ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,869

Getdata Recover My File Profressional โปรแกรมกู้ไฟล์อันดับ1ของโลก [MF] Full! Crack&Serial UPDate

Getdata Recover My File Profressional โปรแกรมกู้ไฟล์อันดับ1ของโลก [MF] Full! Crack&Serial UPDate

อะแฮ่ม..สวัสดีครับ!! ช่วงนี้บ้านเมืองกำลังหาเสียงกันวุ่นวายมาก..(โค้งสุดท้ายนิหว่า) การเดินทางอาจจะมีการติดขัดเล็กๆน้อยๆ(ไม่ก็มากหรือไม่มีเลย) จะไปไหนมาไหนก็ระมัดระวังกันด้วยนะครับ แล้ววันที่ 3 ก.ค. 54 นี้อย่าลืมไปเลือกตั้งด้วยนะครับ!! ชอบใคร รักใคร กาเบอร์นั้น อย่านอนหลับทับสิทธ์ นะครับ!! ส่วนตัวผมนี้อายุยังไม่ถึง.. ยังไม่เลือกไม่ได้(แล้วจะบอกทำไม..) เอาเป็นว่าเรามาดูโปรแกรมที่ผมหามากันเถอะ เดียวจะนอกเรื่องกันไปใหญ่..

สุดยอดโปรแกรมกู้ข้อมูลที่สามรถกู้คืนได้กว่า 300 รูปแบบ(O_o !!) ที่นิยมใช้ในทั่วโลกในปัจจุจันนี้.. รองรับไฟล์กู้หลากหลายชนิด เช่น ZIP, RAR, DBX, PST, email, MP3, MPEG, USB drives ,graphics, documents, archives, email files, databases , financial files,
    AutoCAD files (.DWG files), Adobe .PDF Files, Photoshop PSD files, Recover iPOD Files และอื่นๆ อีกมากมายนับไม่ถ้วน โดยโปรแกรมนี้สามารถกู้คืนข้อมูลที่โดนลบไปแล้ว(รวมถึงออกจากถังขยะในวินโด้) หรือจะ Format เครื่องไปแล้วก็ตาม รวมถึงไฟล์ที่ไวรัสหรือโทรจันกลั่นแกล้ง ต่างๆนานาก็สามารถกู้คืนได้อีกด้วย (ว่ะ!!) ได้ยินขนาดนี้ก็ไม่แปลกครับ ที่ได้ถึงอันดับที่ 3 ของเว็บรวม TOP 10 ชื่อดัง คือ toptenreviews.com !! โดยรุ่นปกตินั้นจะขายในราคา 69.95 $ ส่วนรุ่นนี้นั้นเป็น Professional !!(ที่ผมเอามาแจก) ซึ่งขายในราคา 99.95 $ (แพงมากกก O_o..) โดยทาง toptenreviews ได้ reviwe ออกมาแล้ว โดยคะแนนนั้นเต็ม 4 ดาว โปรแกรมนี้ได้ไป 3.5 เลยครับ มากไม่ใช้น้อย โดยเขาให้คะแนนทาง คุณลักษณะไป 3.5 คะแนน ใช้งานง่าย ไป 3.5 คะแนน ประสิทธิผลของการกู้คืน ได้ไป 4 คะแนน !! และ การใช้ความช่วยเหลือ(เวลาไม่เข้าใจแล้วกด Help ช่วย) ได้ไปแค่ 3 คะแนน เฉลี่ยออกมาจึงได้ 3.5 คะแนน(ดาว)ครับ

DOWNLOAD HERE

PASSWORD:ZONE IT

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eggsosix : 5th October 2012 เมื่อ 22:19

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45

กล่าวขอบคุณ
    45

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ขอบคุณมากครับ

แต่ตอนลงมันมีให้เลือก 2 อัน ต้องเลือกลงอันไหนอะคับ

Unknow
    กล่าวขอบคุณ
    3,337
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,342
    ไฟล์ rar เสียก็แก้ได้ใช่ปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sunday13th อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ

แต่ตอนลงมันมีให้เลือก 2 อัน ต้องเลือกลงอันไหนอะคับ
    เลือกอันแรก

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ตกลง อันดับ 1 ของโลกหรือหลอกครับ ในรูปมันอันดับ 3