ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346

ความรู้เกี่ยวกับ Big bike ถามหน่อยครับ

ใครเป็ฯผู็รู้ช่วยตอบผมทีครับว่า Bandit 250 เป็นเครื่องกี่จังหวะครับ

ตอนนี้มีปัญหาหน่อย ๆ เกี่ยวกับการซื้อรถ Help me
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    6 Speed ครับ
    ซะงั้นอะ
    4 Strokes แต่ 6 Speed
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [9]:H!LO : 28th September 2012 เมื่อ 19:26

On Da EastSide Of Da LBC

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เค้ามี 2 กับ 4 ไม่ใช่หรอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    4 จังหวะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    4 จังหว่ะ 4 สูบ ค่ะ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ไปค้นมาเพื่ออาจช่วยได้ในการตัดสินใจ http://mocyc.com/board10367/board.html
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kyokyosa132 อ่านกระทู้
    ใครเป็ฯผู็รู้ช่วยตอบผมทีครับว่า Bandit 250 เป็นเครื่องกี่จังหวะครับ

ตอนนี้มีปัญหาหน่อย ๆ เกี่ยวกับการซื้อรถ Help me

กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ถ้าจะเล่นแนะนำเล่น 400 ดีกว่าครับ แล้วก็ Banกdit ถ้าจะเล่น ไปเล่น xjr หรือ cb ดีกว่านะ เวลาซ่อมสองคันหลังซ่อมแล้วจบกว่าครับ Bandit คนเล่นไม่ค่อยเยอะ ระวังหาอะไหล่ยาก ถ้าเล่นตัว 250 น่ะคุณเอ๊ยย วิ่งหาอะไหล่กันทั่วไทย ไม่รู้จะได้มั้ยเลยอะ แต่ Bandit ยอมรับจริงๆเรื่องระบบไฟครับ เคยเจอ Bandit น้ำท่วม ระบบไฟยังดีอยู่เลย เรื่องความแรงด้วย ค่ายซูไม่ผิดหวังจริงๆ เคยขับ gixxer k6 เครื่องให้ความรู้สึก เหมือนม้าพยศเลย บางครั้งบิดมา มันไม่มา เวลามันนึกจะมา มันก็มาเลย สมกับคำที่ว่า ''คนดีขี่ฮอนด้า คนบ้าขี่ซู" จริงๆ 555555

แต่ ณ เวลานี้เรื่องความคุ้มค่า เล่น CB เหอะครับ เวลาซ่อมจะได้ไม่หนักหนาสาหัส เล่นปี 2006 ขึ้นมานะ ตั้งงบไว้เลย 200 - 250 k มีทะเบียน ขับกันยันรุ่นลูก จะขยับ CC ก็ขายได้ราคาไม่ตกเท่าไหร่ แถมได้เครื่อง Tec 3 ด้วย เวลา Tec เปิดนะ โคตรมันส์ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    ไปเล่น superfour ก็ได้นะครับ เสียง ไพเราะ สุดๆ

ผมว่า Bandit เพราะกว่านะ เสียงมันดุดันมากๆ ถ้าใส่ท่อ Zard หรือ Akrapovic คงดุสุดๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย untimate : 28th September 2012 เมื่อ 03:43

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ไปเล่น superfour ก็ได้นะครับ เสียง ไพเราะ สุดๆ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    งบผมน้อยหน่ะซิครับ เรื่องเครื่อง ทางร้านเค้าจะดุแลให้อย่างดีครับ อยากแค่หาคันแรกมาลองขับก่อน แล้วค่อยขยับหน่ะครับ ^_^
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare