ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 204

Exclamation ผมมีเรื่องมาเล่าให้ฟังครับ ผมโดนรุ่นน้องลวนลาม '

ผมจะพยายามวรรค ให้มันอ่านง่ายๆขึ้นนะครับ เรื่องค่อนข้างยาว'

ก่อนอื่นต้องสวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับ ท่านอาจจะสงสัยว่าชื่อกระทู้นี้เอ๊ะมันยังไงใช่ไหมครับ ' ? เลยเข้ามาดู '

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อจากนี้คือเรื่องจริงนะครับ โปรดใช้ วิจารณญาณในการอ่าน ' ซึ่งเกิดขึ้นเมื่อวันที่ 17-18 กันยายนหรือวันจันทร์และวันนี้ ตัวผมนั้นพึ่งอกหักมาจากคนรักเก่าครับ

อาทิตที่แล้ว ' ผมไม่หลับไม่นอนเพราะปิดเทอมแล้วจึงละเมอเพ้อพกอยู่ในเฟสทุกๆคืน ตามภาษาของคนอกหักใช่ไหมครับ แล้วก็มีน้อง

รุ่นน้องที่ ร.ร. เค้าทักมาหาผม ซึ่งผมอยู่ ปวช2 อายุ 17 น้องเค้าอยู่ ช1 พอเค้าทักมาเราก็คุยกันไปเรื่อยๆเลยครับ ยันเช้าของวันนั้นเลย

เพราะน้องเค้าก็พึ่งทิ้งแฟนเค้ามาเหมือนกัน ' คุยไปคุยมาเค้าก็มาสารภาพกับผมว่าแอบมอง แอบชอบผมอยู่ที่ ร.ร. ซึ่งตัวผมไม่เคยเห็นเค้าเลยครับ

ผมเป็นคนตรงๆ เค้าขอเบอร์ โอเคผมให้ คุยไปสักพักเค้าบอกอยากเจอผม ' แล้วทีนี้ผมอยู่กับแม่สองคน ซึ่งแม่ผมจะไปทำงานและแน่นอนผมจะอยู่บ้านคนเดียว ทุกวัน

แล้วน้องเค้าก็บอกไปหาได้ไหม โอเคได้มาเฉยๆ มันไม่น่าจะมีอะไรใช่ไหมครับ ? ตอนแรกผมก็บอกว่ามันจะดีหรอ น้องเค้าทำเหมือนจะน้อยใจ อ่ะๆ ผมก็เลยตามใจ

จะมาก็มา ' วันจันทร์ ที่ 17 เนี่ยแหละครับ มากับเพื่อน 1 คน ก็โอเคเค้าเขินผม ตอนแรกไม่กล้าเข้ามา พอเข้ามานั่งปิดหน้าปิดตา ผมก็นั่งมองเฉยๆ

แล้ววันนั้นเค้าก็พึ่งไปหาหมอมา ก่อนมาหาผม เค้าไม่สบาย ' แล้วมาบ้านผมก็บอกว่าอยากนอน ผมก็โอเคปูที่นอนให้ เค้าก็ไปนอนผมก็นั่งดูอยู่ข้างๆที่นอน ส่วนเพื่อนเค้าก็นั่งเล่นเฟส '

มือน้องเค้าก็เริ่มมาจับมือผม ผมก็ทำเฉยๆไว้เหมือนไม่มีอะไร ทีนี้ดึงมือผมไปหาเค้าครับเหมือนพยายามจะโอบ แล้วเค้าก็บอกว่าหัวใจเค้าเต้นแรงมาก ลองจับดูสิ่ '

ผมก็แบบ หือออ ? O_O เค้าก็เอามือผมไปจับตรงหน้าอกเค้าครับ ผมก็เริ่มเกร็งๆละ เอิ่มม ' แล้วเค้าก็ดึงตัวผมไปกอดเค้าน่ะครับ แล้วก็พยายามจับน้องชายผม

ผมก็เห้ยย จะทำอะไรอ่ะ ? น้องเค้าก็บอกแหมจับนิดจับหน่อยเอง ' จากนั้นเค้าก็ดึงตัวผมไปอีกที ตัวน้องเค้าตัวใหญ่กว่าผมน่ะครับ ผมเป็นคนตัวเล็ก สูง 150 กว่าๆ น้องเค้าน่าจะ 170 ได้ '

เค้าไซร้คอผมแล้วก็จับน้องชาย ขึ้นๆ ลงๆ -*- เหมือนว่าวนั่นแหละครับ ' ซักแปปนึงเค้าก็ถามว่าจะเอามั้ย ? ผมถึงกับอึ้ง ระหว่างนั้นน้องเค้าก็ไซร้ แล้วก็เล่นน้องผมไปด้วย

ผมก็ค้างไปสักพัก เพราะผมคิดในใจอยู่ว่ามันจะดีหรอวะ จังหวะผมเผลอเนี่ยแหละครับ เค้ามาดูดคอผมโดยที่ผมรู้ตัวอีกทีก็โดนดูดแล้ว ' ผมก็รีบสะบัดออก แล้วผมก็เห้ยแดงป่าววะเนี่ย

เลยไปส่องกระจกครับ โอ้โห! โกโก้โอริโอ้บินได้ !! แดงเถือกเลยครับ ' ผมก็บอกว่า******แล้วไง ผมก็มานั่งตรงที่นอนอีกครั้ง เค้าก็ทำเหมือนเดิมครับทีนี้เค้ามาซบผม

เอาแล้วไง ' ผมก็เป็นผู้ชายใช่มะ? อีกอย่างผมไม่ได้เซ็กเสื่อมด้วย -*- เอาแล้วครับทีนี้ผมเริ่มเคลิ้มตามไปกับน้องเค้าแล้ว อารมณ์น้องเค้าตอนนั้นแบบว่าเหมือนอยากมากอ่ะครับ '

ผมก็ไหลไปเรื่อย บีบๆ ดูดๆ คงรู้ใช่มะ ? เออนมนั่นแหละ น้องเค้าก็ครางแบบอือหืออ ต้องขอบอกเลยว่านมเหมือนเด็กมากครับ หัวนมยังเล็กๆอยู่เลย แต่นมก็พอดีมือครับ

ผมก็ฉุกคิดอีกที ยังไงดีวะ ' ด้วยความเป็นสุภาพบุรษของผมครับ ผมไม่เคยลวนลามใครก่อน ผมก็คิดแบบนี้ดีแล้วหรอ? ใช่หรอวะ น้องเค้าก็เอ่ยขึ้นมาอีกว่า เอาไม่เอา ?

ผมก็บอกเห้ยเดี๋ยวก็ท้องหรอก น้องเค้าบอกว่า ก็ปล่อยนอกดิไม่ได้ปล่อยใน ' โอ้วแม่เจ้าา! อะไรเธอจะชิวขนาดนั้น ขนาดผมทำกับคนรักเก่าปล่อยนอก ยังเคยมาตั้งกระทู้อยู่ทีนึง -*-

มันไม่สบายใจน่ะปล่อยนอกก็มีโอกาสท้องใช่มั้ยล่ะ? นั่นแหละ ' เข้าเรื่องต่อ ตัวผมสั่นมากครับ เหมือนตอนที่กำลังจะมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรก สั่นไปหมด แล้วก็นอนคิดอยู่ตรงนั้นแหละ

ว่ามันไม่ใช่และ ' ผมก็ออกมาจากตรงที่นอน แล้วก็มานั่งคิด น้องเค้าก็เริ่มใส่เสื้อในละ เพราะผมไปปลดของเธอออก -*- อารมณ์มันพาไป ' แล้วก็มาหอมแก้มมาจูบปากผม

ทั้งๆที่เราไม่ได้เป็นอะไรกันนะครับ ผมทำอะไรไม่ได้เลย ผมไม่รู้จะพูดยังไง ตัวมันก็สั่น ' ไม่ได้สั่นแรงนะ สั่นแบบอ่อนๆ แบบคนลังเลอ่ะครับ หลังจากนั้นเค้าก็นั่งเล่นเฟสแล้วก็กลับบ้าน

ผมก็รีบไปห้องน้ำเอาแป้งทาอ่อนๆ ให้มันไม่เห็นลอยดูด ' เพราะเคยมีเหตุการแบบนี้มาแล้วครั้งนึง กับคนรักเก่าผม โดนแม่เทศยาวเลยเรายังเรียนอยู่ !@$%#^ ตามภาษาผู้ใหญ่อ่ะนะครับ

ต่อจากนั้นผมว่าจะมาเข้าบอร์ดเนี่ยแหละครับจะมาปรึกษาว่าจะทำยังไงดี แต่ว่าพี่ทักมาพอดีเลยไปนั่งเล่นห้องพี่ก่อน ' จบไปแล้วกับวันที่ 17 ครับ

ต่อลเลยละกันวันนี้วันที่ 18

น้องเค้าก็มาอีก ' ผมก็คิดไว้อยู่แล้วว่าัวันนี้ตูต้องโดนแน่นอน เป็นอย่างที่คิดครับทุกอย่างเหมือนเดิม แต่รอบนี้ไม่ไซร้ไม่้อะไร เอาแต่จับแล้วพาผมเข้าผ้าห่ม '

เค้าปลดกระดุมตัวเองพร้อมเรียบร้อยเลยครับ แล้วก็ดึงผมขึ้นไปบนตัวเค้า ผมก็เอาแล้วไงตูว่าแล้ว ๆ เค้าก็บอกถอดกางเกงสิ ผมก็บอกถอดไมอ่ะ ' ?

เค้าก็ทำเหมือนไม่พอใจ ' ผมเลยเล่นด้วย โดยเอามือไปล้วงของน้องเค้า ผมรู้สึกว่้า เออเด็กจริงๆว่ะ แค่ตัวสูงใหญ่แค่นั้น ขนตรงนั้นยังอ่อนๆ แบบน้อยอ่ะครับ ผมเลยถามว่า

โกนหรอ ' ? เธอบอกเปล่า เออว่ะเด็กอย่างที่คิดตั้งแต่นมละ แล้วผมก็เอามือออก ซึ่งตอนนั้นผมก็คิดได้ละ ผมเริ่มถามถึงแฟนเก่าเค้า ผมถามว่า ยังรักคนเก่าอยู่ไหม?

เค้าบอกก็รัก ' ผมก็บอกนั่นไงแล้วมาทำแบบนี้ทำไม ผมก็เทศเลยครับทำแบบนี้มันไม่ถูกนะ กลับไปหาคนเก่าดีกว่าเพราะยังรักกันอยู่ไหมใช่หรอ?

ผมก็พูดแนวเบี่ยงเบนให้น้องเค้ากลับไปครับ ' แต่น้องเค้าก็ยืนยันจะเลือกผม ผมก็เลยบอกไปเลยว่า เราว่าเราเป็นพี่น้องกันดีกว่านะ '

เค้าก็บอกอื้อพี่น้องก็พี่น้อง แล้วเค้าก็ลุกไปเล่นออดิชั่นที่คอมผม เล่นเพลง ไม่อยากเป็นเพื่อนเธอ - -* ผมก็นั่งฟัง แล้วเค้าก็ลงมาที่นอนอีกครั้ง

ทีนี้มาซุกผมเฉยๆครับ แล้วก็ถามกอดได้ไหม ? ผมก็อืมม.. เค้าก็กอด กอดแบบแน่นมาก เค้าก็ขออีกหอมแก้มได้ไหม ' ผมพูดไปว่าแบบพี่น้องนะ เค้าก็หอม

สักแปปยื่นหน้ามาจะจูบครับ ' ผมเลยเอ้ยไม่ใช่และพี่น้องเค้าจูบกันที่ไหนล่ะ เค้าก็สวนมาว่าแล้วพี่น้องที่ไหนเค้ากอดกันแน่นแบบนี้ล่ะ ?

ผมก็เลยเอาปากไปข้างๆหูเค้าครับแล้วก็พูดตัดบทว่า ' นี่เป็นกอดสุดท้าย เราขอโทษนะแต่เรายังไม่อยากมีใคร หลังจากนั้นจากกอดแน่นๆก๋เริ่มเบาแล้วก็ปล่อยออก

เค้าก็เอาผ้าห่มคลุมหน้าร้องไห้ครับ ' ผมก็ถามว่าร้องทำไมเค้าบอกว่าเสียความรู้สึก ผมก็รู้สึกผิดแต่ผมคิดว่าปล่อยไว้แบบนี้ไม่ดีแน่ แล้วเค้าก็กลับบ้านไปครับ '

เมื่อกี้เลย 18:47 เค้าโทรมาระหว่างผมพิมพ์กระทู้นี้แหละครับ

บทสนทนา

ผม:ว่าไง

น้อง:โทรมาไม่ได้หรอ ?

ผม:ก็ได้แต่ต้องไม่คิดอะไรนะ ?

น้อง:อื้อ , ต่อจากนี้ก็ไม่ได้เจอกันแล้วใช่ไหม?

ผม:คงงั้นแหละ

น้อง:อื้อ งั้นแค่นี้นะ

สรุปสุดท้ายผมก็ไม่ได้มีอะไรกับน้องเค้าครับ เพราะผมควบคุมอารมณ์ได้ผมคิดว่ามันไม่ถูกต้อง ผมว่ามันเร็วเกินไป และผมก็ไม่อยากมีอะไรกับใครที่ผมไม่ได้รัก

ผมทำถูกแล้วใช่ไหม? สุภาพบุรษที่ทำให้ผู้ ญ ต้องเสียใจ ' ในตัวผมผมว่าน่าจะถูกแล้ว เพราะผมสบายใจมากและรู้สึกว่ามีความเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น

ป.ล.ถ้าถามผมว่าผมเสียดายไหม ? มีผู้ญมาให้ !@$ ถึงห้องแต่ไม่เอา ผมเสียดายครับ แต่ว่าผมว่ามันไม่ใช่ ถึงจะอยากแค่ไหนก็เถอะแต่ผมคิดถึงความถูกต้อง '

น้องเค้าก็น่ารักนะครับ แต่ว่าก็นะ

หลังจากนั้นผมก็ส่งเพลงไปให้ในเฟสของเค้าครับ

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ ^_^

*พูดคุย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Igotyoubaby อ่านกระทู้
    ทำถูกละหละ เปนผมผมก็ไม่เอาตั้งแต่แรกละ รู้จักได้วันเดียวมาให้...ถึงบ้าน ไม่รู้ว่าท้องอยู่แล้วรึป่าวเลยมาทำแบบนี้
    พูดแบบพี่ผมเลยครับ ซึ่งผมก็ลืมคิดถึงจุดๆนี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tff007 อ่านกระทู้
    เด็กพานิดโหด******แจ้ 5ฟหก5ฟห5กฟห5555555
    วัยนี้เป็นวัยที่เริ่มเสียตัวครับ อย่างเช่นผม' แต่ผมเสียให้กับคนที่รักน่ะ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SuperSParK อ่านกระทู้
    เป็นผมเดินออกไปซื้อถุงยางเเล้วครับ ท้องเทิ้งไม่ต้องกลัว
    ถุงยางผมมีครับ ' เหลือจากที่ซื้อมาตอนคนรักเก่ายังอยู่ตั้งสองกล่อง แต่ผมก็ไม่ได้ทำครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YcF อ่านกระทู้
    ก็ดีนะที่ไม่ทำผมนับถือคุณมากๆ ลองคิดเล่นๆนะว่าทำไมเขาถึงง่ายกับคุณอย่าดราม่ากันนะผทแค่ให้ลองคิดเล่นๆ
    ล่ะสมมุติคุณเผลอไป แน่นอนมันต้องมีอะไรตามมาแน่ๆ ซึ้งเราก็ไม่รู้เขาผ่านอะไรมาบ้าง ถ้าเอาไปแน่นนอนอาจได้ของแถม
    อาจจะมาบอกว่าท้อง(อาจจะไม่ได้ท้องกับเรา)หรือติดโรคนู้นนี้นั้น ประมาณนี้ล่ะครับ เขาง่ายกับเราได้เขาก็ง่ายกับคนอื่นได้
    ต่อให้คนรักคนชอบกันมากแค่ไหนมันก็ไม่ใช่เรื่องจะให้มีSEXอย่างเดียวหรอก ผมคิดว่าคุณทำถูกแล้วล่ะ
    ใช่ครับตั้งแต่พี่ผมเตือนผมก็คิดแบบคุณเลย '

