ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346

อยากจะถามเรื่อง เล้าเตอร์ครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ จะขอบคุณทุกท่านเลยครับ

ของผมเล้าเตอร์ บอดแบน 3BB อาการเปิดเล่นอินเตอร์เน็ตใด้แค่ประมาณ20นาที แล้วเน็ตก็ร่วงไม่ขึ้นเลย อาการแบบนี้เล้าเตอร์เสียหรือป่าวครับ
    ผมอยู่แกลง จะวิงเอาไปให้ศูนย์3bbอยู่อำเภอเมืองระยองก็ใกลเหมือนกันครับ วิ่งไปเติมน้ำมัน300 มันจะคุ้มใหมครับ แล้ว หากเสีย ใช้เล้าเตอร์
    อื่นๆ ใด้ใหมครับ หากใช้ใด้ แนะนำตัวถูกๆให้หน่อยครับ ผมตังน้อย จะขอบคุณทุกคำตอบครับ

Gunz
    กล่าวขอบคุณ
    596
    ได้รับคำขอบคุณ: 898
    ถามว่าใช้ เราท์เตอร์ตัวอื่นได้ไหม ตอบว่าได้ครับ แต่.... ต้องเช็คให้ดีก่อนว่าสาเหตุเกิดจากอะไร ทำไมเน็ตถึงหลุดถึงหาย ไม่ทราบว่า 3BBแถวบ้านคุณมีบริการช่างมาที่บ้านไหมครับ ถ้ามีลองโทรมาให้เค้าเช็คดูก่อนครับ

Gunz
    กล่าวขอบคุณ
    596
    ได้รับคำขอบคุณ: 898
    ผมกลัวว่าเปลี่ยนมาแล้วจะเหมือนเดิมหนะสิ เพราะไม่รู้สาเหตุจริงๆของมัน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KoreaFever อ่านกระทู้
    ถามว่าใช้ เราท์เตอร์ตัวอื่นได้ไหม ตอบว่าได้ครับ แต่.... ต้องเช็คให้ดีก่อนว่าสาเหตุเกิดจากอะไร ทำไมเน็ตถึงหลุดถึงหาย ไม่ทราบว่า 3BBแถวบ้านคุณมีบริการช่างมาที่บ้านไหมครับ ถ้ามีลองโทรมาให้เค้าเช็คดูก่อนครับ
    ไม่มีช่างครับผมลองสับเล้าเตอร์กับเพื่อนดูครับมันไม่ขึ้นเหมือนกัน แล้วเปลี่ยนเล้าเตอร์ยีฮ้อใหนก็ใด้ใช้ใหมครับ