ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824

แฟนๆ The Witcher 2 เฮลั่น!! เมื่อ CD-Projekt เตรียมอัพแพทย์ใหม่ 2.0 อลังฯ กว่าเดิม!!!

.::[ แฟนๆ The Witcher 2 เฮลั่น!! ]::.
    - เมื่อ CD-Projekt เตรียมอัพ Patch ใหม่ 2.0 อลังฯ กว่าเดิม -

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

วันนี้ผมมีข่าวดีสำหรับหลาวสาวก The Witcher มาให้ทราบกันเมื่อ CD-Projekt ค่ายผู้พัฒนาเกมได้ออกมาเผยผ่าน Music Video ว่ากำลังเตรียมการที่จะ Update Patch ใหม่เวอร์ชั่น 2.0 ซึ่งแพทย์นี้ก็จะปรับปรุงแก้ไข Bug ต่างๆ พร้อมยังอัพเกรดคุณภาพของกราฟิกเกมให้ดู EPIC!!! หรืออลังกาลงานสร้างกว่าเดิม ยังไม่มีรายละเอียดอะไรมากนักเกี่ยวกับ patch ใหม่นี้แต่เราจะได้เห็นกันเร็วๆ นี้แน่ในงาน Gamerscon 2011 ที่จะถึงนี้ สำหรับเกมภาคต่อ The Witcher 2 เวอร์ชั่น PC ได้วางจำหน่ายไปแล้วเมื่อวันที่ 17 มีนาคม 2011 โดยวางจำหน่ายในรูปแบบ Premium Edition และ Collector Edition ทั้งสองแบบนี้ได้ของแถมที่เรียกได้ว่าเกินคุ้มจริงๆ ที่ผ่านมา The Witcher 2: Assassins of kings ได้กระแสตอบรับจากสื่อและผู้เล่นอยู่ในเกณฑ์ที่ดีมาก ได้รับคำยกย่องเลยว่านี้คือ RPG of the Year สำหรับเกมเวอร์ชั่น Xbox360 นั้นทาง CD-Projekt ได้ให้กำหนดการวางจำหน่ายไว้ต้นปี 2012

.::[ Forgotten Land - Riverside (Witcher 2 MV) ]::.

.::[ More Screenshot... ]::.

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Please...THx-and-CoMMent

Source:
    ข้อมูลอ้างอิงจาก TheWitcher.com, ภาพประกอบจาก IGN

Composed:
    Hisman {Gamer - Unleashed}
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HISMAN : 15th August 2011 เมื่อ 20:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    ยังไม่เคยเล่นเกมส์เลย - -*
    ว่าแต่ภาค๑กับ๒มันต่อกันไหม
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ไม่เคยเล่นเช่นกันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LeiTo อ่านกระทู้
    ยังไม่เคยเล่นเกมส์เลย - -*
    ว่าแต่ภาค๑กับ๒มันต่อกันไหม
    อ้างอิงนิดหน่อยผมไม่เคยเล่นภาค 1 ส่วนที่สำคัญๆก็บอกในภาคสองอยู่ อีกอย่างเริ่มมาพระเอกมัน amnesia เพราะฉะนั้นมันก็รู้พอๆกะเราอ่ะ ละก็แว้บเข้ามาในหัวเรื่อยๆ
    แต่ patch 2.0 นี่ยังไงอ่ะผมงงเห็นล่าสุดมันจาก 1.3-1.35 มันจะล่อที่เดียวไป 2.0 เลยเรอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auditionko : 15th August 2011 เมื่อ 20:37

เปรียบเสมือนขี้หมาที่รถทับไม่รู้ว่าต้องไปไหนแต่ก็ต้องหยุดสักที่
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    Blog Entries
    1
    patch เดิมผมแค่ normal ก็สุดๆแล้ว

เตรียมตัวอัพแพท 1500 คุ้มกับเงินแน่นอนครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เกมส์นี้ สำหรับ 18+ จิงครับ (มีตอนทะลื่งหลายตอนไม่มีเซนวอร์ด้วย)

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Holydark30 อ่านกระทู้
    เกมส์นี้ สำหรับ 18+ จิงครับ (มีตอนทะลื่งหลายตอนไม่มีเซนวอร์ด้วย)
    ก็จริงนะ เปิดมาก็... แล้ว สุดๆอะ!!!

กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    ใครยังไม่เคยเล่น ด่วนเลยครับ เกมนี้ว่าที่ rpg of the years เชียวนะ

ปล.ข้อเสียของเกมนี้ มีอย่างเดียวก็คือ มันจะผลาญเวลาว่างที่คุณมีไปจนหมด -*-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auditionko อ่านกระทู้
    อ้างอิงนิดหน่อยผมไม่เคยเล่นภาค 1 ส่วนที่สำคัญๆก็บอกในภาคสองอยู่ อีกอย่างเริ่มมาพระเอกมัน amnesia เพราะฉะนั้นมันก็รู้พอๆกะเราอ่ะ ละก็แว้บเข้ามาในหัวเรื่อยๆ
    แต่ patch 2.0 นี่ยังไงอ่ะผมงงเห็นล่าสุดมันจาก 1.3-1.35 มันจะล่อที่เดียวไป 2.0 เลยเรอะ
    ต่อกัน พระเอกความจำเสื่่อมมาตั้งแต่ภาคแรก แล้ว และบทสนทนาตอนต้นของภาค 2 มันก็สปอย ฉากจบ ของภาคแรกด้วย

แต่ถ้าจะไปเล่นภาคแรก ก็ไม่เสียหายอะไร ภาคแรกภาพสวยนะ กินเสป็คน้อยกว่าด้วย(แต่ไม่ได้หมายความว่า ไม่ได้กินสเสป็ค) แต่ก็โหลดนานเหมือนกัน เนื้อเรื่องเหมือนนิยาย มีจุดหักมุมหลายจุด ถ้าใครไม่เก่งอังกฤษ มีบทสรุปภาษาไทยที่เค้าทำแจกฟรี (ทำดีมาก)ลองหาดู

ภาคสองนี่ เล่นจบไปแบบขัดใจ เพราะปรับสูงๆไม่ได้ 555+ เลยลงทุนเก็บตังค์อัพคอมเพื่อเล่นใหม่อีกรอบนะเนี่ย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    เกมส์ที่ขาหื่นชอบเล่น 555

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    มันเป็นเกมส์ทำให้ผู้ใหญ่เล่นอ่ะครับ บู้เลือดสาดหื่นพอประมาณนี้ละเกมส์ 18+ แต่ในไทยให้เรทซะ20+ เวอร์มาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พอเห็นตัวละครหญิงโพล่มา นึกในใจทันทีว่า ฮู้วูได้ป่าวแว๊

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    Core I5
    Ram 2 GB
    Gforce 540M 1GB

ปรับ Low แล้วยังมีแลคๆอยู่เลยอะ น่าจะมี ตัวแก้นะเหมือน Boack Ops

Apple Store Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อยากเล่นใจจะขาด