ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage ลงโฆษณา JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก สเต็กลุง แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 261

ฮันเตอร์Xฮันเตอร์ ครับ

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    เรื่องนี้ถือเป็นเรื่องที่ผมติดตามตอนเด็กๆมากต้องแหกตาตื่นมานั่งดู แล้วมันตื่นเต้นสุดๆ เมื่อไม่กี่เดือนก่อน นึกอยากจะอ่านเลยไปหาอ่านมาซึ่งไปในภาคของ พวกมด แล้วดันเฉลยว่า ไอที่ผ่านๆมาน่ะมันแค่จิ๊บๆยังมีแผนที่อีกหลายเมพ สิ่งลึกลับที่แข็งแกร่งอีกมากมาย ไรทำนองนี้ คือสรุปว่า ที่ตูดูมาตั้งแต่เด็กๆ มันแค่บทนำเหรอฟะ แต่จู่ๆก็บอกว่า คนเขียนเขาเลิกเขียน หรือไปหาไอเดียมาใส่ใหม่ๆมั้ง ใครมีความรู้เรื่องนี้มาพูดคุยกันครับ

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    ได้ข่าวมาว่า คนเขียนป่วยหนักแล้วก็เสียชีวิตไปแล้ว จะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่การ์ตูนเรื่องนี้หายไปนานมาก
    แล้วก็กลับมาใหม่อีกรอบ พร้อมกับลายเส้นแบบแปลกๆ นั่นคือ ภรรยาของเขากำลังฝึกวาดให้เหมือน
    กับที่สามีเคยวาดไว้ เค้าพยายามรักษาความเป็นเอกลักษณ์ลายเส้นของการ์ตูนเรื่องนี้ไว้
    ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามมานานแล้ว แล้วมันก็เหมือนจะหายไปอย่างไร้ร่องรอย ................

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongsak055 อ่านกระทู้
    ได้ข่าวมาว่า คนเขียนป่วยหนักแล้วก็เสียชีวิตไปแล้ว จะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่การ์ตูนเรื่องนี้หายไปนานมาก
    แล้วก็กลับมาใหม่อีกรอบ พร้อมกับลายเส้นแบบแปลกๆ นั่นคือ ภรรยาของเขากำลังฝึกวาดให้เหมือน
    กับที่สามีเคยวาดไว้ เค้าพยายามรักษาความเป็นเอกลักษณ์ลายเส้นของการ์ตูนเรื่องนี้ไว้
    ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามมานานแล้ว แล้วมันก็เหมือนจะหายไปอย่างไร้ร่องรอย ................

อ้าว เสียชีวิตแล้วเหรอเนี้ย..อ๋อตอนลายเส้นแปลกๆผมก็ยังตกใจทำไมเป็นแบบนี้หว่า ...แล้วภรรยาของเขาจะทำต่อไหมครับ หรือ ปล่อยให้จบแค่ โลกใหม่ แล้วให้ตื่นเต้น อุตส่าคิดว่าเดี๋ยวกอนจะออกไปบู๊กับจินซะหน่อยเชียว