ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898

กล้าต่อยผู้หญิงกันไหมครับ

แค่ถามน่ะครับ ไม่มีอะไร แต่ก็กำลังจะทำอยู่เหมือนกันถ้าทนไม่ไหวแล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    กล้า ด่าด้วย ถ้ามันกวนจริงๆ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    ไม่กล้าครับ จริงๆ นะ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ไม่เคยหยั่งมือครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ต่อยแน่นอนครับ
    Finite
    MomoSundeass & 26Keys13Keys

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    ไม่กล้าคับ แต่ท่า ด่า ยังพอได้นะ [แพ้ผู้หญิงน่ารัก]

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    มีแต่เสียกับเสีย จริงๆ แต่ไม่เจอกัยตัวไม่รู้หรอกผมเคยโดนผู้หญิงดูถูก แบบว่าเพื่อนกันนี่แหละแต่มันพูดแรงเกินไป คิดว่าเป็นผู้หญิงจะพูดไรก็พูดไงผู้ชายไม่กล้าทำหรอก =_=

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,383
    Blog Entries
    1
    ผมไม่ทำเด็ดขาดครับ พูดจากใจ และตอนนี้ผมก็ปฎิบัติอยู่ครับ ผมไม่เคยคิดจะต่อยผู้หญิงเลยแหละ มันเสียความเป็นลูกผู้ชาย อิอิ แมนๆ ไว้ จะได้มีสาวๆชอบ เยอะๆ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    มีแต่เสียกับเสีย จริงๆ แต่ไม่เจอกัยตัวไม่รู้หรอกผมเคยโดนผู้หญิงดูถูก แบบว่าเพื่อนกันนี่แหละแต่มันพูดแรงเกินไป คิดว่าเป็นผู้หญิงจะพูดไรก็พูดไงผู้ชายไม่กล้าทำหรอก =_=
    มาหยิบของของเพื่อนผมไปแล้วด่าอีกว่า " ไอ้ควาย " มันน่าทนไหมครับ หน้าตามันก็ไม่ได้ดีหรอก ผมซอยงี้ กระโปรงสั้นงี้ ตอนเรียน****ก็ไม่เรียน อาจารย์ด่า****ยังหัวเราะกัน ผมเรียนไม่รู้เรื่องเลย สุดจะทนแล้ว มาหาเรื่องได้ตลอดเลยพวกมันเนี่ย ถ้าเป็นแบบเพื่อนเล่นกันอันนี้พอว่ากันได้ นี่ผมกำลังคุยกับเพื่อนอยู่มาด่าเฉยเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    กล้า ด่าด้วย ถ้ามันกวนจริงๆ
    มันยังน้อยไปครับพี่แอน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    เคยต่อยเมียเก่าอ่ะ ผมต่อยเฉพาะเหตุจำเป็นและก็สมควรจริงๆ

***** มีคนโทรมาหาผม ยังไม่ทันถามเลยว่าใคร ปิดโทรศัพท์ ถอดเอาซิมผมไป แล้วกินซิมไปอ่ะ

ซิมที่ใช้มา ตั้งหลายปี พ่อแม่พี่น้องก็รู้จักแค่เบอร์นั้น โมโห สุดๆ

แล้วปาโทรศัพท์ ผมแตกไป 2 เครื่องละ

ก่อนจะต่อยจะทำอะไร ผมก็พูดดีๆ ขอร้อง อ้อนวอนแทบกราบตีนเลยหละ

สุดท้ายถ้าไม่เข้าใจ

ผมก็ต่อย*****เลย

สักพักเธอก็สำนึกผิด ผมก็ให้อภัย อะไรที่มันผ่านไปก็ช่างมัน

แต่อยากให้เข้าใจ พูดกันดีๆ โดยไม่ต้องใช้กำลัง
    พี่ภูมิจัดเต็มเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pone123 : 12th September 2012 เมื่อ 19:50

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    เอาอย่างอื่นต่อยครับ ต่อยหน้าด้วย

กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    น่ารักหรือไม่ผมก็ไม่กล้า= =

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เคยต่อยเมียเก่าอ่ะ ผมต่อยเฉพาะเหตุจำเป็นและก็สมควรจริงๆ

***** มีคนโทรมาหาผม ยังไม่ทันถามเลยว่าใคร ปิดโทรศัพท์ ถอดเอาซิมผมไป แล้วกินซิมไปอ่ะ

ซิมที่ใช้มา ตั้งหลายปี พ่อแม่พี่น้องก็รู้จักแค่เบอร์นั้น โมโห สุดๆ

แล้วปาโทรศัพท์ ผมแตกไป 2 เครื่องละ

ก่อนจะต่อยจะทำอะไร ผมก็พูดดีๆ ขอร้อง อ้อนวอนแทบกราบตีนเลยหละ

สักพักเธอก็สำนึกผิด ผมก็ให้อภัย อะไรที่มันผ่านไปก็ช่างมัน

แต่อยากให้เข้าใจ พูดกันดีๆ โดยไม่ต้องใช้กำลัง

หssม
    Pichit , Phitsanulok
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 638
    ต่อยไปแล้วพอดีมันเอาโยนรองเท้ามาโดนหัวเราเราเลยเสยหน้าไปทีนึง

กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,115
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

