ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 360

ลบโปรแกรมในตระกูล Adobe ให้สิ้นซากด้วย Adobe Creative Suite Cleaner Tool

ลบโปรแกรมในตระกูล Adobe ให้สิ้นซาก

โปรแกรมนี้เหมาะกับผู้ที่เปลี่ยนแปลงรุ่นของ Adobe บ่อยๆ เช่น CS4 เป็น CS5 แล้วใช้ crack จำพวก hosts
    เมื่อลงโปรแกรมใหม่อีกครั้งจะทำให้ตัวติดตั้งโปรแกรมตรวจพบว่าเราใช้ crack
    จึงทำให้ลงโปรแกรมไม่ได้ เพราะมันบอกให้ต่อเน็ตเพื่อติดตั้งโปรแกรม พอต่อแล้วก็ติดตั้งได้
    แต่กับเป็นเวอร์ชั่น trial ซะงั้น ลองโหลดโปรแกรมนี้ไปใช้เพื่อการลบโปรแกรมในตระกูลนี้ให้สิ้นซาก

ขอแค่คำว่า 

เพื่อดันกระทู้นี้

โหลดตามลิ้งค์ได้เลยนะครับ
    www.mediafire.com/?2i99960xtywvvg9
    NO Password

ส่วนวิธีใช้ ตามเว็บนี้เลยครับ
    http://www.softpedia.com/progScreens...ot-194309.html

อัพโหลดเองครับ Rabbitkung
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rabbitkung : 3rd October 2012 เมื่อ 20:08

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    แล้ว Adobe Flash player นี่ใช้ได้ด้วยปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 360
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    แล้ว Adobe Flash player นี่ใช้ได้ด้วยปะครับ
    ในตระกูล Adobe ได้ทั้งหมดนะครับ เท่าที่รู้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณคร้าพ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ขอบคุณมากๆนะครับผม