ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

FBIkongza™
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,167

Unhappy เรื่องไดว์เวอร์การ์ดจอ (ผิดหมวดขออภัย)

คือผมโหลดไดว์เวอร์การ์จอมาจากเว็บของ ATI โดยตรงแต่พอลงแล้วก็ดีเยอะขึ้นมากเช่น มายคราฟเล่นได้ GuitarWhen ไม่กระตุกแต่ทำไมเกมส์ Call of Duty MW2 มันกระตุกโคตรๆเลยอะครับจากที่ตอนยังไม่อัพผมเล่นเกมส์ MW2 ลื่นหัวแตกเลยนะครับแต่พออัพเดตไดว์เวอร์การ์ดจอมันกลับกระตุกลงมากเลยอะครับใครมีวิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับผมรอเล่น MW3 อยู่ด้วยเด๋วมันกระตุกแล้วไม่สนุกอะครับ Help ME Please !!!!!!!!!!!!!!!!!! แล้วนี้สเปคผม
    Video Card - ATI Radeon HD 4670 1 Gb
    Processor - Pentium (R) Dual - Core CPU E6800 @ 3.33 GHz (2 CPUs) 3.3 Ghz
    Page file - 1958 Mb Used, 6230 MB available
    DirectX Versoin - DirectX 11
    Window 7 64 Bit
    แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

FBIkongza™
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ไม่มีใครช่วยเลย -*-

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OnisukaD อ่านกระทู้
    คือผมโหลดไดว์เวอร์การ์จอมาจากเว็บของ ATI โดยตรงแต่พอลงแล้วก็ดีเยอะขึ้นมากเช่น มายคราฟเล่นได้ GuitarWhen ไม่กระตุกแต่ทำไมเกมส์ Call of Duty MW2 มันกระตุกโคตรๆเลยอะครับจากที่ตอนยังไม่อัพผมเล่นเกมส์ MW2 ลื่นหัวแตกเลยนะครับแต่พออัพเดตไดว์เวอร์การ์ดจอมันกลับกระตุกลงมากเลยอะครับใครมีวิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับผมรอเล่น MW3 อยู่ด้วยเด๋วมันกระตุกแล้วไม่สนุกอะครับ Help ME Please !!!!!!!!!!!!!!!!!! แล้วนี้สเปคผม
    Video Card - ATI Radeon HD 4670 1 Gb
    Processor - Pentium (R) Dual - Core CPU E6800 @ 3.33 GHz (2 CPUs) 3.3 Ghz
    Page file - 1958 Mb Used, 6230 MB available
    DirectX Versoin - DirectX 11
    Window 7 64 Bit
    แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    อาจจะเป็นที่ Driver ไม่ Support กับตัวเกมครับลองดาวน์เกรดมาเป็นตัวเก่าดูครับ
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

FBIkongza™
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ถ้าดาวน์เกรดมาแล้วพวก GuitarWhen ก็เป็นเหมือนเดิมสิครับแล้วขอวิธีการ ดาวน์เกรดด้วยครับ (ทำไม่เป็น)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    -อาการนี้คงจะเป็นลงไดร์เวอร์ทับกันซับซ้อน
    -เข้าห้อง Hardware หากระทู้ AMD CLUB มีวิธีลบไดร์เวอร์แบบละเอียด ให้โหลดมาทำตามแล้วลองลงไดร์เวอร์ใหม่ดูครับ