ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 60

โปรแกรมโกงเงิน+GP ใน ML BL PES2013 [mediafire]

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    เป็นโปรแกรมโกงเงินในเกมส์นะครับ

วิธีใช้อยู่ในไฟล์แล้วครับ

1.เปิดโปร Max GP/Max money

2.คลิกที่ open ML File... สำหรับมาสเตอร์ ลีก หรือ open BaL File ... สำหรับ Become a legend

3.เลือกเซฟของเรา document/konami/pes2013/แล้วก็หาไฟล์ที่ชื่อ ML01.BIN แล้วกดเลือก

4.ตั้งค่า GP ใหม่ที่ enter your NEW GP Points... (แนะนำตั้งที่ 999999999 หมดแล้วค่อยตั้งใหม่)

5.กด accept and save... ก็เป็นอันเสร็จพิธีครับ

กดเลย
    Download

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,709
    ลองแล้วใช้ได้ 100% ครับ
    [CPU] AMD Phenom II X3 720 [RAM] Kingston DDR3 1066 4GB [VGA] XFX Radeon HD4870 256Bit GDDR5 1GB [PSU] Raidmax RX-730ss

Liverpool FC.
    กล่าวขอบคุณ
    1,024
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ML โกงเงินแล้ว BL นี่โกงอะไรหรอครับ

^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sensibility อ่านกระทู้
    ML โกงเงินแล้ว BL นี่โกงอะไรหรอครับ
    โกง GP เหมือนกันอะครับ ผมลองตะกี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread