ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 744

Arrow [MF][PC] NINJA BLADE [FULL][ENG][3.8GB]

Year : 2009
    Genre : FPS
    Languege : ENG
    Platform : PC

:: SS ::

:: Video ::
    ----------------------------------------------------------------------------------------

----------------------------------------------------------------------------------------

:: Info Game - NINJA BLADE ::
    Ninja Blade เป็นเกมเเอคชั่นผจญภัยซึ่งเกิดขึ้นในโตเกียวสมัยใหม่ ปรสิตที่รู้จักกันใน นาม อัลฟ่าเวิร์ม
    ได้ปรากฏตัวขึ้นอย่างลึกลับและปลดปล่อยคลื่นทำลายล้างมวลมนุษย์อย่างรวดเร็ว จากฝั่งตะวันออกจนมาถึงชายฝั่งโตเกียว
    เมื่ออนาคตของมวลมนุษย์แขวนอยู่บนเส้นด้าย มีเพียงความหวังเดียวเท่านั้นคือ หน่วยพิเศษที่มีทักษะขั้นสูงซึ่งถูกก่อตั้งมาเพื่อยับยั้งการจู่โจมของศัตรู
    และปกป้องมนุษยชาติจากการถูกทำลายล้างเผ่าพันธุ์ เราสามารถใช้ Ninja Vision เพื่อวิเคราะห์และค้นหาจุดอ่อนของศัตรู
    รวมถึงค้นหาทางลับระหว่างการผจญภัยในด่านต่างๆ แต่ถึงกระนั้นก็ตามเราก็ต้องคอยระวังตัวให้ดีด้วย เพราะในระหว่างที่เราใช้ Ninja Vision
    ถ้าเราถูกโจมตี ค่าความเสียหายจะมากกว่าปกติ ในส่วนของอาวุธและเครื่องมือต่างๆก็มีให้เราเลือกใช้มากมายแต่ก็ต้องคอยคิด ด้วย
    ถึงความเหมาะสมและยุทธวิธีที่เราจะใช้อาวุธและเครื่องมือต่างๆ ในระหว่างการต่อสู้หรือผ่านด่าน และใน Ninja Blade
    เกมเมอร์จะตื่นตาตื่นใจกับความสมจริงของฉากที่เป็น 3 มิติเต็มรูปแบบ ซึ่งเป็นตึกระฟ้าที่มหานครโตเกียวตามเนื้อเรื่องในเกม
    รวมถึงเกมเพลย์และฉากแอ็คชั่นที่รวดเร็วฉับไว มันมากๆเกมส์นี้ยืนยันได้เลย

:: System Requirement ::
    • CPU : Intel CPU- Pentium 4 2.2GHz / AMD CPU - Sempron 3300+
    • Memory : 1 GB
    • Video Memory : Nvidia Graphics Card - Geforce 8300 GS / ATI Graphics Card - Radeon 9250

:: How To Install ::
    • แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม WinRAR
    • เมาท์อิมเมจ
    • ลงเกมส์
    • ลงแครกจากโฟล์เดอร์ SKIDROW
    • เข้าเกมส์ได้เลยครับ
    • ใส่ Recovery Record 5% ไฟล์ไหนเสียซ่อมได้น่ะครับ

:: Download - 20 Part ::
    l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l Part 12 l Part 13 l Part 14 l Part 15 l Part 16 l Part 17 l Part 18 l Part 19 l Part 20 l

Note : สำหรับใครที่มีปัญหาด้าน Crack ที่ให้มา ตอนโหลดฉากแรกมันค้าง ให้ไปหา Crack ตัวใหม่จาก GameCopyWorld หรือคลิ็กลิงค์ด้านล่างเลยก็ได้ครับ

http://d02.gamecopyworld.com/?c=7254...f=sr-ninjab!7z

กด Thanks ที่มุมซ้ายล่างของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้แก่ผู้อัพโหลดเกมส์ต่อ ๆ ไปน่ะครับ
    Upload By IceZ @ Jokergameth.com
    joker123
    MY PC GAME CENTER
    'กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง เพื่อประโยชน์ส่วนรวม'

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาดันให้จ้าาา ^^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ขออุญาติดันกระทู้หน่อยน่ะครับ
    'กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง เพื่อประโยชน์ส่วนรวม'

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ดันไม่ว่าหรอกครับ ผมว่าดีด้วยซำ้ไป ถ้าไม่มากเกินไป ฮ่าๆ เพราะบางทีหาเกมดีๆ ไม่เจอ

แต่ว่าเกมนี้ผม เสียเส้น ไป 5 ทีละครับ โหลดมา 5 ที แต่ผมเล่นไม่ได้

สเป็คผ่านมากมาย แต่ติดที่ตรงมันเป็นแคร๊กของ skid row อย่างเดียว นี้แหละครับ

ผมอยากได้แคร๊กอย่างอื่นบ้างจังเลยครับ พอจะหาให้ได้รึเปล่า มันกำลังจะเข้าเกมแล้วก็เด้งหลุดเลย

กล่าวขอบคุณ
    54
    ผมหาได้แต่ Crack SKIDROW อ่ะครับ

แต่ถ้า CRACK SKIDROW ที่ให้มามีปัญหาโหลด Crack ใหม่จาก GameCopyWorld ที่โน็ตไว้บนกระทู้ได้เลยน่ะครับ รับรองไม่มีปัญหา (ถ้ามีเดี๋ยวผมหาวิธีแก้ให้เพราะผมลองโหลดไปเล่นดูก็เล่นได้น่ะครับ แต่กระตุกโคตร ๆ เลย -*-ง่าส์)