ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473

วิดีโอโชว์การเล่น Hard Reset ยาว 7 นาที

[:วิดีโอโชว์การเล่น Hard Reset ยาว 7 นาที;]

วิดีโอโชว์การเล่นของเกม Hard Reset เกม FPS ซุ่มเงียบที่หลายคนจับตามอง โดยทางผู้บริหารของสตูดิโอเคยประกาศก่อนหน้านี้ว่าจะออกมาให้เล่นกันในช่วงเดือนกันยายน เป็นเกม PC เท่านั้น

Credit : vr-pcgames

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    น่าเล่นดีอะ อยากเล่นครับ ภาพเหมือน BioShock 2 ด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    น่าเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    เป็นเกมสัญชาติญี่ปุ่นเหรอครับเห็นมีเสียงพากย์ภาษาญี่ปุ่นด้วย ถ้าใช่จริงคราวๆนี้ญี่ปุนพัฒนาการทำเกมแนว FPS ได้เยี่ยมมากเลยครับ โดยส่วนตัวชอบการตอบสนองของวัตถุที่ถูกกระทำมาก การปลิวกระจายของวัตถุ การกระเด็นต่างๆ แรกๆดูเรียบร้อยแต่พอยิงเสร็จ เละตุ้มเป๊ะเลยสิ่งของต่างๆอะ คงจะใช้การประมวลผลทางด้านฟิสิกส์อยู่พอสมควรแน่เลย เพิ่มภาระให้ GPU อีก อิอิ

Apple Store Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    กราฟฟิกน่าเล่นเนื้อเรื่องคงจะน่าเล่นด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    น่าเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    ทำออกมาได้ดีทีเดียวนะ กราฟฟิกอยู่ในระดับน่าพอใจ ระบบกับลูกเล่นของปืนใช้ได้เลย
    แต่สิ่่งที่ต้องปรับคงเป็นเรื่องรายละเอียดในบางจุด อย่างไฟเนี่ย ทำออกมาได้ไม่ดีนัก และยังมีจุดอื่นๆที่ต้องปรับอีก
    อีกอย่างคือ ออกแบบปืนสายฟ้าได้เห่ยมาก
    ปล.วิจารณ์ไปเรื่อย สุดท้ายผมคงไม่ได้เล่น เพราะมันไม่ลงคอนโซล นานๆจะมี ex pc ออกมาซักที ช่วยอุดหนุนกันหน่อยล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    กราฟฟิค ก็ Unreal engine 3 ชัวร์ โทนสี นี่ใช่เลย
    แต่น่าจะเอา ฟิสิกมาจาก Source ลองไปเล่น CSS ใน steam แล้วเล่นด่าน ออฟฟิค แล้วบอกให้เพื่อนเราดัน ท่อไปในห้อง จุดเกิดฝ่าย TS แล้วลองปาระเบิดพร้อมกัน 4 คน
    จะเห็นเหมือนใน คลิปอะ แตกกระจาย สมจริงสุดๆ แล้ว source เนี่ย