ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267

ฮันเตอร์Xฮันเตอร์ ครับ

เรื่องนี้ถือเป็นเรื่องที่ผมติดตามตอนเด็กๆมากต้องแหกตาตื่นมานั่งดู แล้วมันตื่นเต้นสุดๆ เมื่อไม่กี่เดือนก่อน นึกอยากจะอ่านเลยไปหาอ่านมาซึ่งไปในภาคของ พวกมด แล้วดันเฉลยว่า ไอที่ผ่านๆมาน่ะมันแค่จิ๊บๆยังมีแผนที่อีกหลายเมพ สิ่งลึกลับที่แข็งแกร่งอีกมากมาย ไรทำนองนี้ คือสรุปว่า ที่ตูดูมาตั้งแต่เด็กๆ มันแค่บทนำเหรอฟะ แต่จู่ๆก็บอกว่า คนเขียนเขาเลิกเขียน หรือไปหาไอเดียมาใส่ใหม่ๆมั้ง ใครมีความรู้เรื่องนี้มาพูดคุยกันครับ

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    ได้ข่าวมาว่า คนเขียนป่วยหนักแล้วก็เสียชีวิตไปแล้ว จะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่การ์ตูนเรื่องนี้หายไปนานมาก
    แล้วก็กลับมาใหม่อีกรอบ พร้อมกับลายเส้นแบบแปลกๆ นั่นคือ ภรรยาของเขากำลังฝึกวาดให้เหมือน
    กับที่สามีเคยวาดไว้ เค้าพยายามรักษาความเป็นเอกลักษณ์ลายเส้นของการ์ตูนเรื่องนี้ไว้
    ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามมานานแล้ว แล้วมันก็เหมือนจะหายไปอย่างไร้ร่องรอย ................

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongsak055 อ่านกระทู้
    ได้ข่าวมาว่า คนเขียนป่วยหนักแล้วก็เสียชีวิตไปแล้ว จะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่การ์ตูนเรื่องนี้หายไปนานมาก
    แล้วก็กลับมาใหม่อีกรอบ พร้อมกับลายเส้นแบบแปลกๆ นั่นคือ ภรรยาของเขากำลังฝึกวาดให้เหมือน
    กับที่สามีเคยวาดไว้ เค้าพยายามรักษาความเป็นเอกลักษณ์ลายเส้นของการ์ตูนเรื่องนี้ไว้
    ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามมานานแล้ว แล้วมันก็เหมือนจะหายไปอย่างไร้ร่องรอย ................

อ้าว เสียชีวิตแล้วเหรอเนี้ย..อ๋อตอนลายเส้นแปลกๆผมก็ยังตกใจทำไมเป็นแบบนี้หว่า ...แล้วภรรยาของเขาจะทำต่อไหมครับ หรือ ปล่อยให้จบแค่ โลกใหม่ แล้วให้ตื่นเต้น อุตส่าคิดว่าเดี๋ยวกอนจะออกไปบู๊กับจินซะหน่อยเชียว