ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    Blog Entries
    1

Smile PC l Resident Evil 4 + Mouse loader ใช้เม้าส์ได้ + บทสรุป

Resident Evil 4 + Mouse loader

MediaFire ลิ้งโดนลบนะครับ เลยอัพใหม่เป็น one2up

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armboyzz อ่านกระทู้

ลงแล้วเล่นได้ คอมเฟิม
    ผมเสียบจอย เล่นเอาอ่ะ ทำให้นึกถึงสมัย ม.2 เลยล่ะ ไปเล่นที่ร้าน PS2

สเปคขั้นต่ำ
    Minimum System Requirements
    Peripherals Supported: Windows-compatible keyboard, Windows-compatible gamepad (4-axis dual analog sticks with 12 or more buttons required)
    Operating System: Windows 2000/XP
    CPU: 1.4 GHz Pentium 4 or AMD Athlon (2.4 GHz Pentium 4 or AMD Athlon recommended)
    RAM: 256 MB (512 MB recommended)
    Video Card: 128 MB DirectX 9.0c-compliant AGP / PCI Express w/ Shader 2.0 or higher (256 MB recommended for High Graphics Detail support)
    Sound Card: DirectX 9.0c compliant
    DirectX Version: DirectX 9.0c or higher
    DVD-ROM: 4x or faster DVD-ROM
    Hard Drive Space: 7 GB

Download
    ซ่อมได้ ติดพาส adithep

01 02 03 04 05

วิธีลง
    แตกไฟล์ set up ตามปกติเลยครับ ง่ายๆ

วิธีเล่นแบบใช้เม้าส์
    เข้าไปในแฟ้มที่เก็บเกมส์แล้วเข้าเกมส์ด้วย
    Loader.exe

บทสรุป คลิก credit ตามลิ้งเลยครับ

เพิ่มสูตรให้นะครับ = คลิก วิธีใช้เปิดสูตรก่อนเข้าเกมส์ ใช้สูตร F1-F10

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeedalone อ่านกระทู้
    จะปรับยังไงให้มันนิ่งงะครับยิงลำบากจังเลยเวลาเล่นงะครับ
    คงต้องทำใจหละครับปรับไม่ได้ ปกติตัวเกมส์บังคับให้ใช้ปุ่มกด อันนี้เป็นแค่โปรแกรมเสริมเลยไม่สมบูรณ์เท่าที่ควร

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oatkub64 อ่านกระทู้
    สอนวิธีการเล่นด้วยเมาส์คร่าวๆหน่อยครับ
    เล่นแบบไหนครับ ถ้าเม้าส์ก็ คลิกขวาค้างเล็งแล้วคลิกซ้ายยิงครับ สงสัยอะไรอีกถามได้นะครับ

แพทเสริม จากคุณ boye ขอบคุณมากครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boye อ่านกระทู้

แพทช์ คีย์บอด
    http://www.mediafire.com/download.php?rmbpxhpyuk60of8

แพทช์ เลเซอร์
    http://www.mediafire.com/download.php?s2fn9hv5kswaae8

แพทช์ 2.0
    1 2 3 4 5 6 7 8
    วิธีลงแพท
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boye อ่านกระทู้
    Patch Key แตกไฟล์ได้ ลงในโฟลเดอร์เกมครับ แล้วคลิกที่โปรแกรม
    Patch Laser แตกไฟล์ ลงในโฟลเดอร์เกมครับ แล้วคลิกโปรแกรมเพื่อแต่งสีครับ

สุดท้าย
    เกมส์นี้ผมอัพเอง ผิดพลาดอะไรขออภัยด้วย อย่างน้อยช่วยกดขอบคุณเพื่อกำลังใจเล็กน้อยนะครับ
    ผมจะเก็บไฟล์ต้นฉบับไว้ 7 วันหลังจากวันนี้ ถ้าใครมีปัญหาผมจะอัพให้ใหม่ ภายใน 7 วัน 26 กันยายน 2555

ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย InwmonhunT : 21st September 2013 เมื่อ 22:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    เจิมครับ
    ยาราไนก้า 555+

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    245
    1
    เพิ่มสูตรโกงให้นะครับ

ขอซักนิดนึง อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ,มีสูตรด้วยน่าหนุก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เพราะ Trainer ทำให้ผมอยากโหลด(เคยไปโหลดของคนอื่น เล่นไม่ค่อยเป็น ลบแม่ม)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ ผมชอบมากเกมนี้

ถ้าผมเพิ่มบางสิ่งบางอย่างจะว่าผมมั้ยนิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InwmonhunT อ่านกระทู้
    เพิ่มอะไรครับ งง 555

ถ้าจะลงแพทอะไรยังไงตามสบายเลยครับ อิอิ
    จัดไปครับ

http://www.mediafire.com/download.php?rmbpxhpyuk60of8

http://www.mediafire.com/download.php?s2fn9hv5kswaae8

แพทช์ 2.0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boye : 29th September 2012 เมื่อ 22:11

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    245
    1
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ ผมชอบมากเกมนี้

ถ้าผมเพิ่มบางสิ่งบางอย่างจะว่าผมมั้ยนิ
    เพิ่มอะไรครับ งง 555

ถ้าจะลงแพทอะไรยังไงตามสบายเลยครับ อิอิ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    จะปรับยังไงให้มันนิ่งงะครับยิงลำบากจังเลยเวลาเล่นงะครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    สอนวิธีการเล่นด้วยเมาส์คร่าวๆหน่อยครับ

Your father died.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ลองๆๆๆ ขอบคุณครับ

Your father died.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 356

จัดไปครับ

แพทช์ 2.0
    patch keyboad คืออะไร ลงยังไงอ่ะครับ
    patch laser คืออะไร ลงยังไงเหมือนกันอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    245
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunewnewp18 อ่านกระทู้
    patch keyboad คืออะไร ลงยังไงอ่ะครับ
    patch laser คืออะไร ลงยังไงเหมือนกันอ่ะครับ
    patch keyboad นี่ไม่แน่ใจครับ แต่ patch laser น่าจะเปลี่ยนสีเลเซอร์มั้งเวลาเล็ง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunewnewp18 อ่านกระทู้
    Patch Key แตกไฟล์ได้ ลงในโฟลเดอร์เกมครับ แล้วคลิกที่โปรแกรม
    Patch Laser แตกไฟล์ ลงในโฟลเดอร์เกมครับ แล้วคลิกโปรแกรมเพื่อแต่งสีครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    เจิมๆๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 83

ลงแล้วเล่นได้ คอมเฟิม
    ผมเสียบจอย เล่นเอาอ่ะ ทำให้นึกถึงสมัย ม.2 เลยล่ะ ไปเล่นที่ร้าน PS2
    สมัครใหม่ละกัน ID เก่าจำไม่ได้

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    โหลดไม่ได้แล้ว

Tags for this Thread