ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Guardian
    กล่าวขอบคุณ
    5,987
    ได้รับคำขอบคุณ: 986

Question อยากรู้ชื่อเรื่องงงง

คล้ายๆ Gundam ครับ แต่มีจรวดอยู่ 3 ลำ ประกอบร่างได้ ประมาณ 5 แบบ

แนวนี่คงจะเป็น ดราม่าละมั้งครับ ประมาณ 4-6 ปีที่แล้วเห็นฉายอยู่ ช่องอะไรจำไม่ได้เหมือนกัน

ก็ ใครรู้ก็ช่วยบอกทีครับ :3

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zabution อ่านกระทู้
    อืมมมม . . .
    Getter robo รึเปล่าครับ
    ไม่ใช้ครับบ

สงสัยมันเก่าไปแฮะ 55+ แต่ภาพตอนนั้นเหมือน anime สมัยนี้เลยๆ

รูปร่างหุ่นนี้เหมือนกันดั้มมากกก แต่มีหลายๆสี ไม่ใช่แค่ขาว แต่มี แดง น้ำเงิน แล้วก็แดงด้วย แบ่งเป็น 3 ส่วนอ่ะครับๆ

ตัวหุ่นคล้ายๆแบบนี้แหละคับ :3

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dark Energy อ่านกระทู้
    Aquarion รึเปล่าครับ

ใช่เลยยย ขอบคุณครับ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wolfie0530 : 11th September 2012 เมื่อ 19:23

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อืมมมม . . .
    Getter robo รึเปล่าครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จงกู่ก้องร้องไปไม่หยุดยั้
    กล่าวขอบคุณ
    775
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    Aquarion รึเปล่าครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Eureka Seven นะครับ ใต้ภาพด้านซ้ายก็มี ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardian
    กล่าวขอบคุณ
    5,987
    ได้รับคำขอบคุณ: 986
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LRyusaki อ่านกระทู้
    Eureka Seven นะครับ ใต้ภาพด้านซ้ายก็มี ^^
    หมายถึงลายเส้นคล้ายๆกันคร้าบบ ^^