แดกซิม 555555555555555555555555555555555555555555

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    เคยถีบมาแล้วครับ รู้สึกเสียใจเหมือนกัน นั่งวาดภาพอยู่มันมาร้องเพลงตีฉิ่งตีฉาบกันเสียงดังพวก ญ กะตุ๊ดอะ(จริงผมว่าในห้องพวกนี้เสียงดังกว่า ช อีก)
    คือมันเป็นคาบชุมนุมแล้ววันนั้นผมว่างเลยว่าจะนั่งวาดภาพสบายๆในห้องเพราะคนอื่นต้องไปเข้าชุมนุม แล้วอิพวกนี้ก็อยู่ชุมนุมประสานเสียง = =
    ห้องชุมนุมมันอยู่ห่างจากห้องผมไป 2 ห้องแล้วอาจารย์เขาไม่อยู่มันเลยเอาเครื่องดนตรีมาเล่นห้องนี้ = =(ทำไมไม่ไปเล่นห้องเอ็ง)
    ผมเลยบ่นไปว่า"ไปเล่นที่อื่นได้มั้ย เสียสมาธิ" แล้วมีผู้หญิงคนนึงบ่นว่า "คนส่วนมากอะ! ส่วนน้อยก็หาที่อื่นดิ"(อ้าวตูอยู่มาก่อนนะเฮ้ย)
    ผมเลยทนๆไปสักพักมีพวกมาเพิ่มเลยทนไม่ไหว บอก"ถ้าไม่ไปตูปาฉิ่ง****ทิ้งแน่" ญ คนเดิม"ตูก็จะฉีกภาพ****ทิ้ง"
    ผมว่า"ก็ลองดูดิ" มันฉีกทิ้งจริงๆ - -'' อุส่าวาดกำลังดี ด้วยความโมโหผมเลยถีบเข้าไป = = ร้องไห้แล้วมันก็ย้ายกันไปเลย

ปล.เลิกเรียนวันนั้นผมเดินไปขอโทษ รู้สึกเสียใจอะ= = ภาพวาดใหม่ก็ได้ไม่น่าอารมณ์ขึ้น เค้าก็ไม่ว่าอะไร เรียนปีต่อๆมาก็คุยกันปกติ
    หลังจากนั้นว่าจะไม่ใช้กำลังกับผู้หญิงอีกเลย ถ้ามันไม่สุดๆจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kellidev : 12th September 2012 เมื่อ 19:50

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    ไม่เคยคิดครับ เคยแต่ต่อยเล่นๆ เบาๆ 555555555

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    โดยส่วนตัว ผมคิดว่า ขึ้นอยู่กับสถานการณ์และความเหมาะสมครับ

ถ้ามันเหลืออดจริงๆผมคงปล่อยซักหมัดก่อน ถ้ายังไม่เลิกซ่าคงตามอีกหมัด

สำหรับผมแล้ว ผมว่ามันไม่เกี่ยวที่ว่าเราเป็นผู้ชายแล้วจะตอบโต้ผู้หญฺิงไม่ได้ เพียแค่เพราะว่า มันไม่ใช่การกระทำของลูกผู้ชาย หรือ กลัวจะโดนด่าว่าหน้าตัวเมีย

มันต้องดูกันที่ว่าใครถูกใครผิด ไม่ใช่ว่ามาอ้าง "นี่เพศแม่นะ ไม่ให้เกียรติกันเลยรึไง" หรือ จะบอกว่า ผู้หญิงเป็นเพศที่อ่อนแอในเรื่องของกำลัง ก็ไม่ถูกอีก

ผมบอกตามตรงนะว่า คนสมัยนี้ "รู้จักแต่คำว่าสุภาพบุรุษแต่ไม่รู้จักคำว่าสุภาพสตรี"

เขาดีมาผมก็ดีกลับ เขาแรงมาผมก็แรงกลับ เขาตบผมมาผมก็กล้าต่อยกลับ แต่ก็ต้องดูสถานการณ์ด้วยว่าเราผิดหรือเขาผิด

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ผมจะใช้คำพูดเป็นอาวุธครับ จะไส่ไปแบบเถียงไม่ออก
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ไม่กล้าวะครับ

ยกเว้นทอมนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    เคยแต่ปล้ำ-*-
    ยาราไนก้า 555+

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    กล้าต่อยครับ ถ้ามันสันดารไม่ดีก็ไม่ต้องแยกชายหรือหญิงหรอกครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ต่อให้เกลียดแค่ให้ก็ไม่ทำครับ มันดูเหมือนทำร้ายผู้หญิง แต่พวกทอมนี่ไม่แน่นะ

กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rkikfvd อ่านกระทู้
    ไม่กล้าคับ แต่ท่า ด่า ยังพอได้นะ [แพ้ผู้หญิงน่ารัก]
    น่ารักเหมือนคนในรูปโปรคุณป๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ghoszaba007 : 12th September 2012 เมื่อ 19:57

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ผมไม่ทำครับ จะด่าจะว่ายังไง ก็มันสน คิด ๆ ดูแล้ว เพศ แม่ เรานิหว่า
    G4560 + GTX 1060 6 GB + Ram 8 GB + Win 10 Pro

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ไม่รู้ครับ เดาตัวเองไม่ออก เพราะไม่เคยเจอสถานการณ์จริง

แต่คิดว่า ถึงเวลาคงทำไม่ลงจริงๆครับ ถ้าเกินไปอาจจะเต็มที่แค่ผลัก หรือแรงจริงๆเช่นด่าโคตรพ่อโคตรแม่ คงตบปากสั่งสอนบ้างล่ะ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: