ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635

[PC] Borderlands 2 [ One2up l 7.5 GB] [ FULL ] มันมาก

[PC] Borderlands 2 [ One2up l 7.5 GB] [ FULL ]

2K Games : The Borderlands 2 เผยยุคใหม่ของการเกมชูตติ้งเป็นเรื่องเกี่ยวกับที่จะเริ่มต้น เล่นเป็นหนึ่งในสี่ของนักล่าหลุมฝังศพใหม่เผชิญหน้ากับโลกใหม่ขนาดใหญ่ของสิ่งมีชีวิตและ psychos บงการความชั่วร้ายแจ็คหล่อ เพื่อนใหม่แขนพวกเขาด้วยอาวุธ bazillion และต่อสู้เคียงข้างพวกเขาในผู้เล่น 4 คน Co-op อย่างไม่หยุดยั้งในการแสวงหาเพื่อแก้แค้นและการไถ่ถอนที่อยู่อาศัยทั่วโลกยังไม่ได้เปิดและไม่แน่นอน

Borderlands 2
    PC, PS3, X360
    Release Date: Sep 18, 2012
    Genre: Action
    Developer: Gearbox Software
    Publisher: 2K Games

Minimum System Requirements

CPU: 2.4 GHz Dual Core Processor

RAM: 2 GB(XP)/ 2 GB(Vista)

HDD: 20 GB free

GPU RAM: 256 MB

GPU: NVIDIA GeForce 8500 /ATI Radeon HD 2600

AUDIO: DirectX 9.0c Compatible

Recommended System Requirements

CPU: 2.3 GHz Quad Core processor

RAM: 2 GB

GPU RAM: 512MB

GPU: NVIDIA GeForce GTX 560 / ATI Radeon HD 5850

AUDIO: DirectX 9.0c Compatible

ตัวอย่างเกมส์

เปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับก่อนโหลดด้วยนะค่ะ ต้องเรียงตามลำดับแต่ละ Part ด้วยนะค่ะ
    Game.Part1, Game.Part2, Game.Part3,...

part1...........part2...........part3...........part4...........part5...........part6...........part7...........part8

Part ละ 1 Gb Part สุดท้าย = 524.78 MB

- ขั้นตอนลง Borderlands2

- แตกไฟล์ด้วย Winrar

- Mount Image

- คลิก Setup.exe

- ลงตามขั้นตอน

- เข้าโฟลเดอร์ Cracked/Binaries/Win32/

- จากนั้น Copy ไฟล์ในนั้นทั้งหมดแล้วเอามาวางทับในที่ที่เราลงเกม เช่น ไดร์ C: หรือ D:\Borderlands 2\Binaries\Win32\

เกมส์เล่นได้จริง100%ค่ะ ขอภาพมายืนยันด้วยนะค่ะ จากเพื่อนๆที่โหลดด้วยนะค่ะ

ขอคำว่า Thank you ด้วยนะค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 22nd October 2012 เมื่อ 17:07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    เจิมไปครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    เจิมให้ครับผมมมมมมม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ เจิมๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JMsweety : 3rd October 2012 เมื่อ 19:57

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พาส 5 ไฟล์เสียครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ไฟล์ที่ 3 เป็นไรคับ โหลดถึง99 %แล้วไม่เสร็จเลยเป็นชั่วโมงแล้วคับช่วยดูที่คับอยากเล่น ค้าง อยู่ ที่ 99%

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[Machete Kills]
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เจิมนะครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ไฟล์3 โหลดไม่ได้ครับ โหลดไปได้ครึ่งนึงแล้วค้างตลอด

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แทงยู

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paradon0123 อ่านกระทู้
    ไฟล์ที่ 3 เป็นไรคับ โหลดถึง99 %แล้วไม่เสร็จเลยเป็นชั่วโมงแล้วคับช่วยดูที่คับอยากเล่น ค้าง อยู่ ที่ 99%
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitti7 อ่านกระทู้
    พาส 5 ไฟล์เสียครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เอ็ม อ่านกระทู้
    ไฟล์3 โหลดไม่ได้ครับ โหลดไปได้ครึ่งนึงแล้วค้างตลอด

โหลดได้ตามปกตินะค่ะ
    อาจจะเป้นกับเซิฟเวอร์ของ One2Up น่ะค่ะ
    ต้องขอโทษด้วยค่ะที่มาตอบช้า

กล่าวขอบคุณ
    332
    ตัวอัพเดตนี้มีปัญหาค่ะ ลงแล้วเกมส์เล่นไม่ได้ค่ะ

ส่วนตัวเกมส์ข้างบนเล่นได้ปกติจ้า

BORDERLANDS 2 UPDATE 4 INCL DLC-SKIDROW

This update has the following DLC included :

1.Season Pass DLC
    2.Creature Slaughter Dome DLC
    3.Moxxi’s Rocket Launcher DLC
    4.Mechromancer Pack DLC

