ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 118

ผู้เขียนบท ยืนยัน จะไม่มีภาคต่อของ 28 Weeks Later อีกแน่นอน

ดูเหมือนว่าจะเคยมีข่าวลือเกี่ยวกับภาคต่อของ 28 Weeks Later กับชื่อภาคที่ว่า 28 Months Later ออกมาอยู่นานสองนาน แต่ก็ไม่ได้รับคำยืนยันใดๆสักที จนกระทั่งวันนี่ดูเหมือนกับว่าจะได้รับคำยืนยันแน่นอนแล้วจากผู้เขียนบทหนังอย่าง อเล็กซ์ การ์แลนด์ ที่ไม่รู้ว่าคำตอบจะทำให้แฟนๆหนังเรื่องนี้ดีใจ หรือว่าเสียใจกันแน่ เพราะเขาได้ออกมายืนยันชัดเจนแล้วว่า จะไม่มีภาคต่ออย่าง 28 Months Later แน่นอน และเหตุผลที่เขาบอกนั้นก็คือ ต้องการจะให้หนังซอมบี้ขึ้นแท่นหนังคลาสสิคเรื่องนี่ คงอยู่ในความทรงจำดีๆของผู้ชมอย่างที่มันควรจะเป็น นั่นก็คือประมาณว่า ถ้าหากยิ่งสร้างแล้วมันยิ่งห่วยก็หยุดสร้างเสียดีกว่า นั่นเอง ซึ่งข่าวนี่ที่ประกาศออกมาก็ไม่รู้ว่าจะเป็นข่าวดี หรือ ข่าวร้าย สำหรับแฟนหนังกันแน่ ที่อดดูภาคต่อของหนังเรื่องนี้ แต่ในอีกด้านนึงก็อาจจะมีคนคิดเหมือนกับคนเขียนบทที่ว่า ‘ถ้ายิ่งสร้างยิ่งห่วยก็หยุดสร้างจะดีกว่า’

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Blog Entries
    1
    ผมว่าคงดีแล้วล่ะครับ เดี๋ยวจะเหมือน RE ที่หมดความขลังไปแล้ว

คิดว่าจบแบบนั้นแหละดีกว่าจะจบแบบ แฮปปี้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ชอบมากครับเรื่องนี้ โหด มันส์ สิ้นหวัง ดี

I Am a HacKer
    In The Universe
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    น่าเสียดายครับนึกว่าจะมีภาคต่อผมชอบหนังเรื่องนี้มากกก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ไม่มีดีแล้วครับ จะได้มีความรู้สึกดีๆเวลาได้ดูซ้ำ เพราะไม่รู้ว่าจะทำได้ดี(หรือเทียบเท่า)งานเก่าได้มั๊ย

เพราะถ้าทำแล้วแป้กขึ้นมา มันจะไปทำลายส่วนดีๆของหนังที่เคยมีมาหมด

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ไม่ทำต่อหรอ

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    ผมยังจำไอเจเรมี่ที่เข็นรถแล้วโดนไฟครอกได้อยู่เลย หนังเค้าดีมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ไม่น่าเลย น่าจะทำต่อ Zombie ดุมากๆ

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    เสียใจอะ อยากดูแบบ หนีซอมบี้ แล้วหาพื้นที่ปลอดเชื้อไปเืรื่อยๆอะ มันได้ลุ้นตลอด

หนังหนีซอมบี้ฟอร์มยักษ์ทุกวันนี้ก็น้อยแล้วด้วย