ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681

Talking 10 อันดับวิธีกอดสาวแบบเนียนๆ!!

10 อันดับวิธีกอดสาวแบบเนียนๆ

อันดับ 10 เหินฟ้า ท้ากอด

กอดคนอื่นเป็นเรื่องง่าย แต่ทำให้เขากอดเรานี่สิยาก แนะนำให้เอา วิธีนี้ไปใช้กันครับ เพียงแค่คุณหาที่สูงและหวาดเสียวสักแห่ง ขึ้นไปยืนบนนั้น แล้วประกาศออกมา “ผมอยากตาย” รอเวลาอีกนิดหน่อยให้ตำรวจเดินทางมาถึงแล้วยื่นข้อ เสนอต่อรอง บอกเขาไปว่าอยากเจอหน้าคนรักหรือคนที่กำลังแอบรัก แต่ต้องเตรียม เบอร์โทรของเธอ เลือกสถานที่ให้ใกล้ย่านที่เธอพักอาศัยและตรวจตราวันเวลาให้ รอบคอบว่าเธอไม่ไปไหนไกลแน่นอน เท่านี้ก็เตรียมวงแขนอุ่นๆของคุณไว้กอดได้เลย แต่ถ้าพลาดตกลงมาตายห่าก่อนก็ซวยไป เขียนความต้องการสุดท้ายใส่กระเป๋ากางเกงไว้ ก็ดีเผื่อเธอจะได้มากอดส่งวิญาณ

อันดับ 9 สะดุด ลม
    ไม่ว่าจะอยู่ในงานรื่นเริงไหนๆก็สามารถใช้ท่านี้ได้เสมอ แค่ทำขาอ่อน ไหวไวต่อความรู้สึกเจออะไรก็สะดุดจึ๊กๆไว้ก่อน โอเวอร์แอ็คชั่นมากๆยิ่งดีใหญ่ ไถลตัวเข้าไปอยากกอดเธอตรงไหนก็เลือกเอา แต่ขอให้ถือความหน้าด้านเป็นที่ ตั้ง

อันดับ 8 เสื้อกัน ฝนสุภาพบุรุษ

ถ้าฤดูฝนย่างเท้าเข้ามาจำไว้ว่าอย่าพกร่ม ให้พกเสื้อกันฝน อย่างเดียว ข้อดีของเสื้อกันฝนก็คือเราสามารถกางมันออกมาคลุมให้คนที่เราหมายปอง ได้ และจังหวะที่คลุมหัวนั้นคุณสามารถหาเศษหาเลยไปกับอาการเก้ๆกังๆ กำลังดึงชาย เสื้อได้อย่างแนบเนียน หมั่นดึงชายเสื้อบ่อยๆ ได้กอดอังๆหน่อยก็ยัง ดี

อันดับ 7 ขาเเพลง สำแดงผล

ถ้าคุณเคยมีอาการขาแพลงมาก่อนคงแหลได้ไม่ยาก เริ่มจากนึกถึง ความเจ็บปวดในช่วงนั้นแล้วดึงมันออกมาให้ได้ ใส่ความอ่อนแองอแงเข้าไปเยอะๆ แต่ อย่าลืมว่าสถานการณ์เป็นสิ่งสำคัญไม่น้อย หาจังหวะดีๆตอนทำกิจกรรมอยู่ใกล้ๆเธอ แล้วค่อยออกอาการ อาทิ เดิน วิ่ง เล่นกีฬา อย่าไปทะลึ่งขาแพลงตอนนั่งกินหมี่ เกี๊ยวล่ะ น่าสงสัย เมื่อออกอาการแล้วให้นั่งทุรนทุรายนานๆหน่อยอย่ารีบลุก รอจน กว่าเธอจะมาประคองแล้วค่อยพยุงตัวขึ้น จะกอดเอวกอดคอก็ตามสบายเลยพ่อ คุณ

อันดับ 6 mascot กอดเพลิน
    ความน่ารักของเจ้าตัว mascot มีแรงดูดสาวๆและเด็กเสมอ ยิ่ง เป็นชุดสวมด้วยแล้วยิ่งมีเสน่ห์เข้าไปใหญ่ สิ่งที่คุณต้องทำคือหาชุด mascot น่า รักๆสักตัวมาสวมในโอกาสพิเศษที่เกี่ยวข้องกับเธอไม่ว่าจะเป็นวันเกิด วันรับ ปริญญา วันฉลองได้รับตำแหน่งใหม่ แต่งานศพว่าที่พ่อตาแม่ยายหรือญาติโกโหติกาของ เธออย่าทะลึ่งใส่ไปล่ะ อัตราโดนถีบมีเยอะกว่ากอด และที่สำคัญต้องระวัง mascot บางอย่างที่ให้ความหมายส่อเจตนามืด เช่น mascot ถุงยางอนามัย

อันดับ 5 ปลาตอดหนุ่บหนับ
    หาวันหยุดดีๆ ชวนเธอไปทะเลสวยๆ น้ำใสๆ แล้วลงไปเล่นน้ำ กัน พยายามว่ายไปในจุดที่ระดับน้ำสูงประมาณอก ดำน้ำลงไปแล้วใส่วิญญาณปลาหมึกว่าย เข้าปล่อยหนวดหนุ่บหนับตามแข้งขา แต่จำไว้ว่าอย่าตระกละ ตอดทีละนิดเพื่อให้เธอ เห็นว่าเราขี้เล่นเป็นตัวไม่มีพิษภัย จากนั้นค่อยไปที่ level สูงๆ ไต่ขึ้นไปที ละหน่อย ตอดหนุ่บหนับๆบ่อยๆไปเรื่อย แต่ระวังไว้อย่าง ถ้าทะเลแถวนั้นหนาแน่นไป ด้วยผู้คนต้องหาพิกัดจุดยืนของเธอให้แน่นอน ไม่งั้นไปกอดขาเมียชาวบ้านเดี๋ยวได้ อาหารว่างเป็นแข้งผัวชุบน้ำเกลือ

อันดับ 4 สิ่ง ประหลาดล้านชนิด
    สืบมาให้ได้ว่าเธอกลัวสิ่งประหลาดประเภทไหน จิ้งจก หนู แมลงสาบ แมงมุม ตุ๊กแก งู ฯลฯ หาสิ่งเหล่านี้มาไม่ว่าจะเป็นแบบจำลองหรือตัว เป็นๆ เลือกใช้ในสถานการณ์ที่อยู่กันคนน้อยๆ ปล่อยมันออกมาแล้วรีบคว้าจังหวะที่ เธอปี๊ดป๊าดกระตู้วู้เข้าไปโอบกอดให้ปลอดภัย แต่ในกรณีที่เธอกลัวสิ่งประหาดที่ มีอันตรายมากๆ อย่างเช่น งูเกี้ยง ไม่ขอแนะนำให้ปล่อยมันอออกมาเด็ดขาดเพราะคุณ อาจได้นอนกอดมุ้งสายบัวแทนตัวเธอก็เป็นได้

อันดับ 3 ซ้อนท้าย สบายแฮ
    หาวันดีๆชวนเธอไปขี่จักรยานหรือมอเตอร์ไซค์เล่นกัน แต่ต้องระลึก ไว้เสมอว่าคุณคือคนเมา เมาไม่ขับซ้อนได้อย่างเดียว ยิ่งเธอขี่ไม่แข็งเท่าไหร่ ยิ่งดี ทำตัวเป็นสุภาพบุรุษเอื้อมมือไปช่วยบังคับแฮนด์ซะแล้วแตะเบรคหน้าถี่ๆ ที นี้ละพ่อ! นอกจากกอดแล้วยังได้ดมขี้หูขี้หัวถูไถกันให้ชื่นใจไปอีก แต่ก็ดูให้ดี หน่อยอุบายแบบนี้เหมาะกับการขี่ที่ความเร็วต่ำและถนนโล่งเรียบ ไม่งั้นอาจได้กอด กันยิ้มแฉ่งเป็นคางคกแบนทั้งคู่

อันดับ 2 Hero กำมะลอ
    อันนี้เป็นอุบายตื้นๆ ที่เห็นในหนังไทยทั่วไป วิธีการคือไหว้วาน เพื่อนคุณสักคนสองคนที่ไว้ใจได้ และมีวิญญาณนักแสดงนิดหน่อย เข้ามาลวนลามทาง วาจากับเธอ เมื่อนางเองกำลังตกอยู่ในที่นั่งลำบากก็ถึงคิวพระเอกอย่างคุณที่จะ ต้องขี่ม้าขาวมาช่วยเธอ อย่ารีรอ รีบเข้าไปโอบกอดเธอเสมือนคุณนั้นเป็นเจ้าข้าว เจ้าของ แล้วพูดว่า “เฮ้ย ยุ่งอะไรกับแฟนผมวะ” เมื่อเหล่าร้ายเตลิดไปแล้ว ให้ รีบเปลี่ยนบทกลับมาสู่ชีวิตจริงทันที “เออ ขอโทษที เมื่อกี๊ไม่ได้ตั้งใจ จริงๆ แล้วผมก็กลัวมากเลยนะ” เธอจะยิ้มหน้าแดงพร้อมกับตบไหล่คุณแก้เขิน แล้วพูดว่า ” ไม่เป็นไรหรอก ก็เธออุตส่าห์ช่วยเรานิ่” โป๊ะเช๊ะ ! ตามสูตรทุก ประการ

