ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบเด้าเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 880

ขอถามหน่อยครับ เรื่องกาตูน

ขอถามหน่อยครับ เรื่องกาตูน reborn ถ้าผม upload กาตูน reborn ใส่ youtube แล้วมาโพสใน jokergameth จะเป็นอะไรไหม

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    มันอาจละเมิด LC นิดนึงนะครับ เพราะรีบอร์นโดนค่ายกุหลาบสอยไปนานแล้วไม่ใช่เหรอ

ปล.พี่หนุ่ยบอกห้ามโพสลิ้งโหลด แต่ไม่ได้บอกว่าห้ามโพสลิ้งดูนี่นา (ชักงง รอผู้รู้)

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    6
    ยังไงมันก็ละเมิดลิขสิทธิ์ครับ
    คงไม่ได้ล่ะมั้ง ทั้งลิ้งค์โหลดและดู

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    2
    - ไม่ปล่อยลิ้งค์โหลดอนิเมะลงในกระทู้หรือใน My Center ของตนเอง

คำตอบคือไม่ได้ครับ ไม่ว่าทางไหนก็ตาม ห้ามอัพมาแจกเด็ดขาดครับ ถึงดึงดันจะลงก็โดนลบทิ้งอยู่ดี

PSP. ถ้าท่านชอบรีบอร์นจริงๆอย่าแจกของมีลิขสิทธ์ครับ

- ไม่ควรลงลิ้งค์ดูอนิเมะซับไทยหรือพากษ์ไทยไม่ว่าจะจาก M-Thai หรือ Youtube (สามารถลงเป็นลิ้งค์ได้ แต่ไม่ใช่ลงเป็นลิ้งค์ให้เป็นวิดีโอสำหรับพร้อมเล่นเลยเช่น

ให้ลงแค่ "www.youtube.com=XXXXXXX" เพียงให้ขึ้นลิงค์สำหรับ Browser ออกไปเว็บอื่นเท่านั้น)

และลิ้งค์ที่เอามาโพสคือ คลิปวิดีโอสั้นๆ เช่น พากษ์อิงที่มีเพียง 5-10 นาที หรือ MAD ของอนิเมะ และห้ามลงอนิเมะ ซับไทยและพากษ์ไทยไม่ว่าจะเอามาเป็นลิ้งค์เฉยๆก็ตาม

กรุณาให้ความร่วมมือด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vocaloid_BRS : 14th August 2011 เมื่อ 16:01

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    ตามเรปบนเลยครับ พึ่งอ่านมา ในกระทู้ติดหมุด