ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

มีเกมส์ iosมาแนะนำครับค่ายเดียวกับFinal Fantasy

ชื่อเกมส์ Guadian Cross ครับ
    เป็นเกมส์ Card Battle คล้ายๆแนวยูกิก็ว่าได้ แต่ผมว่ามันกว่ายูกินะ มีบูชายัญเพิ่มเลเวล มอนเราได้
    รูปแบบการเล่นก็ไม่ซับซ้อนมากมาย คือล่ามอนจับเป็นพวกแล้วเอามาสู้
    ตัวเกมส์รองรับทั้งระบบ offline ละ online คือมีเล่นตามเนื้อเรื่องทำเควส แล้วก็ออนไล์สู้กับคนทั้งโลกแข่งเอาถ้วย

ใครได้ที่ 1ใน event นั้นๆก็จะได้แรการ์ดมาครอบครอง นึกถึงยูกิเลยสินะ มองเห้นในสิ่งที่มองไม่เห็น ฉันเชื่อมั่นในการ์ดใบนี้

ที่สำคัญตัวเกมส์เป็นภาษา english ไม่ต้องกลัวว่าจะอ่านไม่ออก แถมตอนนี้โหลดฟรีอีกต่างหาก

นอกจากว่าใครอยากเทพเร็วๆก็ต้องซื้อ in app แต่ไม่ได้บังคับ เกมส์นี้ดีอย่างไม่ซื้อ in app ก็เทพได้แต่ช้าหน่อยเท่านั้นเอง

ส่วนนี้ลิ้งโหลดเกมส์ครับ http://itunes.apple.com/us/app/Guard...l=ja&ls=1&mt=8

ios universal support ทั้ง ipad และ iphone

สำคัญใครอยากได้การ์ดแรเทพๆ เป็นช่วง promotion ตอนที่ตั้งชื่อ

มันจะมี invitation code ให้ใส่เลข EP95785

อย่าลืมใส่นะครับไม่งั้นอดได้การ์ดแร ใส่ได้แค่ครั้งเดียวและจะมาใส่ทีหลังอีกไม่ได้

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: