ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

ญาติกันรักกันได้ไหมคับ

คือว่าผมมีญาติคนหนึ่งอะคับ ปู่ของเขาเป็นน้องชายของยายของผมนี่นับเป็นญาติห่างๆไหมอะคับคือว่า
    ผมเป็นพี่ชายอะคับส่วนเขาเป็นน้องสาว ช่วงที่มีงานวันเกิดของตาผม ผมกับเขามักจะทำไรด้วยกัน ไปไหนก็ไปด้วยกัน กินข้าวพร้อมกัน นอนห้องเดียวกันแต่เปนคนละฝั่งนะคับแต่ส่วนใหญ่มักจะนอนดึกเพราะ
    มักจะนั่งคุยกันยันเช้าสะมากกว่า ผมรู้สึกดีเวลาอยู่กับเขาอะคับ แต่ผมก็กลัวว่าพอผมพูดไปว่าผมคิดยังไงมันจะมองหน้ากันไม่ติด แต่ถึงเขาจะรับรักผมผมก็กลัวมันจะมีปัญหาคือเราแต่งงานกันไม่ได้เพราะเราเป็นญาติกัน ทางผู้ใหญ่เขาอาจจะว่าเราได้ ผมควรทำไงดีอะคับๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ก็ดีเเล้วไม่ใช่เหรอก็อยู่เเบบนี้ต่อไปดีกว่า
    บินไปเกนจิ!!!!!!!!!!!..............

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    680
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ผมว่ารักกันได้นะครับ เพราะเป็นญาติกันไม่ได้เป็นพี่น้องท้องเดียวกันซะหน่อย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    บ้านผมมีพี่สาวผมอะ เอากับลูกของพี่ชายเเม่ของพี่สาวคนนั้น
    เอ้างงๆ งงก็งงไป เเต่เขาบอกว่าท่าเอากันเนี่ย ลูกจะออกมาไม่ค่อยบาย
    ไม่รู้นะ เจ๋เเกก็เลยรักกันเเต่ไม่เคยเอากันครับ 555+

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ขึ้นอยู่กับผู้ใหญ่ทั้งสองฝ่ายแล้วละครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ผู้หญิงในโลกดีๆยังมีอีกมาก

กล่าวขอบคุณ
    358
    คือว่ามันไม่มีทางเป็นไปได้เลยหรอคับหรือมาจากต้นตระกูลเดียวกันยังไงก็เป็นไปไม่ได้หรอคับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถ้าสายเลือดเดียวกัน จริงๆเวลามีลูกจะไม่สมบูรณ์ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ไม่ควรมีลูกในเครือญาติเดียวกัน เพราะเด็กที่เกิดมาอาจมีความผิดปรกติ อาจพิการ

ก่อนหน้านี้เคยมีข่าวพวกเด็กหน้าแก่อะไรทำนองนี้ เพราะพ่อกับแม่เป็นคนในเครือญาติเดียวกัน

แต่ก็ไม่เสมอไป บางคนเกิดมาปกติ

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    รักได้อย่าหวังผูกพนัครับ เพราะคุณผูกพันกันทางสายเลือดอยู่แล้ว อย่าไปคิดถึงอนาคตเลย แต่ดีแล้วครับที่ยังมีจิตสำนึกที่คิดว่าผู้ใหญ่ไม่โอเค ลองหาคนดีๆซักคนมาแทนดูครับ อาจจะเอาให้คล้ายๆกันก็ได้ มันพอจะทดแทนกันได้ครับ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    รักกันได้...สายเลือดเดียวกัน..แต่งงานกัน ยีนด่อยเจอยีนด่อย ลูกกที่เกิดส่วนใหญ่ 50/50 ตัวจะเล็กแคะ ไอคิวจะตํ่ากว่าเกณ จะไม่สมประกอบ หรือไม่ก็พกพร่องอย่างไดอย่างหนึ่งลองไปอ่าน... กฏของ เกรเกอร์ เมนเดล ดู
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ความคิดเห็นส่วนตัวผมว่าได้น่ะครับ
    เพราะญาติห่างๆ ของผมเยอะมากจนจำไม่ได้ว่าใครเป็นใคร
    และถ้าเป็นญาติ ลูกป้า น้า อา ก้อไม่ควรอยู่แล้ว
    แต่นี้เป็นญาติทางปู่ที่เป็นน้องชายยาย ไม่ได้เป็นลูกหลานปู่เราโดยตรงซะหน่อย แล้วก้อผสมตกมาอีกทอดหนึ่ง
    ซึ้งยิ่งห่างเข้าไปใหญ่ ถ้าเป็นรักที่บริสุทธิและจริงใจก็ไม่น่ามีปัญหาน่ะครับ
    อันนี้ก้อต้องแล้วแต่ครอบครัวของแต่ล่ะคนด้วยน่ะครับ

