ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2

เปิดคอมไม่ได้คับเปนงี้ มีรูป

รบกวนด่วนเลยนะคร้าบผมต้องการใช้คอมมากตอนนี้ TwT
    >>愛する

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    คือไฟล์ที่ใช้บูทเครื่องมันหายไปครับ
    ไม่ว่าจะเป็นไวรัสลบ หรือเผลอลบไป
    วิธี คือไปหาไฟล์จากแผ่นวินโดวน์
    หรือไฮเรนบูท หรือมินิxp (พวกนี้ไม่รู้ว่ามีหรือเปล่า
    แล้วดึงไฟล์ที่ใช้บูทเครื่องลงไปไว้ที่ไดร์Cครับ
    ไฟล์ที่หายน่าจะชื่อนี้ครับ
    bootini
    ntdetect.com
    ntldr

ขอแก้ไขนะครับ
    ผมดูภาพแล้ว น่าจะเกี่ยวกับHDDมากกว่า
    สายอาจจะหลวม หรือ อาจจะหลุด
    ลองเปลี่ยนสายหรือลองขยับดูครับ
    ดูแล้วปัญหาข้างบนที่ผมโพส ไม่น่าจะเกี่ยว

ถ้าไม่ใช่ที่ผมกล่าว ผมก็ไม่รู้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piekie : 5th October 2012 เมื่อ 00:35

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณค้าบ
    >>愛する

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    มันอ่านฮาร์ทดิสไม่ได้ครับ อาจเสียบไม่แน่นหรือยังไม่ลงวินโด ที่ผมเคยเจอก็เป็นแบบนี้ละ ลองถอดแล้วเสียบใหม่ดูหรือลอง Boot แผ่นวินโดดูครับ
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    - เกิดจาก HDD เสียหรือหลวมลองเช็คดูจ้า
    - I am a slow walker, but I never walk alone.