ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

โปรแกรมดูหนังไฟล์เล็กสไตล์เกาหลี Daum PotPlayer ภาพสวย

หลังจากที่ใช้ KMP มาอยู่นานนับปี ในวันนี้ก็ได้มาเจอ PotPlayer ที่ใครๆ ก็ว่าดีนักดีน่า หลังจากได้ลองเขาก็ดีจริงๆ อาจจะเป็นเพราะโปรแกรมตัวนี้ได้มีการอัพเดตอยู่เรื่อยๆ เจ้า PotPlayer นี้เป็นรุ่นน้องของ KMP เห็นเขาว่า คนเขียน KMP ได้ขายโปรแกรมไปให้รายอื่นแล้ว และจนทุกวันนี้ก็ไม่มีการอัพเดตมานานมากแล้ว คนเขียน KMP ก็เลยมาเขียน PotPlayer แทนและเจ้า PotPlayer ก็มีการอัพเดตอยู่เรื่อยๆ แมลงปีกแข็ง ต่างๆ เลยไม่ค่อยมีให้เห็นกัน

ดาวน์โหลด Daum PotPlayer อัพเดตล่าสุด คลิ๊กเลยจร้า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    -ขอบคุณครับ ขอลอง-ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mot : 19th August 2011 เมื่อ 19:56

กล่าวขอบคุณ
    841
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากๆครับ ผมก็ใช้ KMplayer อยู่เหมือนกัน ขอลองเอาไปใช้ดูหน่อยนะคับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมก็ใช้ KMP มาหลายปีเลย55 จะลองนำไปใช้ดูครับ