ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเด้าเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 880

ขอถามหน่อยครับ เรื่องกาตูน

ขอถามหน่อยครับ เรื่องกาตูน reborn ถ้าผม upload กาตูน reborn ใส่ youtube แล้วมาโพสใน jokergameth จะเป็นอะไรไหม

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    มันอาจละเมิด LC นิดนึงนะครับ เพราะรีบอร์นโดนค่ายกุหลาบสอยไปนานแล้วไม่ใช่เหรอ

ปล.พี่หนุ่ยบอกห้ามโพสลิ้งโหลด แต่ไม่ได้บอกว่าห้ามโพสลิ้งดูนี่นา (ชักงง รอผู้รู้)

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    6
    ยังไงมันก็ละเมิดลิขสิทธิ์ครับ
    คงไม่ได้ล่ะมั้ง ทั้งลิ้งค์โหลดและดู

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    2
    - ไม่ปล่อยลิ้งค์โหลดอนิเมะลงในกระทู้หรือใน My Center ของตนเอง

คำตอบคือไม่ได้ครับ ไม่ว่าทางไหนก็ตาม ห้ามอัพมาแจกเด็ดขาดครับ ถึงดึงดันจะลงก็โดนลบทิ้งอยู่ดี

PSP. ถ้าท่านชอบรีบอร์นจริงๆอย่าแจกของมีลิขสิทธ์ครับ

- ไม่ควรลงลิ้งค์ดูอนิเมะซับไทยหรือพากษ์ไทยไม่ว่าจะจาก M-Thai หรือ Youtube (สามารถลงเป็นลิ้งค์ได้ แต่ไม่ใช่ลงเป็นลิ้งค์ให้เป็นวิดีโอสำหรับพร้อมเล่นเลยเช่น

ให้ลงแค่ "www.youtube.com=XXXXXXX" เพียงให้ขึ้นลิงค์สำหรับ Browser ออกไปเว็บอื่นเท่านั้น)

และลิ้งค์ที่เอามาโพสคือ คลิปวิดีโอสั้นๆ เช่น พากษ์อิงที่มีเพียง 5-10 นาที หรือ MAD ของอนิเมะ และห้ามลงอนิเมะ ซับไทยและพากษ์ไทยไม่ว่าจะเอามาเป็นลิ้งค์เฉยๆก็ตาม

กรุณาให้ความร่วมมือด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vocaloid_BRS : 14th August 2011 เมื่อ 16:01

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ตามเรปบนเลยครับ พึ่งอ่านมา ในกระทู้ติดหมุด