ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้ One Piece Battle ภาค 1 ที่เป็น PS1 ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ weeswong อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ไม่เป็นอะครับ โหลด Resident Evil 3 มารบกวนแนะนำด้วยครับ
    วิธีแตกไฟล์เข้าไปดูนะ >>> คลิก

อย่าลืมใส่ พาสเวิดด้วยตอนแตกไฟล์ พาสคือ Wolf พิมตัวเล็กตัวใหญ่ให้ถูกด้วย

วิธีลงก็เอาโฟร์เดอร์เกมส์ที่แตกไฟล์ออกมา ไปไว้ที่ PSP/GAME/ เข้าเล่นเกมส์ได้เลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MuSaShi-_-Kao อ่านกระทู้
    วิธีแตกไฟล์เข้าไปดูนะ >>> คลิก

อย่าลืมใส่ พาสเวิดด้วยตอนแตกไฟล์ พาสคือ Wolf พิมตัวเล็กตัวใหญ่ให้ถูกด้วย

วิธีลงก็เอาโฟร์เดอร์เกมส์ที่แตกไฟล์ออกมา ไปไว้ที่ PSP/GAME/ เข้าเล่นเกมส์ได้เลย
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ weeswong อ่านกระทู้
    อยากได้ One Piece Battle ภาค 1 ที่เป็น PS1 ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    One Piece Grand Battle[PAL] [Ps1-Eboot]

FileConDo
    PS1
    Eboot
    PW : Wolfz

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MuSaShi-_-Kao อ่านกระทู้
    แก้ให้แล้วครับ

Pass : Wolf
    FF 7 บทสรุปโดนลบไปแล้วครับ (กำลังโหลดตัวเกมส์ ลิงค์โหลดได้ ไม่มีปัญหาครับ >VIP)

FF7 โหลดมาลงแล้ว เล่นได้ครับ (แตกไฟล์แล้ว เอาโฟเดอร์ไว้ในเมม ไฟล์PSP/Game/ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LoliRuri : 28th February 2013 เมื่อ 14:23
    Now loading..

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบอ่านเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    953
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ขอเกมส์ let's go eternal wings หน่อยครับหายากมาก เคยเล่นตอนเด็กๆ ขอบคุณล่วงหน้า (ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรมันหายากจริงๆ ผมพยายามแล้ว)
    ทำดีได้ดีมีที่ไหน ทำชั่วได้ดีมีถมไป

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    ขอบคุณสำหรับ Final Fantasy 8-9 นะครับ ขอบคุณครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pepococonut อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ let's go eternal wings หน่อยครับหายากมาก เคยเล่นตอนเด็กๆ ขอบคุณล่วงหน้า (ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรมันหายากจริงๆ ผมพยายามแล้ว)
    [Eboot] Let's Go Eternal Wings [J]

Filecondo [vip]
    1 Prat
    One2Up
    1 Prat
    PW : Wolfz

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MuSaShi-_-Kao : 8th March 2013 เมื่อ 20:46

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    อัพเดท!!!!!!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รบกวนหน่อยครับ คือผมอยากได้ 2 เกมนี้อ่ะครับ ไม่ทราบว่าพอจะหามาได้หรือเปล่า เป็นแบบ Eboot ภาค Eng นะครับ
    1. Digimon World ภาคแรกเลย ที่มีดิจิมอนเดินตามเราอ่ะครับ
    2. Digimon Card Battle อันนี้ใช้การ์ดดิจิมอนสู้กันอ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    หากหาได้ จักขอบพระคุณยิ่งนัก ^^"
    แล้สว

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ขอเกมส์ tomarunner vs l'arc en ciel หน่อยครับ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ไฟล์มันเป็นชื่อแบบนี้ [PSN]Final_Fantasy_VIII[E].rar.001 คือให้ผมลบ 001ออกใช่รึเปล่าครับถึงจะแตกได้หรือยังไงครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    56
    ขอเกมส์ Tale Of Phantasia (usa) eboot for psp หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BM-soulamte อ่านกระทู้
    ไฟล์มันเป็นชื่อแบบนี้ [PSN]Final_Fantasy_VIII[E].rar.001 คือให้ผมลบ 001ออกใช่รึเปล่าครับถึงจะแตกได้หรือยังไงครับ ??
    โหลดแบบหลาย part มาใช่ไหมครับ
    โหลดมาให้ครบทุกพาส ไม่ต้องลบ 001 .2.3.4 ไม่ต้องลบ
    แตกไฟล์ 1 รอบ
    จะได้.rar
    แตกไฟล์ใส่พาสที่ให้ไว
    have fun !

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอเพิ่มอีก 2 เกมส์ นะครับ
    1 . Bombberman world (U) eboot-ps1
    2 . SD Gundam G generation F GF อ่ะครับ ขอเป็นไฟล์ E-boot เลยจะขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    LMA Manager 2001 ps1 อยากได้เกมส์นี้ครับพอจะมีบ้างไหมครับ

Tags for this Thread