ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635

[PC]Kung Fu Strike - The Warriors Rise [FULL] [ One2up l 554 MB]

[PC]Kung Fu Strike - The Warriors Rise[ One2up l 554 MB] [FULL]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krit1o1oo อ่านกระทู้
    เล่นได้คับ ยืนยันๆ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basnameray1 อ่านกระทู้
    เล่นได้ คับ ครายเครียด

ด้วยแรงบันดาลใจจากเรื่องราวโบราณของจีนเกี่ยวกับการชำระความแค้นและการจองเวร ผสมผสานกับการใช้วิชาต่อสู้สุดเท่และความสนุกแบบอาร์เขต Kung Fu Strike ประกอบด้วย 28 ด่านที่มีการต่อสู้โจมตีต่อเนื่องอันรวดเร็ว ผสมผสานการใช้เพลงหมัดและท่าเตะรวมถึงการปัดป้องที่ถูกจังหวะเพื่อปลดปล่อยท่าโจมตีต่อเนื่องที่มีพลังทำลายมหาศาล ด้วยระบบ การต่อสู้ที่ลื่นไหลทำให้การต่อสู้กลายเป็นงานศิลปะ... แห่งความเจ็บปวด
    ที่มาจาก http://www.gamegy.com

Game genre: fighting
    Developer: Qooc Soft
    Publisher: Digital Tribes
    Game Release Date : 24 July 2012
    Game mode single / multiplayer
    Multiplayer: common screen number of players 1-2

Minimum System Requirements

Processor:2.0+ GHZ Single Core Processor
    Memory:1GB RAM GB RAM
    Graphics:NVIDIA 6200+ or ATI Radeon 9600+, Shader Model 3.0 compatible
    DirectX®:9.0c
    Hard Drive:3 GB HD space
    Sound: DirectX 9.0c compatible
    Other Requirements:Broadband Internet connection
    Additional:X360 controller support

Recommended System Requirements

Processor:3.0 GHZ Dual Core Processor
    Memory:1GB RAM GB RAM
    Graphics:NVIDIA 7900 GS or Equivalent
    DirectX®:9.0c
    Hard Drive:3 GB HD space
    Sound: DirectX 9.0c compatible
    Other Requirements:Broadband Internet connection
    Additional:X360 controller support

ตัวอย่างเกมส์

เปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับก่อนโหลดด้วยนะค่ะ ต้องเรียงตามลำดับแต่ละ Part ด้วยนะค่ะ
    Game.Part1, Game.Part2, Game.Part3,...[แต่เกมส์นี้มีPartเดียว ^^"]

part1

Part เดียว 554 MB ค่ะ

- แตกไฟล์ด้วย Winrar หรือ Extract here
    - Mount Image วิธีจำลองไดร์ฟ (Mount Image) credit : Toniiz
    - ลงตามขั้นตอน
    เข้าไปในโฟลเดอร์ Cracked
    - Copy ไฟล์ในนั้นแล้วเอามาวางทับในที่ที่เราลงเกม
    - เช่น "ไดร์ C หรือ D:\Kung Fu Strike - The Warriors Rise\KungFuStrike.exe
    - ตัวอย่างดังภาพ

เกมส์เล่นได้จริง100%ค่ะ
    ขอภาพมายืนยันด้วยนะค่ะ จากเพื่อนๆที่โหลดด้วยนะค่ะ
    อย่าลืม Thank you ด้วยนะค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 20th October 2012 เมื่อ 10:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ คับ ครายเครียด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้คับ ยืนยันๆ ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย krit1o1oo : 14th October 2012 เมื่อ 00:50

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

แต้งกิ้วมาก ๆ เลยน้าจร้า

(มันมาก) โฮ๊ะ ๆ สับกานกระจาย

จนนิ้ว เคล็ด เลย แฮะๆ = ="

มีรูปมาฝากด้วยจ้า อิอิ

ออ ขอเสริมอ่ะไรนิดหนึ่งน้าจร้า

เผื่อจะเป็นประโยชน์กับกระทู้ อิอิ <ไม่ว่ากานนะจร้า > <" >

คนที่ต้องการปรับขนาดหน้าจอเข้าไปที่ Data แล้วแก้ไฟล์ Config.XNA จากรูปเน้อ

เป็นกำลังใจให้จ้า สู้ ๆ นะจร้า >'.<"

THKFOR My Center By NORNG
    อย่าเล่นเกมส์ กานจนดึกดื่น นะจร้า พักผ่อนบ้าง อิอิ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เกมส์แบบนี้ เด็กชอบจร้า แตร๊งกิ้ว
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhon Sri Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เช็ตให้เล่นกับจอยได้ป่าวอ่ะครับ??

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณครับผม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เป็นกำลังใจให้ครับ +1
    -= KiDD_SiLENCER =-

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ขอบคุณครับผมอยากเล่นอยู่พอดีเลย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: