ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สุราษฎร์ธานี ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,782

Unhappy ความโหดร้าย กับการทำโทษ โดย การปาหิน ( Stoning )

Stoning เป็นบทลงทำโทษ ด้วยวิธีการปาหิน เมื่อมีการตัดสินว่าผู้ต้องหา มีความผิดในการคบชู้ หรือมีพฤติกรรมรักร่วมเพศ เขา หรือ เธอจะถูกห่อ แล้วนำไปฝังครึ่งตัว เพื่อป้องกันการหลบหนี โดยที่มีชาวบ้านรุมล้อมพร้อมกับขว้างปาหินเข้าใส่ผู้ถูกลงโทษ ในขณะเขา หรือ เธอ จะร้องหาพระเจ้า ว่า Allah อย่างเจ็บปวด จนกระทั้งเสียชีวิต

____________________________________________________________________________________________

สาบานนะ ว่าไม่มีเชื้อโรค
    Celeron 500 MHz ram 256 M

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    โห ทำกันได้ถึงขนาดนี้แต่รูปด้านล่างนี่ คงไม่ผ่านการฆ่าเชื้อแน่ๆครับ

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,460
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    กำลังเครียดกับด้านบน เจออันล่างมาอารมณ์หายเลย
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    สองรูปบนโหดได้ที่

รูปล่าง FAIL

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,145
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    โหดร้ายมาก ผมไม่ชอบเลย พวกศาสนานี้

แค่ จ่อเป้า แล้วยิง ผมยังว่ามันโหดร้ายเลย