ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

Arrow [MediaFire] CRASH TIME 4 THE SYNDICATE [2010/ENG/FULL/REPACK] (3.2GB/689MB) [SaveUFile]

Year: 2010
    Publisher: DTP
    Developper: Synetic
    Genre: Racing

Operating System: Windows XP SP2 / Windows Vista SP1 / Windows 7
    Processor: Intel Pentium 4 at 3.2 GHz / Athlon 64 3200+ or better
    Memory: 1 GB for Windows XP / 2 GB for Windows Vista / 7
    Hard Drive: 4.2 GB free Hard Drive Space
    Video Card: 256 MB VRAM, DirectX 9.0c compatible card (Nvidia GeForce 6600 GT / ATI Radeon X800 or better)
    Sound Card: DirectX 9.0c compatible sound card
    DirectX: DirectX 9.0c
    Controls : Keyboard and Mouse

ผลงานเกมแนวแข่งรถของ Synetic ทีมพัฒนาเกมจากประเทศเยอรมัน ซึ่งถ้าหากดูชื่อเกมแล้ว เหล่าแฟนๆเกมขับรถทั้งหลายก็คงจะพูดเหมือนกันหมดว่า "เกมไรฟะ ไม่เห็นเคยได้ยิน" แต่ว่าสำหรับเกมแข่งรถที่ปัจจุบันหันไปเน้นทางการแข่งแบบสมจริงแล้ว นับว่า Crash Time 4 เป็นตัวเลือกที่ไม่เลวสำหรับใครที่หาเกมแข่งรถในสไตล์ดิบเถื่อนมากกว่าแข่งเป็นทางการ ก็สมกับที่ชื่อเกมตั้งไว้ Crash Time4 นั้นจะเน้นการแข่งรถแบบใต้ดิน ซึ่งมีทั้งแข่งกลางวันและกลางคืน (แม้ว่าชื่อมันจะเป็น Highway Nights ก็เหอะ) สนามที่ใช้แข่งก็ต้องแน่นอนว่าเป็นถนนทางหลวงที่รถทั่วๆไปวิ่งนั่นแหละ แข่งกันทั้งๆที่รถเต็มถนนกันเลย ใครขวางก็ชนแหลก ชนยับกันไปข้าง สุดท้ายเมื่อก่อความวุ่นวายมากๆเข้า ตำรวจก็จะมาขับตามเพื่อลากเราเข้าซังเตตามระเบียบ ก็คือพูดง่ายๆเกมนี้นั้นให้บรรยากาศเหมือนสมัย NFS Underground เลย แต่จะเน้นไปทางชนแล้วรถพังรถยับเยินมากกว่าปกติ ไม่เน้นแต่งรถสวยๆ หรือจะไม่เล่นแข่ง จะเล่นเป็นตำรวจไล่จับก็มี

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

MediaFire

Part 1 - Part 2 - Part 3 - Part 4

SaveUFile

Part 1 - Part 2 - Part 3 - Part 4

RNP38CRHTM4TSBYRAMIS

ModernFrostz
    My Spec:ATI HD RADEON 5450 1GB# HDD 500GB (มันเห็นเเค่300กว่าฮ่าๆ) CPU I3 3.10 GHZ RAM2 GB
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    Blog Entries
    1
    ขอบคุนมากครับ.................................................

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุนครับ กำลังโหลดอยู่ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    มาแล้วขอคุณครับ กำลังโหลดอยู่ เดี๋ยวมายืนยันให้นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันเกมส์เกี่ยวกับอะไร งง งับ 55+

Stand Up And Scream ((':
    Emo Life GirL (':
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 680
    ขอบคุณครับบบบ เกมส์เริ่มทยอยกลับมาละ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    1
    Thank หลายๆเด้อ~~ หากน้ำื่ท่วมก็สู้ๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณมากครับ

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    1
    กด Thank ให้ละครับ เดี๋ยวต้องลองกันหน่อยแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    โหลดไม่ได้อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    แก้ทีครับ เว็ปโหลดไม่ได้ครับ

Tags for this Thread