โหลด >>>คลิก<<<

วิธีลง
    1. แตกไฟล์
    2. Run Borderlands.2.Update.4.incl.DLC.exe
    3. Install ติดตั้งจนเสร็จ
    4. Copy cracked ทั้งหมดใน S-KIDROW\Binaries\Win32
    5. นำไปวางทับในโฟล์เดอร์ที่ลงเกมส์ เช่น ไดร์ C: หรือ D:\Borderlands 2\Binaries\Win32\
    6. ปิด antivirus ด้วยนะค่ะ
    7. Restart 1 ครั้งค่ะ
    8. Play เล่นเกมส์ได้เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 18th February 2013 เมื่อ 05:22

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NORNG อ่านกระทู้
    BORDERLANDS 2 UPDATE 4 INCL DLC-SKIDROW

โหลด >>>คลิก<<<

วิธีลง
    1. แตกไฟล์
    2. Run Borderlands.2.Update.4.incl.DLC.exe
    3. Install ติดตั้งจนเสร็จ
    4. Copy cracked ทั้งหมดใน S-KIDROW\Binaries\Win32
    5. นำไปวางทับในโฟล์เดอร์ที่ลงเกมส์ เช่น ไดร์ C: หรือ D:\Borderlands 2\Binaries\Win32\
    6. ปิด antivirus ด้วยนะค่ะ
    7. Restart 1 ครั้งค่ะ
    8. Play เล่นเกมส์ได้เลย
    อัพเดท 4 มี machromancer หรือยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelekza อ่านกระทู้
    อัพเดท 4 มี machromancer หรือยังครับ
    มีค่ะ ^^ แต่ขณะนี้ตัวอัพเดตยังมีปัญหาอยู่ค่ะ

This update has the following DLC included :

1.Season Pass DLC
    2.Creature Slaughter Dome DLC
    3.Moxxi’s Rocket Launcher DLC
    4.Mechromancer Pack DLC
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 22nd October 2012 เมื่อ 16:55

กล่าวขอบคุณ
    1
    แต้งกิ้วมาก ๆ เลยน้าจร้าา

มันมาก เยย แต่เค้าเล่น ไม่ค่อยเปง มีเก็บเวลด้วย

ยิงกานมั่วเยย แฮะๆ = ="

เล่นได้ 100 % จ้า

อ้ะ มีรูปมาฝากด้วย อิอิ

แฮะๆ

THK For My Center By NORNG
    อย่าเล่นเกมส์ กานจนดึกดื่น นะจร้า พักผ่อนบ้าง อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    นี้ ๆ ถ้าโหลด อัน แรกที่ 8 พาส ก่องมั้ย อ่า คับ แล้วมาโหลด ที่อัพเดด แล้วที่อัพเดดนั้น ไฟล์ไม่อยุ่ >>ขออภัย! ไฟล์นี้ไม่อยู่ในระบบ One2Up แล้ว ต้องขอลิ้งใหม่จากเจ้าของไฟล์ หรืออัพโหลดไฟล์ใหม่คะ
    < กดโหลด แล้วเปงแบบนี้ทามไงหรอช่วยบอกที อยากเล่นมากกก คับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killmoonz อ่านกระทู้
    นี้ ๆ ถ้าโหลด อัน แรกที่ 8 พาส ก่องมั้ย อ่า คับ แล้วมาโหลด ที่อัพเดด แล้วที่อัพเดดนั้น ไฟล์ไม่อยุ่ >>ขออภัย! ไฟล์นี้ไม่อยู่ในระบบ One2Up แล้ว ต้องขอลิ้งใหม่จากเจ้าของไฟล์ หรืออัพโหลดไฟล์ใหม่คะ
    < กดโหลด แล้วเปงแบบนี้ทามไงหรอช่วยบอกที อยากเล่นมากกก คับ
    หมาย ถึง แผท เหรอ ก็เจ้าของเค้าบอกตัวแผทมีปัญหาง่าส์

แล้วส่วนที่บอก โหลด ไม่ได้ ลองใช้ตัวช่วยดาวโหลดดูเน้อ หรือไม่ก็ เปลี่ยน บราวเซ้อ

แฮะๆ งง กับคำถาม <ไว้รอผู้รู้ มาแล้วกาน>
    อย่าเล่นเกมส์ กานจนดึกดื่น นะจร้า พักผ่อนบ้าง อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มีวิธี Lan กับเพื่อนได้ไหมครับ ขอตัวแยกหน่อย ขอบคุณล่วงหน้า

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณคร๊บผม เจิมให้คร๊าบ
    // Patch มีปัญหาหรอคร๊บ ที่ให้โหลดไปอ๊า ???

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    โหลด ได้ 100 % เล่นได้ 100% นอนยัน เรย คับ ป๋มมม เพิ่ง ลงเสจ เมื่อกี้ เล่นเมื่อกี้็ (ลงภาพไม่เป็นนะคับ)