ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    631
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921

.::Gamer Unleashed News::.ธุรกิจเกมโซนี่หวังทำกำไรในปีนี้ ยันสนับสนุน PS3 อย่างต่ำปี 2015

.::Gamer Unleashed News::.

ธุรกิจเกมโซนี่หวังทำกำไรในปีนี้ ยันสนับสนุน PS3 อย่างต่ำปี 2015

โซนี่เชื่อมั่นในเครื่องเพลย์สเตชัน 3 โมเดลใหม่ซูเปอร์สลิมที่เตรียมออกวางจำหน่าย จะช่วยให้แผนกธุรกิจเกมของโซนี่ทำกำไรได้ นอกจากนั้นยังยืนยันว่าจะสนับสนุนเครื่องเพลย์สเตชัน 3 ต่อไปอีกอย่างน้อย 3 ปี
    แอนดรูว์ เฮาส์ ซีอีโอของโซนี่ ออกมาให้สัมภาษณ์ผ่านรอยเตอร์ในงานโตเกียวเกมโชว์ เชื่อมั่นในเครื่องเพลย์สเตชัน 3 โมเดลใหม่ซูเปอร์สลิม ที่จะสามารถทำกำไรให้กับแผนกธุรกิจเกมของโซนี่ได้
    ผมคิดว่าเราจะสามารถทำกำไรได้ในปีนี้ เรามีฐานผู้เล่นที่เติบโตขึ้น และเครื่องเพลย์สเตชัน 3 ก็มีการเชื่อมต่อที่เติบโตขึ้นด้วยเช่นกัน
    ก่อนหน้านี้ โซนี่ออกมาเปิดเผยตัวเลขผลประกอบการเมื่อสิ้นสุดเดือนมีนาคมที่ผ่านมา มีกำไร 371 ล้านเหรียญสหรัฐ หลังจากนั้นในช่วงต้นเดือนสิงหาคม ทางโซนี่ก็ประกาศลดยอดประมาณการณ์รายได้จากเครื่องเพลย์สเตชัน วีตา และ PSP ลงจาก 16 ล้านเหรียญสหรัฐ เหลือ 12 ล้านเหรียญสหรัฐ
    การประกาศตั้งเป้าทำกำไรให้กับแผนกธุรกิจเกมของโซนี่ ถูกบรรดานักลงทุนตั้งคำถามว่าจะสามารถทำได้อย่างที่พูดจริงหรือไม่ เพราะว่าก่อนหน้านี้โซนี่ออกมาประมาณการณ์ยอดกำไรจากการดำเนินงานในช่วงปีงบประมาณปัจจุบันว่าจะลดลงจาก 180,000 ล้านเยน เหลือ 130,000 ล้านเยน

จอห์น โคลเลอร์ รองประธานฝ่ายการตลาดฮาร์ดแวร์ของโซนี่ ออกมายืนยันว่าโซนี่จะสนับสนุนเครื่องเพลย์สเตชัน 3 ต่อไปอย่างน้อยก็ถึงปี 2015 ด้วยคอนเทนต์ที่โซนี่พัฒนาขึ้นเอง "คอนเทนต์เกมจำนวนมากกำลังจะมีออกมา และในอีก 2-3 ปีข้างหน้าเครื่องเพลย์สเตชัน 3 จะมีรายชื่อเกมที่น่าสนใจมากมาย
    เราจะสนับสนุนเครื่องเพลย์สเตชัน 3 ต่อไปอีก 2-3 ปี แน่นอนว่าเราจะสนับสนุนต่อไปไม่ใช่เพียงเพื่อให้นานที่สุด แต่เราจะสนับสนุนต่อไปตราบที่กระแสการพัฒนาเกมป้อนลงเครื่องเพลย์สเตชัน 3 ยังได้รับความนิยม และตอนนี้ผมสามารถบอกคุณได้ว่า การพัฒนาเกมลงเครื่องเพลย์สเตชัน 3 ฮอตมาก เกมดีจำนวนมากกำลังจะมีออกมา

แหล่งข้อมูลข่าวโดย : Manager Olline , Gamespot
    จัดทำกระทู้โดย : tanapoom@Gamer Unleashed
    KEEP WALKING

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    หวังว่าจะมาแบบคุณภาพนะ อยากเห็นเร็วๆจัง

กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    เห็นด้วยครับ เกมของ PS3 แต่ล่ะเกมเนี่ย

สนุกทั้งนั้น เช่น God of war 3 , Uncharted 1-3 , Final Fantasy , Resident Evil 5 Gold edition และอื่น ๆ อีกมากมาย

ส่วนตัวชอบ Uncharted 1-3 ครับ
    ถึง Gameplay จะดีสักแค่ไหน ถ้า เนื้อเรื่องของเกม นั้นไม่ได้เรื่อง ถือว่าเกมนั้น ห่วย โคตร ๆๆๆ !!!!!

ชอบ FAP เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    โอว้าว เกมใหม่ดีๆในอนาคต อยากเล่น GTA V จังง

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    Uncharted 1-3,God of War 3,Heavy Rain,MGS4 พวกนี้เทพทั้งนั้นครับ

Arsenal
    emirates stadium
    กล่าวขอบคุณ
    1,527
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ขอให้อยู่ไปนาน ๆ นะ
    รัก PS3 อ่ะ 555

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ถ้า ps3 ผมนึกถึง GT5 ครับ สุดยอดเกมส์แข่งรถ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    PS3 แต่ละเกมมันๆดีๆทั้งนั้นครับ ส่วนเกมดังๆก็เยอะมากมาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    รอ The Last of Us ครับ

กล่าวขอบคุณ
    827
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ถ้าคิดจะซื้อ PS4 ต้องรอถึงปี 2016 เลยหรอเนี่ย 55555555