ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188

โอ้ The Hobbit อาจจะทำ 3 ภาค ตอ่เหมือน TLOTR รึเปล่า (คือผมพึ่งรู้นะ)

หนังเรื่อง The Hobbit: An Unexpected Journey ที่กำลังฉายในไทยปลายปีนี้ อาจจะทำ 3 ภาคต่อ เพราะผมไปเข้าดูข้อมูลการกำกับของ Peter Jackson ใน เวป IMDb ผู้กำกับหนังเรื่อง
    The Lord of the Ring ทั้ง 3 ภาค

เราคงจะได้ดูหนังเรื่องนี้ ปีต่อปี แบบ The Lord of the Ring ก็ได้

สำหรับคนไม่รู้นะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    ตามนั้น แจ็คสัน จะทำ ไตรภาค เหมือน the lord

แต่อ่านหนังสือแล้วก็น่าสนุกดี
    i7-4790K@4.7GHz|SABERTOOTH Z97 MARK S|EVGA GTX970 SC 4G D5|G.SKILL RIPJAWS 16XM/160|Corsair AX 860i|PLEXTOR 256GB M.2 M6E

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    ผมกังวลนักแสดงมากกว่าอะ แต่ละคนนี้ดรอปลงเยอะมากๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 474
    จากเดิมจะทำเป็น 2ภาค แต่ก็ขยายเป็น 3ภาคในที่สุด โดยแจ๊คสันจะนำลงโรงฉายแบบปีต่อปีแบบที่เคยทำกับ the lord ไตรภาคมาแล้ว(2001-2003)

ภาค1 The Hobbit: An Unexpected Journey 14ธันว่า 2012 หนังจะจบลงที่บิลโบไปช่วยคนแคระจากรังก็อบลิน
    ภาค2 The Hobbit: The Desolation of Smaug 13ธันวา 2013 หนังน่าจะจบลงที่สังหารมังกรสม็อกได้
    ภาค3 The Hobbit: There and Back Again 18กรกฎา 2014 จะเป็นสงครามห้าทัพ

คุณ cableneo ที่ผมกังวลไม่ใช่เพราะนักแสดงเก่าๆหรอกนะ เพราะแต่ละคนก็ผ่านออสการ์มาแล้วทั้งนั้น แล้วที่มาแสดงต่อในเรื่องนี้ก็เพราะว่ายินดีแสดง เพราะเขารักเรื่องนี้กันมาก (ตอนทีมงานส่งบทหนังให้ อีไลจาห์ วูด ที่แสดงเป็นโฟรโด อ่าน เขาไม่ได้อ่านเลย แต่เขาตกลงแสดงทันที) และถ้าดูจากเบื้องหลัง นักแสดงและทีมงานก็ดูมีความสุขกับการทำงานกันสุดๆ

ที่ผมกังวลคือ The Hobbit มีเนื้อเรื่องที่สั้นมาก เทียบกันเล่มต่อเล่มลอร์ดยังหนากว่าทุกภาค และเรื่องราวที่ไม่เครียดเพราะตอนเขียน โทลคีนเขียนเป็นนิยายแนวเด็กๆ แล้วหนังมาถูกขยายเป็นสามภาคเนี่ย กังวลเหมือนกันว่าหนังมันจะโหวงเกินไปมั้ย แต่จากสัมภาษณ์ต่างๆแล้ว แจ๊คสันก็เพิ่มเรื่องราวบางอย่างลงไปในหนัง เพื่อให้เชื่อมกับลอร์ด น่าจะเอาอยู่ อีกอย่างคือ ก่อนจะเสนอเป็น 3ภาค ทางผู้จัดจำหน่าย(วอร์เนอร์ บราเธอร์) ก็ได้ดูหนังทั้งหมดแล้ว ถึงอนุมัติให้สร้าง 3ภาค ฉะนั้น ผมมั่นใจว่า หนังน่าจะออกมาดีอยู่...

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: