ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93

Cool สอบถามครับ เวลาผมใช้โปรแกรม SAN พอดีเป็นดีเจอยู่อ่ะครับ

ปัญาหาก็คือ เวลาพูดออกไปแล้ว เสียงจะมีดีเลย์ อยู่ประมาณ 5 วิเลยครับ ซึ่งผมได้ทดสอบกับการเล่นเกมส์หรือกับเครื่องอื่นๆๆแล้ว ก็ยังดีเลย์ครับ ขนาดซื้อไมค์มาใหม่แล้ว ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ ซึ่งผมคิดไว้ว่าอาจจะเป็นที่ตัวโปรแกรมรึเปล่า แต่ถ้าเป็นที่อืนเตอร์เน็ต ผมคิดว่าไม่ใช่ครับผมเพราะผมลองทดสอบกับบ้านเพื่อนแล้วด้วยครับ ทุกๆๆท่านพอมีแนวทางหรือวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผมก็เคยเป็นนะครับที่ประสบมากับตัว
    ของผมนั้นดีเลย์ประมาณ 5 วิเหมือนกันนะครับ
    ส่วนสาเหตุที่ดีเลย์นั้นคือเราส่งข้อมูลให้กับเซอร์เวอร์เป็นครั้งคราวครับไมาใช่ส่งตลอด
    ทำให้เกิดดีเลย์เกิดขึ้นและที่สำคัญครับการเป็นดีเจออนไลน์นั้นไม่สามารถลดดีเลย์เหลือ 0 ครับ
    ต้องมีกันบ้างครับ ส่วนวิธีแก้นั้นผมไปถามพี่ใหญ่ที่เขาทำพี่เขาก็มีดีเลย์เหมือนกันครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้อ อ่าาครับผม ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำครับ