ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717

ลือ! สั่งจองเกม Battlefield 3 บน Origin รับเกมดังฟรี 1 เกม

.::ลือ! สั่งจองเกม Battlefield 3 บน Origin รับเกมดังฟรี 1 เกม::.

มีรายงานข่าวว่า ผู้ที่สั่งจองเกม Battefield 3 ผ่าน Origin ช่องทางดาวน์โหลดตัวใหม่ของ EA จะได้รับเกมฟรีจำนวน 1 เกม จากจำนวน 3 เกมดัง ได้แก่เกม Mass Effect 2, Dead Space 2 และ Medal of Honor

เว็บไซต์ Ars Technica ได้นำอีเมล์ที่ได้รับเกมฟรีจาก Origin โดยนำเสนอข้อความตอนหนึ่งว่า “สืบเนื่องจากที่สั่งจองเกม Battlefield 3 ล่วงหน้าผ่าน Origin เราขอมอบกับเกมดาวน์โหลดของพีซี โปรดนำโค้ดไปกรอกที่ปุ่ม”Shopping Cart” จำนวน 1 เกมที่เราแนะนำ ได้แก่เกม Mass Effect 2, Dead Space 2 หรือ Medal of Honor โดยราคาจะปรับเป็น 0 ดอลล่าร์ หลังจากที่นำโค้ดกรอกเรียบร้อยแล้ว

นอกจากนี้ ผู้เล่นที่สั่งจองเกม Battlefield 3 ผ่าน Origin ยังได้รับสิทธิ์การเข้าเล่นเกมมัลติเพลเยอร์ในช่วงเบต้าช่วงกันยายน 2011 ด้วย

เกม Battlefield 3 วางจำหน่ายวันที่ 25 ตุลาคม 2011 บนเครื่อง PC, Xbox 360 และ PlayStation 3

Source : Ars Technica

Credit : Gamemun
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    หะ!!! สงสัยEA จะโปรโมท Origin ใหญ่เเน่เลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เซ็ง...3เกมส์ที่แจกเราดันมีหมดแล้ว... กำ

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,295
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,859
    อยากให้แจก Crysis2 นะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Paradox!!!

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    903
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,488
    เกมส์จิ๊บ ๆ ทั้งนั้น
    อยากได้ Mass Effect 3 ต่างหากเฟ่ย !
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    คุณบอกเราช้าไป!!! สั่งเซสไป 799 บาทแล้ววว... 55+

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titanoon อ่านกระทู้
    คุณบอกเราช้าไป!!! สั่งเซสไป 799 บาทแล้ววว... 55+
    เหมือนกัน T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kengi อ่านกระทู้
    เหมือนกัน T^T
    ดีแล้วครับ 3 เกมนั้นราคา ดาวน์โหลดแค่ 499-599
    คุ้มกว่าจ่าย 1499 อีก

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,290
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titanoon อ่านกระทู้
    สั่งจากไหนเหรอครับ

แถวที่มีเน็ต =[]=
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zalnw445 อ่านกระทู้
    สั่งจากไหนเหรอครับ
    www.Zest.co.th or www.Pgm.everything.co.th

หรือ Origin เข้าเว็บEAแล้วโหลดตัวลงมาครับ
    เล่นเกมแท้แล้วสังคมรังเกียจ เห้อ~ สังคมชักจะอยู่ยากขึ้นทุกที

กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ถ้าใครได้ Medal of Honor ก็ซวยไป