ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732

อยากให้คนที่กำลังท้อใจ หรือเสียใจมาดูรูปนี้ครับ ^^"

ในวันที่เธอท้อ ก็ขอให้บอกตัวเองว่าไม่เป็นไรและจงลุกขึ้นสู้ใหม่

ขอบคุณ

คิ้วต่ำ FB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ผมไม่เข้าใจอะ เอ๊ะ ยังไง?

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 623
    ต้นไม้แม่ว่าจะโดนตัดเหลือแค่ ตอ แต่หากมันได้รับอาหารและน้ำ มันก็ยังผลิดอกออกผลได้ กลับมากลายเป็นต้นไม้ใหญ่ได้เหมือนเดิม

เปรียบเหมือนกันคนเรา หากล้มแล้ว ได้กำลังใจที่ดี ก็สามารถที่จะลุกขึ้นมาใหม่ได้เสมอครับ

ดุแล้วคิดถึงตอนน้ำท่วมที่ผ่านมา หลายคนหมดเนื้อหมดตัว แต่ก็ยังสู้ ไม่ยอมแพ้

....ว่าแต่ว่ามันท่วมอีกแล้วสิเนี่ย -*-

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jokibuy อ่านกระทู้
    ผมไม่เข้าใจอะ เอ๊ะ ยังไง?
    คงเปรียบให้ดูว่าขนาดต้นไม้ที่โดนตัดจนเหลือแต่ตอ มันยังงอกลำต้นอ่อนและเติบโตต่อไปได้ ก็เหมือนจะบอกคนที่ท้อแท้สิ้นหวังว่า "ล้มแล้วจงลุก และเดินหน้าต่อไป" (ลึกซึ้ง*0*)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732
    # Jokibuy

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mini_bank อ่านกระทู้
    ต้นไม้แม่ว่าจะโดนตัดเหลือแค่ ตอ แต่หากมันได้รับอาหารและน้ำ มันก็ยังผลิดอกออกผลได้ กลับมากลายเป็นต้นไม้ใหญ่ได้เหมือนเดิม

เปรียบเหมือนกันคนเรา หากล้มแล้ว ได้กำลังใจที่ดี ก็สามารถที่จะลุกขึ้นมาใหม่ได้เสมอครับ

ดุแล้วคิดถึงตอนน้ำท่วมที่ผ่านมา หลายคนหมดเนื้อหมดตัว แต่ก็ยังสู้ ไม่ยอมแพ้

....ว่าแต่ว่ามันท่วมอีกแล้วสิเนี่ย -*-
    ตามนั้นครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,915
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เตรียมนำท่วมอีก หรอ ฮะ สู้สู้ครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: