ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635

Talking [PC] PROTOTYE 2 เกมแอคชั่นทำลายล้างกลางกรุงนิวยอร์ค [ One2up l 10.4 GB ] FULL [RE-UP]

[PC] PROTOTYE 2 เกมแอคชั่นทำลายล้างกลางกรุงนิวยอร์ค [One2up l 10 GB ]FULL

Radical Entertainment เปิดตัวเกม Prototype 2 เกมแอคชั่นทำลายล้างกลางกรุงนิวยอร์คภาคใหม่ล่าสุด โดยเปิดตัวเกมภาคใหม่อย่างเป็นทางการในงาน Video Game Award 2010 วางขายปี 2012 คาดว่าวางจำหน่ายบนเครื่อง PC, Xbox 360 และ PlayStation 3

เกม Prototype 2 ผู้เล่นจะรับบทเป็น Sgt. James Heller ตัวละครเอกตัวใหม่ที่พยายามกำจัด Alex Mercer ตัวละครเอกภาคแรกมนุษย์กลายพันธุ์ที่มีอานุภาพทำลายล้าง ขณะเดียวกันจะต้องเก็บกวาดเหล่าสัตว์กลายพันธุ์ให้สูญเสียกลางใจกรุงนิวยอร์ค
    หาข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ : http://forum.consolethailand.com

Release Date: July 24, 2012
    M for Mature: Blood and Gore, Drug Reference, Intense Violence, Sexual Themes, Strong Language
    Genre: Action
    Publisher: Activision
    Developer: Radical Entertainment

Minimum System Requirements

CPU: Intel Core 2 Duo 2.6 GHz or AMD Phenom X3 8750

RAM: 2 GB

GPU: NVIDIA GeForce 8800 GT series with 512 MB RAM or ATI Radeon HD 4850 with 512 MB RAM

DX: 9.0C or later

HDD: 10 GB Free Hard Drive Space

Recommended System Requirements

CPU: Intel Core 2 Quad 2.7 GHz or better, AMD Phenom II X4 3 GHz or better

RAM: 4 GB

GPU: NVIDIA GeForce GTX 460 (1GB) / ATI Radeon HD 5850 (1GB) or better

ตัวอย่างเกมส์

เปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับก่อนโหลดด้วยนะค่ะ ต้องเรียงตามลำดับแต่ละ Part ด้วยนะค่ะ
    Game.Part1, Game.Part2, Game.Part3,...

part1
    part2
    part3
    part4
    part5
    part6
    part7
    part8
    part9
    part10
    part11

Part ละ 1 GB Part สุดท้าย 446.08 MB

Extract here หรือ แตกไฟล์
    เกมส์จะอยู่ในโฟร์เดอร์ที่ลงเกมส์ หรือ C:\หรือD:\PROTOTYE 2\prototype2.exe
    เข้าเล่นไฟล์เกมส์ prototype2.exe
    หรือทำ Shortcut ไปไว้หน้าจอก็ได้ ตามความสะดวกจ้า

พึ่งหัดโพสเกมส์ค่ะ มีอะไรติชมได้เลยค่ะ เล่นได้ไม่ได้ยังไง บอกด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ถ้าเกมส์เล่นได้จริง ขอภาพมายืนยันด้วยนะค่ะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    มาเจิมให้จ้า

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    มาเจิมให้จ้า
    ^^
    ขอบคุณจ้า

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ทำไมผมโหลดแล้วเขาบอกปิดการดาวน์โหลดโดยแม่ข่ายอ่ะครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    พาทสองโหลดไม่ได้

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ firstsatit อ่านกระทู้
    พาทสองโหลดไม่ได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Syusuke อ่านกระทู้
    ทำไมผมโหลดแล้วเขาบอกปิดการดาวน์โหลดโดยแม่ข่ายอ่ะครับ
    โหลดได้ตามปกตินะค่ะ
    อาจจะเป็นที่ตัวเว็ปของ One2up เอง อาจจะขัดข้องอะค่ะ
    ต้องขอโทษจริงๆที่มาตอบช้าค่ะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    แวะมาเจิมให้คับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    599
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    มาช่วยดันให้นะครับบบบ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    ขอบคุณครับ
    ผักบุ้งซัง

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    ระหว่างวันที่ 24 ก.ย. 55 (เวลา 18:00น.) - 25 ก.ย. 55 (เวลา 03:00น.)
    ทีมงานจะทำการปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ ทำให้ไม่สามารถเข้าใช้งานเว็บไซต์ one2up.com ทั้งอัพโหลด, ดาวน์โหลด และ ดูออนไลน์ ได้
    ในช่วงเวลาดังกล่าว

สำหรับสมาชิกผู้ให้บริการเว็บไซต์ต่างๆ ที่นำไฟล์มาฝากไว้และ
    นำ code ไปใช้ ต้องแจ้งให้สมาชิกของท่านทราบล่วงหน้าด้วยนะคะ

ขออภัยในความไม่สะดวก
    ทีมงาน One2Up

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ เล่นได้สนุกมาก

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NORNG อ่านกระทู้
    ระหว่างวันที่ 24 ก.ย. 55 (เวลา 18:00น.) - 25 ก.ย. 55 (เวลา 03:00น.)
    ทีมงานจะทำการปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ ทำให้ไม่สามารถเข้าใช้งานเว็บไซต์ one2up.com ทั้งอัพโหลด, ดาวน์โหลด และ ดูออนไลน์ ได้
    ในช่วงเวลาดังกล่าว

สำหรับสมาชิกผู้ให้บริการเว็บไซต์ต่างๆ ที่นำไฟล์มาฝากไว้และ
    นำ code ไปใช้ ต้องแจ้งให้สมาชิกของท่านทราบล่วงหน้าด้วยนะคะ

ขออภัยในความไม่สะดวก
    ทีมงาน One2Up
    ถึงว่าละครับผมนึกว่าเป็นกับเน็ตของผม

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    แต้งกิ้วมาก ๆ เลยน้าจร้า สำหรับเกมส์ดีดี อิอิ

เกมส์นี้ สนุกมากเยยเกมส์หนึ่ง ใน ระบบ Action แต่รู้สึกจะไม่ไช่ RPG แหะ

อิอิ

มายืนยันไห้จ้า เล่นได้ 100 เปอร์เซ็นงิ

อ้ะมีรูปมาฝากด้วย อ่อ ใช้ ระบบ การ์ด AGP เล่นก็ยังเล่นได้แหะ หุหุ~

รูปงิ อุอิ

Thank For My Center By NORNG
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovecow07 : 13th February 2013 เมื่อ 01:35

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread