ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228

มีปัญหาตอนติดตั้งวินโดว์ 7ครับ

ผมกำลังติดตั้งwin7 พอถึงจะให้เลือกภาษามันไม่มีเมนูไรขึ้นมาเลยรอเกือบ ช.ม ละมั้งครับกกว่าจะมีเมนูขึ้นมาแถมติดตั้งนานด้วยไม่รู้จะว่าจะเกี่ยวกับเมนบอดไหมเท่าทีผมลองแล้วไม่น่าจะเกี่ยวกับฮาดดิสหรือcd-rom แม้กระทั้งลองติดตั้งผ่านusbแล้วลองแผ่นวินโดว์อื่นมั้งก็เหมือนกันพวกวินโดว์7น่ะทำมาทั้งหมดแล้วแต่กับเครื่องอื่นมีสเปคคอมคล้า้ยๆคอมของผมผมก็ยังลงมาแล้วแถมไม่มีปัญหาอีก
    cpu e5300 vga 6790 ram 4g อะครับเมนบอดก็ p5kpl+am/ps ช่วยหน่อยน่ะครับ แต่ลงวินโดว์ xpไม่มีปัญหาเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    แผ่นวินโดวส์เสียรึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ runalvoegood อ่านกระทู้
    แผ่นวินโดวส์เสียรึเปล่าครับ
    ลองหลายแผ่นแล้วแต่ละวินโดว์ไม่เหมือนกันแถมลองผ่านusbก็เหมือนกันหมด

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    Windows 7 ที่ลงคือ ????????????????????
    Trying not to feel the same

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    เช็ค Hdd ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    เช็ค Hdd ดูครับ
    ลองทั้ง2อันแล้วครับ อีก1 อัน 160g และอีก1000g ทั้ง2คนละรุ่นเลยครับ