ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1

กำลังจะซื้อXBOXขอถามหน่อย

คือจะเล่นของแท้แต่เลือกเกมส์ไม่ถูกเลยมีตัวเลือกอยู่

1.crysis 2 multiplayerเน้นออนไลน์อยากลองมากแต่ตังน้อย

2.call of duty black ops เน้นออนไลน์เหมือนกันอยากลองว่ามันไหม

3.BRINK คนไทยเล่นกันหรือป่าวแล้วเยอะไหม

4.BFBC2 อยากลองเห็นเพื่อนบอกว่ามันกว่าCOD

เอาเกมส์ไหนดีครับแล้วร้านพี่โจ๊กมีขายไหมครับพวกแผ่นแท้เกมส์ต่างๆของXBOXขอบคุณครับ

killuminati
    Des Moines, Iowa
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    BFBC 2 ครับ โคตรมันส์

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    ฺBFBC2ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน ภาพสวย ระบบดี เน้นทีมเวิร์ค

แต่ถ้าลุยโหดๆก็CODไปเลยครับ กราดกระจาย ^^

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    ขอดันหน่อยครับอยากได้ข้อมูลเยอะๆ แล้วถ้าผมจะซื้อเครื่องเกมส์แถวเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะนั้นมีร้านแนะนำไหม