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maruchik0 อ่านกระทู้
    เป็นผมก็ไม่กล้าเอาหลอกครับ ของที่ได้มาง่ายๆมักเสียไปแบบง่าย
    ผมก็ว่าแบบนั้นแหละครับ '

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamiesMc'Avoid อ่านกระทู้
    เค้าทำแบบนี้กับเราใด้ เค้าก็ทำแบบนี้กับคนอื่นใด้เช่นกัน
    ใช่ครับครูผมก็บอกแบบนั้นผมยังจำได้ดี '

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ingkung อ่านกระทู้
    จากประโยคที่ว่า ไปหาที่บ้านได้ไหม

แค่นี้ผมก็มองออกแล้วละครับ ผู้หญิงที่ดีจริงๆ ไ่มาบ้านผู้ชายง่ายๆหรอก ขนาด ผมชวนแฟนมาทำวานที่บ้าน ยังไม่มาเลย - -* แค่ทำงานนะ

แต่นี้เสนอตัวมาเอง คิดไม่ออกจริงๆหรอ O_o
    จริงครับผมไม่เคยเจอผู้ ญ แบบนี้มาก่อนก็นึกว่าจะมาเจอหน้าเฉยๆ ผมยังอ่อนต่อโลกมากจริงๆ '

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BL!TZ อ่านกระทู้
    โม้เปล่าวะ 55555555555555
    ผมจะโม้ไปเพื่ออะไรครับ ? '

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saimtogo อ่านกระทู้
    ีระวัง forever alone ตลอดชาตินะ จขกท.
    ได้มาง่ายๆ มันก็ต้องเสียไปง่ายๆ รักแบบนี้ผมไม่เอาหรอกครับยอม อโลนดีกว่า อย่างน้อยผมก็ยังมีมือขวา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [S]troke-Slifez : 21st September 2012 เมื่อ 00:56

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ความรัก มีได้ ขอ แค่ ให้อยู่ ใน กรอบ ครับ จขกท ทำ ถูก แล้ว คิด ยาว ๆ ถ้าเกิด วันนี้ ทำ ไป วัน ข้าง หน้า คงต้องมีปัญหาตามมาแน่ ผมรัก จขกท นะแมน มาก เกี่ยวกันไหหม เนี้ยย เผ่นน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonkune14 : 18th September 2012 เมื่อ 19:12
    Hoolywood Undead

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    จขกท. ดีแล้วทำแบบนั้น ขอยกย่อง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ddc-หน่วยย่องเบา
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ดีแล้วครับ ที่ไม่ !@$ เพราะถ้าท้องขึ้นมาคงจะไม่ได้แค่โดนเทศ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    เหมือนผมเลย ไปเล่าที่ไหนใครเค้าจะเชื่อ โดนผู้หญิง ข่มขืน

ส่วนตัวผมอยากจะบอกพวกที่ไม่เชื่อไว้เลยนะ ผู้หญิงสมัยนี้ เธอกล้าบ้าบิ่น ยิ่ง กว่าผู้ชายบางคนซะอีก บางอย่างที่ผู้ชายอย่างเราๆเกินคาดถึงแล้วละครับ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    คิดว่าถูกแล้วมั้งนะ
    ความถูกต้องของแต่ละคนมันต่างกัน
    ถ้าทำแล้วรับผลของการกระทำนั้นได้ก็ดีไป

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ทำถูกแล้วครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    เหมือนผมเลย ไปเล่าที่ไหนใครเค้าจะเชื่อ โดนผู้หญิง ข่มขืน

ส่วนตัวผมอยากจะบอกพวกที่ไม่เชื่อไว้เลยนะ ผู้หญิงสมัยนี้ เธอกล้าบ้าบิ่น ยิ่ง กว่าผู้ชายบางคนซะอีก บางอย่างที่ผู้ชายอย่างเราๆเกินคาดถึงแล้วละครับ
    ถูกต้องที่สุดครับ !!
    เรื่องนี้เจอมากับตัวเลย

