ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 156

ทำไมผมเข้า Ghot recon กับ winrar ไม่ได้คับ

ทำไมผมเข้าเกม Ghot recon ไม่ได้คับ พอเข้ามันก็เข้าปกติ พอกด Play ปั๊บ มันขึ้น
    Future Soldier.exe has stopped working
    ตรงนี้กดไรจำไม่ได้
    อันนี้ Calss program เขียนถูกป่าวไม่รู้
    พอผมไปเข้า ที่ ตัวโฟลเดอ ที่ลงเกมเลย มันก็ให้ล็อกอินใหม่ ล็อกอินใหม่มันขึ้นงี้

แล้วพอผมไปดู ไฟล์แคร๊กที่โหลดมา ที่ winrar มันขึ้นว่า
    The archive is either in unknown format or damaged
    พอผมแตกไฟล์ใหม่ก็มันเปิดได้แล้วแต่ แตกไฟล์ไม่ได้พอแตกไฟล์มันก็เป็นเหมือนเดิม แถมตัวต้นฉบับที่
    เข้าไม่ได้ พอแตกไฟล์มาขนาดไม่เท่ากันอีก งงเลย ทีนี้

ถามหน่อยคับ ทำไม Ghot recon ผมเข้าไม่ได้
    ถามหน่อยคับ ทำไม winrar ผมเข้าไม่ได้

ปล.winrar ที่เข้าไม่ได้เปนเฉพาะที่เป็นรุปหนังสือเล็กๆ มีสีขาวพื้นหลัง
    แต่รุปหนังสือ ใหญ่ 3 เล่ม ที่ไม่มีสีขาวพื้นหลัง มันเข้าได้
    " ไม่จำเป็นต้องบินสูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าบินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร จงบินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ"

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ไม่มีใครตอบเลย T^T
    " ไม่จำเป็นต้องบินสูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าบินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร จงบินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ"

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    Ghost Recon ลองหา Crack มาลงใหม่ ส่วน winrar ไฟล์น่าจะเสียโหลดใหม่เลย

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ของผมมันขึ้นThis application has failed to start because dxgi.dll was not found.Re-installing the appication may fix this problem.ทำไงอะครับ
    ปัจจุบันจัดใหม่-CPU corei3 2100/GPU GIGABYTE GTX660 /Ram 4 GB /HDD 1TB /PSU 600w full

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    ไฟล์ dxgi.dll น่าจะหายลองโหลดมาลงดูครับ หรือ โหด winrar มาลงใหม่เลย