ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55

เกี่ยวกับ ARMA2+DayZ = ="

คือผมเข้าใจนะว่าจะเล่นเดซีต้องมี ARMA OC แต่ตอนนี้เว็บท็อปโซนคีย์เขาวางขายแบบนี้อะ
    ARMA OC+DAYZ
    และ
    ARMA OA+DAYZ
    ตอนนี้มีแค่ OA ก็เล่น DayZ ได้แล้วหรอครับ ?? เขาเปลี่ยนระบบแล้วหรอ หรือผมเข้าใจผิดไปเอง หรือมันยังไงครับ ??
    ขอบคุณครับ
    HD6670 = DekIISJ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ARMA ธรรมดา มันมีแบบฟรีอยู่นิครับ ถ้าจำไม่ผิด
    ---
    แต่ภาพจะไม่สวยเท่าไหร่มั้ง

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MeMBeR อ่านกระทู้
    ARMA ธรรมดา มันมีแบบฟรีอยู่นิครับ ถ้าจำไม่ผิด
    ---
    แต่ภาพจะไม่สวยเท่าไหร่มั้ง
    ไม่ใช่ๆ ใน Topzonekey เขาขายอ่ะ ArmA OA ยังเดียวก็เล่น DayZ ได้แล้วก็ภาพสวยด้วยผม งงๆมากมันอะไรกันนี่
    HD6670 = DekIISJ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    คือมันจะยังงี้ครับ จะมีไห้ดาวน์โหลด 2 ตัว คือ Arma II อันนี้เป็นตัวไม่แท้เล่น มัลติไม่ได้ ไห้เราลงตัวนี้ก่อน แล้วก็จะมี Arma Oa อันนี้เค้าจะไห้คีย์แท้มา ก็ลงตาม แล้วก็ลง mod dayz ตามครับ เล่นได้ ภาพก็เหมือนกันอะครับ
    เพราะผมซื้อจาก DKS ยังเล่นได้ไม่มีปัญหา เพราะเค้าขายแบบนี้เหมือนกันครับ