ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863

เอาล่ะ เผยระบบการเล่น Street X Tekken จะใช้การเล่นแบบแทคทีม 2 VS 2

Capcom ส่งสาส์นความคืบหน้าล่าสุด ที่แฟนๆ ต่อยตีอาจจะต้องทำใจกันเลยทีเดียว กับกรณีที่ทาง Yoshinori Ono มาสเตอร์ผู้สานฝันซีรีย์ Street X Tekken นั้นออกมากล่าวคอนเฟิร์มแล้วว่าจะมีโหมดการเล่นแบบ 2 VS 2 แน่นอน " ซึ่งกรณีนี้ก็เป็นที่โจทย์จันท์กันอย่างมากว่าเนื้อหาของเกมนั้นไปก๊อปปี้ตามโหมดการเล่นหลักๆ ของ Mortal Combat 9 รึเปล่านั่นเอง " และวันนี้ผมเองก็มีภาพสกรีนช๊อตใหม่ถอดด้ามของว่าที่เกมต่อยตีในฝันตัวนี้มาฝากสาวกนักสู้กันอีกด้วย

แต่เชื่อหรือไม่ว่า แฟนๆ ทั้ง 2 ฝั่งต่างไม่พอใจเป็นอย่างมาก เพราะเกมเพลย์นั้นต่างยังไม่มีความชัดเจนอะไรเลยนั่นเอง สำหรับผมเองมองว่าการเล่นนั้นมีกลิ่นอายของซีรีย์ Marvel VS Capcom ซะด้วยซ้ำ แต่กราฟฟิคในสกรีนช๊อตตัวนี้สำหรับผมเห็นแล้วก้ยังไม่พบข้อเสียอะไรเลยนะเนี่ย เพื่อนดูๆ แล้วก็อย่าไปคิดอะไรมากเลยครับ เพราะผมเชื่อว่าหากเป็นเกมไฟท์ติ้งแล้วหล่ะ ไม่มีค่ายไหนเค้าจะทำงานออกมาได้ดีเท่ากับ 2 ค่ายยักษ์ใหญ่อย่าง Capcom และ Namco แน่นอน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peamchery : 16th August 2011 เมื่อ 22:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    Blog Entries
    9
    Credit ก็ไม่ใส่
    Credit : exp.co.th

Ps Vita Xbox 360 Ps3

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peamchery อ่านกระทู้
    อ๋อผมหามาจาก Gconsole.com น่ะ
    แล้วทำไมไม่ใส่หล้ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Godbasic01 : 16th August 2011 เมื่อ 22:35

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ลงแพลตฟอมไหนบ้างหว่า น่าเล่นๆ

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    มันจะมาตอนไหนเนี้ยน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ฉากหลัง ไม่สวยเลยครับ = =

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    Credit ก็ไม่ใส่
    Credit : exp.co.th

PC Xbox 360 Ps3

อ๋อผมหามาจาก Gconsole.com น่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รณรงค์ให้ใส่เครดิทครับ แม้ว่าจะแปลมาจากเว็บนอกก็ตาม ยังไงซะผมก็ชื่นชมครับ ^^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    รณรงค์ไม่ใส่ลายเซ็นโฆษณาขายของครับ no ads

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    น่าเล่นมาก ภาพนี่สุดยอดอ่า