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ผมว่ารักกันแบบ ญาติๆดีกว่านะครับ มันแลดูอบอุ่นมากกว่า
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

กล่าวขอบคุณ
    358
    ขอบคุณสำหรับคำตอบของทุกคนมากๆเลยคับ ผมรู้อยู่แล้วว่าถึงผมกับเขาจะรักกันจิงๆยังไงมันก็คงเป็นไปไม่ได้หรอก เพราะทางผู้ใหญ่ของทั้งสองฝั่งคงจะไม่ยอมแน่ๆ
    ผมขอดูแลเขาแค่ใน ฐานะของพี่ชายดีกว่าเมื่อคืนผมก็ไปคุยเรื่องนี้กับเขามาเขาก็บอกผมว่าไม่เป็นไรหรอกพี่คนเราหนะการมีความรักมันไม่ใช่เรื่องผิดไม่ต้องคิดมากหรอก
    แล้วผมก็ถามเขาต่อไปอีกว่าเขาคิดยังไงกับผม เขาก็บอกว่าเขาก็รู้สึกดีเวลาที่อยู่กับผมอะนะแต่เขาก็ไม่รู้ว่าเขาคิดกับผมมากกว่าพี่ชายหรือเปล่า
    สรุปแล้วเราก็ยังคุยกันได้ไม่ได้มีปัญหาอะไรต่างฝ่ายก็เข้าใจกันแล้ว เป็นพี่น้องกันก็ดีแล้วละ

ddc-หน่วยย่องเบา
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ระวังมีลูกแล้วจะปัญญาอ่อนนะครับ เรื่องจริง

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ไม่รู้นะแต่แถวบ้านผมมี แบบนี้แหละ ลูกเค้าก็ปกตินะ

แต่เป็นผมตัดใจ โลดดดดดด
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    จริงๆครับ สายเลือดเดียวกัน เวลามีลูก ลูกจะซื่อบื่อๆ โง่ๆ

ผมเคยเจอคนแบบนี้ครับ โง่ชิหาย ซื่อบื้อ มากๆ (ลูกของคนที่ มีพ่อแม่เป็นญาติกัน ญาติไม่ห่างด้วย ลูกของ พี่กับน้อง อ่ะ เหอๆ)

ใครพูดยุอะไร****ฟังหมด ไม่มีจุดยืน

ระบายนิดนึง . . .

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ก้คือ ง่ายๆนะคับ
    อยากมีไรกัน ใส่ถุงยางซะ อย่ารุกมากเดี๋ยวมันปริ
    ลูกออกมานี่ทำเเท้งกันอะ ไม่คุ้มๆ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    รู้สึกมันเป็นข้อห้าม รึเปล่า ในเรื่องของวิทยาศาสตร์ ไอ้เรื่อง โครโมโซม อะไรนั้นรึเปล่า

แต่ก็อย่างที่หลายๆท่านว่ามาอะแหละ เวลามีลูกอาจจะไม่สมประกอบน่ะ

ผมก็รู้สึกดีน่ะเวลาได้ไปเที่ยวหรือทำงานด้วยกันกับญาติๆที่รุ่นพอๆกัน ลูกพี่ลูกน้องเนี้ย แต่ผมไม่เคยคิดเรื่องรักๆแฮะ เหอๆ

ป.ล. เรื่อง โครโมโซม ผมมั่วน่ะ ลองหาข้อมูลดู แต่จริงน่ะที่ว่าญาติๆกันถ้าเอากันแล้วมีลูก ลูกจะเป็นเอ๋อได้น่ะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ง่ายๆเลย
    ถ้ารักกันจริง
    รักกัน แต่งงานกัน
    อย่ามีลูก
    -*0*-

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    บางครั้งเรื่องบางเรื่องจะไปคิดให้ยากทำไม ลองแค่วิเคราะห์เหตุและผลดูสิครับ

รักกันแต่เป็นญาติกัน แต่เท่าที่ดูแล้วก็เป็นญาติห่างๆ ข้อนี้ต้องได้รับการยอมรับจากผู้ใหญ่

อีกข้อนั้นเรื่องลูก มีลูกกันจะเป็นอะไรไหม ลองปรึกษาแพทย์ดูสิครับ

ขอแค่รักกันจริง มันไม่ผิดหรอกครับ ความรักออกจะสวยงาม จริงม่ะ

อย่าไปคิดให้ยาวเลย ปวดหัวเปล่าๆ ไปคิดเรื่องอย่างว่าดีกว่า เอ้ยไม่ใช่ อย่างอื่นดีกว่า 5555+