ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Exclamation เป็นตุ่มในหู ปัญหาสุขภาพ

ผมเป็นตุ่มที่หู ครับ เป็นมาได้ซักพักแล้วครับ ตอนแรกที่เริ่มเป็น มันเป็นตุ่มเล็กๆ ครับ แต่ปวดมาก ตอนนี้ตุ่มนั้นมันโตมานิดนึงอะครับ แต่มันไม่ค่อยเจ็บแล้ว มันจะนิ่มๆอะครับ ผมไม่รู้ว่าเป็นโรคอะไร

ขอสอบถามวิธีแก้ไขโรคนี่้หน่อยครับ ผมไม่อยากไปโรงพยาบาลซักเท่าไหร่

ปล.ตอนนี้ผมรู้สึก ว่าตุ่มที่หูมันจะ เป็นสะเก็ดนะครับ เหมือนจะยุบลงนิดๆ
    ปล2.ตอนนี้ตุ่มเจ้าปัญหามันยุบลงแล้วครับ งง เหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 6th October 2012 เมื่อ 20:13

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    ผมก็เป็นอ่ะ ดันช่วยครับ

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    ผมเป็นที่ติ่งหูครับ เจ็บมากๆ เลยกลั้นใจบีบกดจนมันแตก เลือดกระจายเลย แต่แปปเดียวก็หาย ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมก็เป็น ยังคาเอาไว้เลย3เดือนแล้วมั้ง-*-
    ยาราไนก้า 555+

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sukhumlive อ่านกระทู้
    ผมก็เป็น ยังคาเอาไว้เลย3เดือนแล้วมั้ง-*-
    โห่ย อันนี้ก็นานไปนะครับ ไม่อายหรอครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamiesMc'Avoid อ่านกระทู้
    ผมเป็นที่ติ่งหูครับ เจ็บมากๆ เลยกลั้นใจบีบกดจนมันแตก เลือดกระจายเลย แต่แปปเดียวก็หาย ^^
    ใจเด็ดมากเลยครับ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    สิวขึ้นที่ตื่งหูผมครับ แรกๆปวดมากจับแล้วรู้สึกเหมือนมีก้อนอะไรอยู่ข้างในติ่ง

พอมันหาย ไอ้ก้อนๆนั่นไม่หายหวะ ยังคาอยู่ในหู แต่ก็ไม่มีผลอะไร เซ็งนิดหน่อย -.-
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    รุ่นน้องผมเคยเป็น มันชอบแคะหูบ่อยๆ จนเริ่มเป็นตุ่มแล้วก็กลายเป็นซีสก้อนใหญ่มากประมาณเท่าซาลาเปา สุดท้ายไปให้หมอเจาะเอาซีสออก

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoonTew อ่านกระทู้
    รุ่นน้องผมเคยเป็น มันชอบแคะหูบ่อยๆ จนเริ่มเป็นตุ่มแล้วก็กลายเป็นซีสก้อนใหญ่มากประมาณเท่าซาลาเปา สุดท้ายไปให้หมอเจาะเอาซีสออก
    น่ากลัวจังเลยครับ ผมกลัวจะเป็นแบบนั้นจังเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 29th September 2012 เมื่อ 19:00

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมก็เป็น เคยบีบจนแตกไปแล้วรอบนึง กลับมาอีกละ แต่คราวนี้มันไม่ปวดนะ เลยปล่อยๆไว้ -..-

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    ผมก็บีบให้มันแตกนะ รู้สึกเหมือนสิวอะ = =a แต่ตอนบีบนี่โคตรเจ็บเลย

ถ้าคุณบินได้...จงบิน
    อยู่ที่ไหนก็ได้ โตแล้วแม่ไม่ว่า
    กล่าวขอบคุณ
    1,330
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    หนูก็เป็นนะ แต่ไม่รู้เป็นตุ่มรึเปล่า มันปวดๆ

ปกติจะเป็นคนติดฟังเพลง ใส่หูฟังเกือบตลอดเวลา มันเกี่ยวไหมอะครับ -..-

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wizwiz200 อ่านกระทู้
    หนูก็เป็นนะ แต่ไม่รู้เป็นตุ่มรึเปล่า มันปวดๆ

ปกติจะเป็นคนติดฟังเพลง ใส่หูฟังเกือบตลอดเวลา มันเกี่ยวไหมอะครับ -..-
    ผมว่าเกี่ยวอย่างมากเลยครับ เพราะผมไม่เคยเป็น มีอยู่ช่วงนึงใส่หูฟังถี่มากเลย จนเป็นเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CodeMagane อ่านกระทู้
    ผมก็บีบให้มันแตกนะ รู้สึกเหมือนสิวอะ = =a แต่ตอนบีบนี่โคตรเจ็บเลย
    เมื่อเช้าผมตื่นขึ้นมามีน้ำไหลออกมาด้วยอะครับ แต่รู้สึกเหมือนจะยุบลงนิดนึง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jamnoband อ่านกระทู้
    ผมก็เป็น เคยบีบจนแตกไปแล้วรอบนึง กลับมาอีกละ แต่คราวนี้มันไม่ปวดนะ เลยปล่อยๆไว้ -..-
    ของผมมันเป็นสะเก็ดด้วยอะครับ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ไปหาหมอด่วนเลย !!!!!!!!!
    กับหูนี่อย่าล้อเล่นนะครับ ดับแล้วมอดตลอดชีวิตนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ตอนนี้ผมรู้สึก ว่าตุ่มที่หูมันจะ เป็นสะเก็ดนะครับ เหมือนจะยุบลงนิดๆ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ถ้าเป็นตุ่มตรงหรือในติ่งหู ส่วนใหญ่มันจะเป็นสิว ถ้าไม่ไปโดนมันก็ไม่เจ็บ เหมือนสิวเม็ดใหญ่ๆ ที่หัวมันไม่โผล่บนหน้าเราอ่ะ
    แต่ถ้าเป็นตุ่มหนองในรูหูนี่ไปหาหมอด่วนเลยนะ เดี๋ยวเป็นหูน้ำหนวก กินยาฆ่าเชื้อ 7 วัน (ถ้าคัดจมูก มีน้ำมูกย้อยร่วมด้วยยิ่งใช่เลย)

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ผมว่าใส่หูฟังไม่น่าจะเกี่ยวนะ ผมใส่มาปีนึงละ(ทุกวัน) ยังไม่เป็นเลย

น่าจะมีสาเหตุมาจากความสกปรกมากกว่า

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    มีรูปไหมครับ เพราะว่าเพื่อนผมมันก็เป็นอยู่หลังหูครับ ตุ่มประมาณเหรียญ 1บาทแหนะ แล้วมันก็ไปผ่าออกครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ตอนนี้ตุ่มเจ้าปัญหามันยุบลงแล้วครับ งง เหมือนกัน