ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717

เกม Batman: Arkham City หนุนภาพ 3 มิติ และ PhysX

.::เกม Batman: Arkham City หนุนภาพ 3 มิติ และ PhysX::.

Rocksteady ออกมาเปิดเผยผ่านนิตยสาร PC Gamer ฉบับเดือนตุลาคม 2011 ว่า เกม Batman: Arkham City เกมแอคชั่นผจญภัยภาคใหม่ล่าสุด จะสนับสนุนระบบภาพ 3 มิติ และระบบฟิสิกส์ PhysX สำหรับเวอร์ชั่น PC

บทความตอนหนึ่งจากนิตยสาร PC Gamer ระบุว่า ต้องขอบคุณที่มีระบบฟิสิกส์ PhysX ภายในเกมให้ดูสมจริงขึ้น และมีระบบภาพ 3 มิติภายในเกม Arkham City สำหรับการใช้งานภาพ 3 มิติ ผู้เล่นจะต้องมีมอนิเตอร์ที่รองรับภาพ 3 มิติ แว่นตา 3 มิติ และการ์ดจอที่รองรับ GPU และรองรับระบบ PhysX ด้วย ซึ่งจะต้องเป็นการ์ดจอยี่ห้อ NVIDIA เท่านั้น

เกม Batman: Arkham กำหนดวางจำหน่ายวันที่ 19 ตุลาคม 2011 บนเครื่อง PC, Xbox 360 และ PlayStation 3

Source : Arkhamcity

Credit : Gamemun
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เปรียบเสมือนขี้หมาที่รถทับไม่รู้ว่าต้องไปไหนแต่ก็ต้องหยุดสักที่
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    Blog Entries
    1
    มีจอ 3D แต่ก็คงเล่นเกมนี้แบบ 3D ไม่ไหวแหะเรา

คอมสู้ไม่ไหว ได้แค่ดูหนัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    การ์ดจอ รองรับ 3D มีแล้ว
    ขาดก็แต่จอ 3D กับแว่น 3D 555+
    อยากลองเล่นเกม 3D สักครั้ง แต่ไม่มีเงิน *-*
    Rio De Janeiro ?

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    จำได้ว่ามันมีตั้งแต่ภาคก่อนแล้วหนิครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เปิดแบบน้ำเงินแดงได้นะครับลองดูแต่สีจะเพี้ยนๆหน่อยแต่เป็น 3D