ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198

Company of Heroes: Tales of Valor เกมวางแผนสงครามโลก

เกม RTS สงครามโลกครั้งที่สองที่ยอดเยี่ยมที่สุด เน้นไปที่แทคติกการสั่งการยูนิตจำนวนน้อยๆ แทน Tale of Valor ภาคเสริมตัวที่สองของหนึ่งในเกมวางแผนแบบรีลไทม์ที่พวกเราชื่นชอบมากที่สุด จากฝีมือของทีมงานพัฒนาเกม RTS ระดับพระกาฬทีมนี้ก็ขอโหนกระแสที่ว่านั้นด้วย ในหนึ่งแคมเปญหลักของภาคนี้จะประกอบไปด้วยสามแคมเปญย่อยๆ ซึ่งแต่ละแคมเปญย่อย ก็จะใช้เวลาในการเล่นประมาณหนึ่งชั่วโมงครึ่ง และแน่นอนการเล่นในภาคนี้จะเปลี่ยนไปเน้นการสั่งการยูนิตย่อยๆ มากกว่าเดิม

ทุกครั้งที่จัดการศัตรูได้จะได้อาวุธมาเสริมความแข็งแกร่งเป็นรางวัล ไม่เหมือนกับภาคต้นฉบับที่คุณ จะได้ทรัพยากรมาจากการยึด Control Point ที่มีอยู่ในฉาก ระบบทรัพยากรแบบใหม่นี้ทำให้ผู้เล่นเน้นไปที่การต่อสู้กันมากขึ้นกว่าเดิม

นอกจากนั้นความสามารถใหม่ๆ ที่ใช้แต้ม Command Point ใน การอัพเกรดในภาคนี้ยิ่งทำออกมาให้ได้อารมณ์ RPG มากยิ่งขึ้น ในภาคก่อนๆ การอัพเกรดที่ได้มักจะมาในรูปของความสามารถในการเรียกกำลังสนับสนุนทางอากาศ หรือการส่งเสบียงทางอากาศ แต่ในภาคนี้แต้ม Command Point สามารถเอา ไปใช้อัพเกรดความสามารถของรถถัง Tiger ได้โดยตรง ยกตัวอย่างเช่น เพิ่มอัตราการยิง และการวางทุ่นระเบิดต่อต้านทหารราบ เป็นต้น

ระบบขั้นต่ำ
    - Windows XP / Vista
    - CPU P4 2.0 GHz
    - แรม 512 MB สำหรับ XP / 1.0 GB สำหรับ Vista
    - การ์ดจอ 64 MB
    - DirectX 9.0c

>>:: DOWNLOAD HERE ::<<

1. Unrar.
    2. Burn or mount the image.
    3. Install the game. Use serial : 0AA5-37B3-F914-4FD3-910A
    4. Copy crack from the /Crack dir on the DVD over to your install dir.
    5. Play the game.

CD - Key = 0AA5-37B3-F914-4FD3-910A
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เช กูวาร่า : 21st August 2011 เมื่อ 01:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    มายืนยันเล่นได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    5555555555555555โหลแล้วเล่นแล้วจบแล้วมาดันให้ครับ เจ้าเก่า เล่นได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ไม่โหลดแต่มาเป็นกำลังใจให้นะครับ
    ปล.ใครเล่นได้แล้วสนใจเล่นออนไลน์ก็บอกผมนะเผื่อมีคนสนใจจะได้ทำให้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    แคร็กไม่ผ่านครับ ทำไง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมไม่มีภาคหลักอะครับ
    ยังไงรบกวนช่วยโหลดภาคหลักมาให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ"

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aut113 อ่านกระทู้
    ผมไม่มีภาคหลักอะครับ
    ยังไงรบกวนช่วยโหลดภาคหลักมาให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ"

ภาคหลักหมายถึง ภาค Opposing Fonts หรือเปล่าครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    นึกว่าจะหาโหลดไม่ได้แล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลงแล้วมันหั้ยล๊อคอินตอนเข้าอ่ะครับ ต้องทำยังไงหรอสมัครกอ้ไม่ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พาท 12 ตั้งเค้าท์ว่าจะเสียอ่ะครับ ช่วยจัดการให้หน่อยดิ๊ MF

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไฟร์ที่ 12 เสียชัวครับท่าน แก้ด่วนเลยครับ ยากเล่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ๆขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สุดยอด เล่นไ้ด้แล้ว

ขอบคุณท่านมาก ที่แบ่งปัน

Tags for this Thread