ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358

[1-PART] DARKSIDERS II: LIMITED EDITION v 1.0u4 + 19 DLC (R.G. Fenixx)[2012|ENG|REPACK|DLC|UPDATE4][PL|PJ|PF|UM|UF|180|BU|RS]

DARKSIDERS II: LIMITED EDITION [R.G. Fenixx]

INFORMATION

Description: Awakened by the End of Days, Death, the most feared of the legendary Four Horsemen, embarks upon a quest to restore mankind, and redeem his brother’s name. Along the way, the Horseman discovers that there are far worse things than an earthly Apocalypse, and that an ancient grudge may threaten all of Creation . . .

Features:
    Play Death: Become the most feared of the legendary Four Horsemen, able to destroy entire worlds and battle forces beyond Heaven and Hell.
    Epic Universe: Unlike anything the player has seen before, delivered in the unique style of Joe Mad.
    Player Choice & Customization: Customize your experience with varied armor sets, weapons, and Skill Trees allowing players to create their own Death.
    Replay-ability: Explore a vast open world, complete dozens of side quests and customize your Death with a full leveling system, Skill Trees and endless equipment combinations.
    Traversal: Death is a nimble and agile character capable of incredible acrobatic feats allowing the player to explore the world like never before.

SYSTEM REQUIREMENT

VIDEO TRAILER

SCREENSHOT

DOWNLOAD LINK

***ตัวเกมเป็น RUSSIA ขออภัยที่ผมหาข้อมูลมายังไม่พอ

REPACK +19 DLC BY FENIXX
    (ตัวเกมรวม 19 DLC + Update 4)

LINK: NOTE

PUTLOCKER 1 PART

DOWNLOAD: RAPIDSHARE

Putlocker
    PART1 | PART2 | PART3 | PART4 | PART5

Peejeshare
    PART1 | PART2 | PART3 | PART4 | PART5

Upmorefiles

Billionuploads

180upload

PASSWORD : www.black-devilload.blogspot.com

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

MY BLOGSPOT|||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||MY FACEBOOK

JOIN GROUP FACEBOOK||||||||||||||||||||||||||||||||PC GAMECENTER

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therockcycle : 29th September 2012 เมื่อ 23:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    Blog Entries
    1
    กำลังหาตัวที่ไม่ต้องโหลดหลายๆอันพอดีเลย =w=
    ขอบคุณมากๆครับ
    "มีปัญหาก็อยากช่วย แต่ถ้าช่วยแล้วโดนด่ากลับมาก็ไม่อยากช่วยนะ"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    เจิมมม ครับบบบบบบบบบ

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    Peejeshare part 2 3 4 5 โดนลบหมดแล้วอ่ะครับ

รบกวน upload ให้ใหม่ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanoktuch2 อ่านกระทู้
    Peejeshare part 2 3 4 5 โดนลบหมดแล้วอ่ะครับ

รบกวน upload ให้ใหม่ทีครับ
    โหลดของ Upmorefiles ก็ได้ครับโหลดแรงเหมือนกัน

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therockcycle อ่านกระทู้
    โหลดของ Upmorefiles ก็ได้ครับโหลดแรงเหมือนกัน
    เว็ปนั้น ของผมโหลดแล้วมันจะเร็วเฉพาะตอนแรกๆอ่ะครับ พอซักพักความเร็วจะตกเหลือ 10-20 เอง = ="

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมมมให้ครับท่าน ขยันอัพต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    2
    นี่มันเวอร์ชันไรพอผมลงไปเเล้วจะหาเทรนเนอร์เล่น
    Waiting For Splinter Cell: Blacklist.

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    2
    มันเป็นรัสเซียอะ
    Waiting For Splinter Cell: Blacklist.

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เดียวมารับไปครับ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อยากบอกว่าตัวเกมส์เป็น ภาษารัสเซีย และ เสียงรัสเซีย ล้วนครับ
    ผมเช็คบ่อยของทีม Fenixx ครับ ไม่ใช่ R.G ครับ
    อย่างว่านะครับ ทีม Fenixx ทำเกมส์ดี แต่ตัวเกมส์เป็น ภาษารัสเซีย เยอะครับ ส่วน ภาษาอังกฤษ น้อยครับ
    อยากถามท่าน therockcycle ท่านโหลดตัวเกมส์เสียเงินหรือเปล่าครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    อยากบอกว่าตัวเกมส์เป็น ภาษารัสเซีย และ เสียงรัสเซีย ล้วนครับ
    ผมเช็คบ่อยของทีม Fenixx ครับ ไม่ใช่ R.G ครับ
    อย่างว่านะครับ ทีม Fenixx ทำเกมส์ดี แต่ตัวเกมส์เป็น ภาษารัสเซีย เยอะครับ ส่วน ภาษาอังกฤษ น้อยครับ
    อยากถามท่าน therockcycle ท่านโหลดตัวเกมส์เสียเงินหรือเปล่าครับ
    R.G ย่อมาจาก Release Group ครับ เช่น R.G.Black Box , R.G.Catalyst , R.G.Origami , R.G. Fenixx ครับ

ส่วนตัวเกมจากแหล่งที่ผมโหลดมาเห็นเขาบอกว่ามี ENG ด้วยเดี๋ยวผมจะลองโหลดมาลองที่เครื่องผมละกัน

ส่วนตัวเกมโหลดฟรีครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    1
    Russia ล้วนครับ ไม่มีส่วนให้เลือกภาษาลงด้วย =w=
    "มีปัญหาก็อยากช่วย แต่ถ้าช่วยแล้วโดนด่ากลับมาก็ไม่อยากช่วยนะ"

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากนะครับ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therockcycle อ่านกระทู้
    R.G ย่อมาจาก Release Group ครับ เช่น R.G.Black Box , R.G.Catalyst , R.G.Origami , R.G. Fenixx ครับ

ส่วนตัวเกมจากแหล่งที่ผมโหลดมาเห็นเขาบอกว่ามี ENG ด้วยเดี๋ยวผมจะลองโหลดมาลองที่เครื่องผมละกัน

ส่วนตัวเกมโหลดฟรีครับ
    ตัวเกมส์เป็นภาษารัสเซีย และ เสียงรัสเซีย ครับ
    แต่อยากได้เกมส์ที่เป็นทีม Fenixx
    เดี๋ยวบอกเกมส์ที่เป็น ภาษา ENG ล้วนให้นะครับ
    Sleeping Dogs v1.5 Fenixx 12DLC EN RUS ว่างๆเดี๋ยวผมก็โหลดครับ ยังไงก็ลองไปหาดูแล้วกันนะครับ ถ้าสนใจอัพเกมส์นี้นะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมผมเล่นแล้วตัวมันใส ฉากนี้เห็นแต่ภูเขา ตัวม้ามีแต่เขียวออกมาอะคับ

แก้อย่างไรช่วยหน่อยคับ อยากเล่นมาก

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    สรุปอันนี้เป็ภาษารัสเซียเหรอครับ เกือบโหลดแล้วเชียว
    Edit: ถ้ามีตัวลงแบบใหม่ยังไงก็ขอรบกวนด้วยนะครับท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kazeyuki : 30th September 2012 เมื่อ 05:06

Jessica제시카 정
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,414
    กำลังโหลดอยู่ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอบคุณครับ น่าจะสนุก

Tags for this Thread