ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: << My Center Maxbloodz >>

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 390

Exclamation << My Center Maxbloodz >>

วัสดีครับ นี่คือ My Center ของผม ที่รวบรวมทุกอย่างที่ผมนำมาแบ่งปันในกับชาว JKG ไม่มากก็น้อย
    และขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมบอร์ทของผม และมาใช้บริการต่างๆจากผม

"เราจะมีกำลังใจเมื่อไหร่ เมื่ออิ่มท้อง ?? เมื่อมีตัง ??"
    เมื่อเราได้รับแค่คำว่าขอบคุณ

>>ทุกไฟล์ที่ผมอัพ และนำมาแจกมี Recovery Record ดังนั้นหากพบปัญหาไฟล์เสีย<<
    สามารถกด Alt + R เพื่อซ่อมไฟล์ได้

Game PC Zone

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxbloodz : 29th May 2014 เมื่อ 21:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    เป็นกำลังใจให้คับ สู้ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    arm_coolermaster ขอบคุณที่เเบ่งปันเกมสนุกๆให้กัน นะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พอดีว่าผมโหลดจากเวป mediafire ไม่ได้อ่ะครับ จึงโหลดมาจากอีกลิ้งค์นึงของท่านเหมือนกัน
    เกม Prototype
    http://www.thaigaming.com/pc-games/127161.htm
    [PC]Prototype ลิ้งค์ตรง[Full/Repack/Cyberupload/Duckload](5GB)

แต่ว่าเวป Download password มันหมดอายุ อ่ะครับ โหลดมาครบแล้วแต่แตก files ไม่ได้ครับ รบกวนช่วยทีนะ
    อยากเล่นมาก ๆๆ หรือใครรู้ช่วยทีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Assassin's Creed Brotherhood ขอพาร์ท 9 หน่อยคับ ขอบคุณ