ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981

Thumbs up กระทรวงเกรียนบล็อกเฟสบุ๊คผม

เน็ต 3BB อะ เซงเลยเข้าเฟสไม่ได้
    “ขออภัยในความไม่สะดวก

กระทรวงเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ได้มีคำสั่งให้ระงับการเผยแพร่เว็บไซด์ที่ท่านต้องการเข้าชม

เนื่องจากมีรูปภาพ ข้อความ และ เนื้อหาบางส่วนที่ไม่เหมาะสม สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

กระทรวงเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร โทร 0 2141 6950”...
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    เฟสบุ๊คแน่หร๊ออ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ก็โทรถามสิครับ

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackperl อ่านกระทู้
    เฟสบุ๊คแน่หร๊ออ

..... ท่านพูดอย่างกะผมโดนบล็อคหนูแฮมป์เตอร์และสีแดงTube ยังไงอย่างงั้นแหละ แต่นั่นไม่ใช่ปัญหา ใช้ google แปลก็เข้าได้ แต่เฟสบุคนี่สิ มันก็บล็อคไปด้วยงงเลย แต่มไม่เป็นไรครับบล็อคแต่โครมจิ้งจอกไฟมันไม่ได้บล็อค
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonza อ่านกระทู้
    เน็ต 3BB อะ เซงเลยเข้าเฟสไม่ได้
    “ขออภัยในความไม่สะดวก

กระทรวงเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ได้มีคำสั่งให้ระงับการเผยแพร่เว็บไซด์ที่ท่านต้องการเข้าชม

เนื่องจากมีรูปภาพ ข้อความ และ เนื้อหาบางส่วนที่ไม่เหมาะสม สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

กระทรวงเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร โทร 0 2141 6950”...
    5555+ เเต่ก็อะนะ เฟซเราไม่มีไรผิดใช่ไหมละ
    ไม่ได้ขายยา ขายจิ๋มป๋อง ขายตัว ขายหนัง ใช่ไหมละ ก็โทรไปเลยครับ จัดหนัก

ป่วนบอร์ด รุ่นที่ 2 ,,P1
    กล่าวขอบคุณ
    1,227
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,413
    Blog Entries
    1
    เอา facebook ท่าน มาให้ผมลองเข้า ดูหน่อย ซิ
    One Piece !!

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    ท่าทาง facebook ของคุณจะมีข้อมูลทางราชการที่เปิดเผย่ไม่ได้มั้งครับ ถ้าจะบล็อคของคุณคนเดียว ระบบ facebook ของไทยก็บล็อคหมดนั้นแหละครับ หรือคุณ log in ผ่านหน้าต่างอื่น เพราะเมื่อกี่ผมเพิ่งนั่งดู หนังกำเนิด facebook มาหมาดๆด้วย เหอะๆ
    • dOn't Give Up !! •