อันดับ 1 ดู หนังผีมีลุ้น

มุขนี้ถือว่าเป็นหนึ่งในบรรดาสุดยอดเคล็ดวิชาที่จัดขึ้น หิ้งมุขคลาสสิคได้เลย ถึงแม้เหล่าคุณเธอส่วนใหญ่จะรู้ทันกับมุขควายๆ ง่ายๆ แบบ นี้ แต่ที่ไหนมีผีจำไว้ให้ดีว่าที่นั่นมีลุ้น หลักการง่ายนิดเดียว ท่องไว้ว่า ” ผีโผล่เธอโผกอด” อ้าาาา เหมือนจะง่ายใช่มั้ย แต่อย่าเพิ่งด่วนสรุปอย่างนั้น เพราะยังมีผู้หญิงจำนวนไม่น้อยที่ไม่กลัวผีในจอ พวกเธอเหล่านี้จิตแข็งพอที่จะ แยกแยะออกว่ามันก็ แค่คนทาขอบตาดำๆ ทำตัวแข็งๆ ก็เท่านั้น ในกรณีนี้แนะนำให้ข้าม ไป level 2 คือ พาเที่ยวบ้านผีจริงๆซะเลย แล้วถ้าผีจริงยังเอาไม่อยู่ ให้คุณลอง พิจารณาดูใหม่ว่าเธอหรือผีกันแน่ที่น่ากลัวกว่ากัน

Credit : Toptenthailand อีกเช่นเคย
    ลองเอาไปทำได้ครับ แต่ไม่รับประกันนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Taylor Swift' [only]
    I live in The World :Thailand :Nongchok
    กล่าวขอบคุณ
    852
    ได้รับคำขอบคุณ: 510
    ท่าจะดูหนังมากนะเนี่ย พี่คนนี้ เล่นเอามาจากหนังเกือบหมด

Taylor Swift | เมี๊ยว เมี๊ยว ^ω^ 

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    เดียวจะลอง ใช้ดูๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    หนังผีเจ๋งสุดครับ xD

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    inside darkness
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    มาจากหนังเกือบหมดแล้วมั้ง พี่

กล่าวขอบคุณ
    10,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    ” ผีโผล่เธอโผกอด” ฮามากกก

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อันดับ 1 ได้แน่นอน เพราะผมเคยใช้แล้ว ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ผมมีข้อโต้แย้งอยู่นิดๆอะครับ(ขำๆนะขำๆ)
    10เหินฟ้าท้ากอด
    (ผมว่าข้อ10อย่าใช้เลยดีกว่านะครับถ้าเกิดไม่ตกก็ต้องเคลียกับตำรวจอีกยาวเลย)
    อันดับ9สะดุดลม
    (เหอะๆมุขนี้พอใช้ได้แต่ถ้าผู้หญิงเค้าหลบอะ.........จะรอดไหมเนี้ย)
    อันดับ8เสื้อกันฝนสุภาพบุรุษ
    (แหมผู้หญิงสมั้ยนี้ฉลาดนะครับโอบปุ้ปมีตบT^T)
    อันดับ7ขาเเพลงสำแดงผล
    (ออ......อันนี้ผู้ชายจะกอดผู้หญิงหรือผู้หญิงจะกอดผู้ชายเนี้ย)
    อันดับ6mascotกอดเพลิน
    (เดี้ยวเค้าก็หาว่าบ้ากันพอดีงานเข้าเลยT^T)
    อันดับ5ปลาตอดหนุ่บหนับ
    (มีหวังโดนกระตื้บกลางสระว้ายน้ำ)
    อันดับ4สิ่งประหลาดล้านชนิด
    (ออ......อันนี้มีหวังผู้หญิงช็อกตายก่อนที่จะได้กอด)
    อันดับ3ซ้อนท้ายสบายแฮ
    (รถจะควั่มตายก่อนอะจิไปชนเสาไฟฟ้าดังตูมมมมกลายเป็นโกโก้ครั้นช์...เหอะๆมั่วสุดๆ)
    อันดับ2Heroกำมะลอ
    (แหมขุดมาได้มุขนี้เก่ามากกกแต่ผู้หญิงสมั้ยนี้ไว้ใจไม่ได้นะครับมีวิชาป้องกันตัวไม่รู้จะได้เป็นฮีโร่หรือฆาตกรพาได้เพื้อนมาตาย)
    อันดับ1ดูหนังผีมีลุ้น
    (ออ.....มุขนี้น่าลองแหะเพื่อฟลุกบ้างอิอิอิแต่ถ้าผู้หญิงเกิดกอดผิดข้างงะยุ่งกันทั้งโรงหนังแน่ๆเลยไม่อย่ากจะคิดT^T)
    แหมขอยำเอ๊ยย้ำนะครับว่าขำๆนะขำๆอิอิอิ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ชอบข้อ 8(กันฝน) สุดแล้วครับ ใช้บ่อยๆ แต่ใช้กับคนเดียวน้าาา 5555