ผู้หญิงบางคน " ร้ายกาจ " กว่าที่คิดนะครับ ถึงภายนอกจะเห็นเป็นคนเรียบร้อยก็เถอะ น่ากลัวแท้เหลา TT

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    เป็นผม ผมก็ไม่ทำอะไรเขาเหมือนกัน เพราะเบามาที่บ้าน แต่ถ้านัดเจอกันข้างนอกหรือที่หอพัก อาจจะจัดไปทั้งเขาทั้งเพื่อนเลยก็ได้ ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ

ผมไม่ได้ หื่น น่ะ จริงๆ สาบานได้

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    รอดมาได้ไงหว่า???

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    บอกน้องเค้าให้มาหาผมดิ ถ้าต้องการมากจะจัดให้เลย

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    หล่ออ่ะ จชกท. ใจหล่อมากกกก !!!

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    แหม่ผู้หญิงสมัยนี้ แปลกแหะ จขกท.เก่งจัง ยับยั้งชั่งใจได้

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    โหยยย แมนมากครับ ผมพูด จริงๆนะ ถ้าเป็นผม หรือ พวกคุณ อาจจะ โซเดมาคอม แล้วก็ได้ 55 จริงป่ะละ มันทนยากนะ ครับของแบบนี้ จขกท. แมนโคตร ครับ นับถือๆ
    [IMG][/IMG]

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ทำถูกละหละ เปนผมผมก็ไม่เอาตั้งแต่แรกละ รู้จักได้วันเดียวมาให้...ถึงบ้าน ไม่รู้ว่าท้องอยู่แล้วรึป่าวเลยมาทำแบบนี้

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ง่ายไปปะคับ เป็นผมไม่เอามาเป็นแฟนหรอก พึ่งเลิกกับแฟนสดๆด้วย เค้าก็คงง่ายกับคนอื่นละ
    เป็นผมไม่เอานะ ไม่คบ แต่ถ้าฟันแล้วทิ้งคิดอีกทีนึง 555

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    เด็กพานิดโหด******แจ้ 5ฟหก5ฟห5กฟห5555555

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    เป็นผมเดินออกไปซื้อถุงยางเเล้วครับ ท้องเทิ้งไม่ต้องกลัว

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    เป็นผมก็ไม่กล้าเอาหลอกครับ ของที่ได้มาง่ายๆมักเสียไปแบบง่าย

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ท่านจขกทเยี่ยมมากครับ ดีแล้วและเรายังเรียนอยู่และดีอีกอย่างเผื่อเขาโดนมาแล้วมีเอดด์งี้

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ก็ดีนะที่ไม่ทำผมนับถือคุณมากๆ ลองคิดเล่นๆนะว่าทำไมเขาถึงง่ายกับคุณอย่าดราม่ากันนะผทแค่ให้ลองคิดเล่นๆ
    ล่ะสมมุติคุณเผลอไป แน่นอนมันต้องมีอะไรตามมาแน่ๆ ซึ้งเราก็ไม่รู้เขาผ่านอะไรมาบ้าง ถ้าเอาไปแน่นนอนอาจได้ของแถม
    อาจจะมาบอกว่าท้อง(อาจจะไม่ได้ท้องกับเรา)หรือติดโรคนู้นนี้นั้น ประมาณนี้ล่ะครับ เขาง่ายกับเราได้เขาก็ง่ายกับคนอื่นได้
    ต่อให้คนรักคนชอบกันมากแค่ไหนมันก็ไม่ใช่เรื่องจะให้มีSEXอย่างเดียวหรอก ผมคิดว่าคุณทำถูกแล้วล่ะ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,017
    ไม่เคยเจอเล้ยยย

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ผมอยากกอด จขกท. เลยว่ะ โคตรแมนถ้าเป็นผมคงจะเสร็จแน่ๆ ไม่มีเหลือ 555

46. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ดีแล้วละครับที่ไปไป...กันกับคนที่เราไม่ได้รักคุณทำแบบนั้นแหละถูกแล้วครับ

48. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    คุณคือฮีโร่ของผมครับ

50. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: