ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Kritika

BlueStack

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Update Xbox RGH สติ๊กเกอร์ไลน์ Chic Biscuit บล็อคสาวไฮโซ Mr Bean ขายถั่ว ลงโฆษณา WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
Update Xbox RGH
สติ๊กเกอร์ไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายถั่ว
ขายเกม PC

DAWN of WAR

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

โปรแกรมโกงเงิน+GP ใน ML BL PES2013 [mediafire]

เป็นโปรแกรมโกงเงินในเกมส์นะครับ

วิธีใช้อยู่ในไฟล์แล้วครับ

1.เปิดโปร Max GP/Max money

2.คลิกที่ open ML File... สำหรับมาสเตอร์ ลีก หรือ open BaL File ... สำหรับ Become a legend

3.เลือกเซฟของเรา document/konami/pes2013/แล้วก็หาไฟล์ที่ชื่อ ML01.BIN แล้วกดเลือก

4.ตั้งค่า GP ใหม่ที่ enter your NEW GP Points... (แนะนำตั้งที่ 999999999 หมดแล้วค่อยตั้งใหม่)

5.กด accept and save... ก็เป็นอันเสร็จพิธีครับ

กดเลย
    Download

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•   Alt สนใจลงโฆษณา ตำแหน่งนี้ คลิ๊กที่นี่
      ผู้สนับสนุนเวปไซท์

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,752
    ลองแล้วใช้ได้ 100% ครับ
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1866 8GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

Liverpool FC.
    กล่าวขอบคุณ
    1,018
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ML โกงเงินแล้ว BL นี่โกงอะไรหรอครับ

^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sensibility อ่านกระทู้
    ML โกงเงินแล้ว BL นี่โกงอะไรหรอครับ
    โกง GP เหมือนกันอะครับ ผมลองตะกี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,344
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread