ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 22

Wink ไม่ทำ my center หรอครับ

คือว่าจะได้เอา ข้อมูลเกมส์เก่า ๆ ที่ แคช ได้ มารวมกันใว้

http://webcache.googleusercontent.co...w.google.co.th

เช่นกระทู้นี้ ของ ผม เอง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย †Ω_ƒĬŋaŁ_Ω† : 4th July 2011 เมื่อ 15:26

masskick
    Guest
    นั้นสินะ หมวด CENTER หาย ถ้าไม่ทำจะได้ทำกระทู้รวมเกมส์ ไว้ใน PC GAME เลย

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    My Center จะได้รับการปรับปรุงใหม่ โดยจะมีรูปแบบของบล็อคส่วนตัวของใครของมันครับ

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    ว้าวววสุดยอดของไครมันด้วยเจ๋งครับพี่ชื่อผมทำไมเป็นแบบนี้ T^T แก้ไห้ทีครับพี่

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    My Center จะได้รับการปรับปรุงใหม่ โดยจะมีรูปแบบของบล็อคส่วนตัวของใครของมันครับ
    มา งง เลยครับ พี่หนุ่ย มันเป็นอะไรหรอครับเเบบนี้

อ่อ รู้เเล้วครับ ลองเปลี่ยน web browser ดูนะครับ จาก IE เป็น FireFox ผมทำเเล้วหายครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย robinkik : 4th July 2011 เมื่อ 22:35
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เอ่อแล้วส่วนที่จะคืนจ้อมูลนี่ เริ่มใหม่หรือลงทับชื่อเก่าที่สมัครหะ