ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2

มาแรง! Black Desert จากอดีตผู้สร้าง C9 โหมกระแสต่อเนื่อง เปิดตัวที่ญี่ปุ่นแล้วพร้อมภาพตัวอย่างเพิ่มเติม !!

-Satisfaction Space: News Update-
    มาแรง! Black Desert เปิดตัวที่ญี่ปุ่นแล้วพร้อมภาพตัวอย่างเพิ่มเติม

สวัสดีครับ กลายเป็นไฮไลท์ในช่วงสุดสัปดาห์ที่ผ่านมาเลยทีเดียวสำหรับ Black Desert Online จากผู้พัฒนาหน้าใหม่ Pearl Abyss สตูดิโอของอดีตทีมงานที่เคยสร้าง C9 ให้ประจักษ์แก่สายตาชาวโลกมาแล้ว ล่าสุดหลังจากเผยโฉมเป็นครั้งแรกก็โหมกระแสต่อทันทีด้วยการแถลงข่าวเปิดตัวเซิร์ฟเวอร์ญี่ปุ่น พร้อมกับตัวอย่างภาพในเกมเพิ่มเติมครับ

จริงๆ แล้วงานเปิดตัวที่ญี่ปุ่นก็มีขึ้นในวันศุกร์ที่ผ่านมา ซึ่งก็เป็นวันเดียวกับที่เกมเผยโฉมเป็นครั้งแรกนั่นล่ะครับ โดยในงานก็มีการแถลงข่าว รวมถึงแนะนำตัวเกมพร้อมกับ Trailer เปิดตัว และตัวอย่างภาพ Screenshot ซึ่งบางส่วนผมก็ลงไปในข่าวก่อนหน้านี้บ้างแล้ว ปิดท้ายด้วยการเซ็นต์สัญญาเป็นทางการโดยทาง 4gamer สื่อญี่ปุ่นระบุว่าเป็นสัญญาแบบ Exclusive License Agreement ด้วย ซึ่งผมก็ไม่แน่ใจนะว่ามีอะไรพิเศษกว่าปกติรึเปล่านะ

Black Desert Online - Debut Trailer

สองผู้บริหารจาก GameOn (ซ้าย) และ Pearl Abyss (ขวา)

บรรยากาศในงานแถลงข่าว

ตัวอย่างภาพในเกมเพิ่มเติม

เร่งโหมกระแสแบบนี้คาดว่าเราน่าจะได้เห็นเกมนี้ออกโชว์ตัวเร็วกว่าที่คิดครับ จากตอนแรกที่ผมคาดว่าน่าจะโชว์ตัวครั้งแรกที่ G-Star ในเดือนพฤศจิกายนนั้น ดีไม่ดีอาจจะกลายเป็นงาน Tokyo Game Show ปลายเดือนนี้เลยก็ได้ แต่กำหนดการเปิดให้บริการยังไม่เปลี่ยนแปลงนะครับ ครึ่งปีหลังของปี 2013 เจอกันแน่นอน หน้าเว็บไซต์หลักยังไม่เปิด ไว้จะนำมาบอกกันอีกทีจ้า

---------------------------------------------------------------------------
    Thank you
    4gamer
    Online-Station
    ---------------------------------------------------------------------------

Association with : Raven Studio , Snowstorm , Endless Gamers and Core/Five(V)
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อลังกานจริงๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deathbringer อ่านกระทู้
    ท่านชายทั้งหลาย ผมรู้นะ อยากเล่นเกมนี้เพราะอะไรกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LuFy : 11th September 2012 เมื่อ 01:50
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ท่านชายทั้งหลาย ผมรู้นะ อยากเล่นเกมนี้เพราะอะไรกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    อยากเล่นคน เอ้ยไม่ใช่เล่นเกมส์
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เท่าที่เห็นถ้าเกมเป็นแบบ action+open world จะดีมากมาย 55555555 แต่ถ้าเป็นเลือก mission แบบ c9 ก็คิดอีกทีละกันคับ 555555 แต่ก็อยากลองเหมือนกัน
    ==========================================

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    น่าเล่นมากกกกกกกกกก
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    น่าจะเเล็คใช้ได้ อืมๆ
    THAI GAMES MAKER NETWORKเว็บนี้เขียนไม่เสร็จ
    http://tgmn.net/

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ภาพสวยดีอ่า น่าเล่นๆ

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    น่าเล่นเพราะเห็นอาหมวยเนี่ยแหละ 5555
    - Satisfaction Space : Gamer Frontier -

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เป็นเกมที่ ขาสวยมากครับ

ชอบLikeเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    น่าเล่นจัง ถ้าเป็น Open World จะดีมากก

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    2
    ภาพสวยกว่าB&Sซะอีก

C9 มันเป็นแค่อดีตแล้วสินะ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    1
    ผมว่า ไม่ Nvidia GTX 4XX ขึ้นไป FPS ไม่ถึง 30 [กระตุก] เเน่ ชัวส์

กล่าวขอบคุณ
    404
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เมื่อไรมันจะเข้าไทยยยย! อีกกี่ชาติกัน TT"

ผู้บันทึกประวัติศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ถึงเวลาออกนอกประเทศอีกแล้ว (เซิร์ฟ)