ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635

Wink [PC ]TOWER WARS เกมส์ไฟล์เล็ก [1 PART] [ One2up l 725 MB]

[PC] TOWER WARS แนวสร้างป้อมปกป้องฐาน [1 PART] [ One2up l 725 MB]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reanadmay อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอร์เซ็นต์ครับ
    : D ทำรูปไม่เปนอย่างเดียว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxking อ่านกระทู้
    เข้าได้ครับ ยืนยัน แต่หาปุ่มเล่น โหมด แคมเปน ไม่เจอ หรือไม่มีครับ หรือให้เล่น ออนไลน์ อย่้างเดียว ?

While Tower Defense games have been around for the last two decades or so, very few have pushed past player-versus-computer gameplay. With the main premise behind most tower defense titles being the building of mazes that stop waves of enemies from making it from point A to point B, SuperVillian Studios has put their own spin on the traditional gameplay with Tower Wars, a player versus player tower defense game.

The concept is fairly simple. Players are placed either on their own, or with up to two other teammates against an equal number of opponents. Their objective is to send units against the enemy team in hopes of destroying their base, all the while defending their base from the enemy. To prevent the other team's armies from destroying their base, the players work together to build a maze of towers (all with their own unique properties) that slow down enemy advancement and hopefully stop them before they destroy the base. The first team to destroy the other team's base wins

Genre: Strategy
    Publisher: SuperVillain Studios
    Developer: SuperVillain Studios
    Release Date: August 14, 2012

Minimum System Requirements

Minimum Requirements
    Processor: Dual Core processor with 2.0GHz or greater (Intel Core 2 Duo or AMD Athlon 64 X2)
    Memory: 2 GB RAM
    Hard Disk Space: 1.5 GB
    Video Card: Video Card with 512MB dedicated memory and DX9.0c support (Shader Model 3+) *Video cards with shared memory technology are not supported.
    DirectX: DirectX version 9.0c
    Sound: Windows compatible sound device
    Additional: Tower Wars online ranked and unranked multiplayer matches require a broadband internet connection.
    Supported Functions
    Number Of Players: 1-6
    Online - VS Number Of Players: 6

ตัวอย่างเกมส์

เปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับก่อนโหลดด้วยนะค่ะ Game.part1.rar, Game.part2.rar, Game.part3.rar, Game.part4.rar, ......

Part1

Part เดียว 725 Mb ค่ะ

- แตกไฟล์ หรือ Extract here ด้วย Winrar

- Mount Image วิธีจำลองไดร์ฟ (Mount Image) credit : Toniiz

- ลงตามขั้นตอน

- เข้าไปในโฟลเดอร์ Cracked

- Copy ไฟล์ในนั้นแล้วเอามาวางทับในที่ที่เราลงเกม

เล่นได้ไม่ได้ยังไง กลับมาบอกด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 11th October 2012 เมื่อ 15:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้ 100 เปอร์เซ็นต์ครับ
    : D ทำรูปไม่เปนอย่างเดียว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    โหลดช้ามาก ขอบคุณครับผมขอผ่านละกัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่น ออนไลน์ได้ใหมอ่าา

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    โคตรชอบเกมส์แนวนี้เลย : field runner

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ เด่วลองโหลดไปเล่น

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    เหมือน Greed corp เลย

ปล.ลายเซ็นเรปบนเหนือเรปบนอีกฮาได้ใจ
    .:ll:.

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    สุดยอดเลยดูจากตัวอย่างเกมส์แล้ว
    เดียวขอโหลดเล่นกอนน่ะคับ
    เล่นได้ไม่ได้เดียวมาบอก

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    เข้าได้ครับ ยืนยัน แต่หาปุ่มเล่น โหมด แคมเปน ไม่เจอ หรือไม่มีครับ หรือให้เล่น ออนไลน์ อย่้างเดียว ?

มันไวแบบนี้ตลอดก็ดีสิ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ของผมเล่นไม่ได้อะคับ
    คัยเล่นได้ ช่วยแนะนำหน่อยคับ
    คือ เข้าไปตัวเกมส์ได้ แต่พอกดเลือกด้านแล้ว กดเล่น พอโหลดมันกอเด้งออกเลยคับ อยากเล่นคับแนะนำหน่อยคับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reanadmay อ่านกระทู้
    เล่น ออนไลน์ได้ใหมอ่าา
    เล่นออนไลน์ได้ค่ะ

วิธีเล่นออนไลน์ง่ายๆค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 11th October 2012 เมื่อ 15:56

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxking อ่านกระทู้

ตามรูปนี้จ้า

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vongola39 อ่านกระทู้
    ของผมเล่นไม่ได้อะคับ
    คัยเล่นได้ ช่วยแนะนำหน่อยคับ
    คือ เข้าไปตัวเกมส์ได้ แต่พอกดเลือกด้านแล้ว กดเล่น พอโหลดมันกอเด้งออกเลยคับ อยากเล่นคับแนะนำหน่อยคับ
    - ลงตามขั้นตอน

- เข้าไปในโฟลเดอร์ Cracked

- Copy ไฟล์ในนั้นแล้วเอามาวางทับในที่ที่เราลงเกม

ทำครบทุกขั้นตอนไหมค่ะ
    ลองปิด Ativirus แล้วค่อยลงเกมส์นะค่ะ
    ถ้ายังไม่ได้ยังไงลองถ่ายภาพมาให้ดูด้วยนะค่ะ
    ^^

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมเล่นโหมด Tutorial ด่านแรกพอบ้านฝั่งน้ำเงินแตก มันเด้งหลุดอะครับ มีวิธีแก้มั้ย!!

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    1
    เล่นผ่านด่านไม่ได้ครับ Tutorial พอจบก็ค้าง
    . ..

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    2
    น่าเล่น ๆ ๆ เก็บ ๆ ๆ
    ขอบคุณจ๊า

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lightenning อ่านกระทู้
    เล่นผ่านด่านไม่ได้ครับ Tutorial พอจบก็ค้าง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ class อ่านกระทู้
    ผมเล่นโหมด Tutorial ด่านแรกพอบ้านฝั่งน้ำเงินแตก มันเด้งหลุดอะครับ มีวิธีแก้มั้ย!!
    เด้วลองหาวิธีแก้ให้นะค่ะ

Edit : หาวิธีแก้ไม่เจอจริงๆ ค่ะ ขอโทษนะค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 7th November 2012 เมื่อ 07:29

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้ะ แนวนี้ ก็สนุกจ้า แต้งกิ้วมาก ๆ เลยนะจร้า

รู้สึกว่าตอนแรก งงมากเลย จะชนะไหมเนี่ย ตังก็ไม่มี อิอิ

ไครที่กลัวแพ้ วางกำแพงกั้นให้มานอ้อมนะจร้า 555+

มีรูปมาฝากจ้า อิอิ เล่นได้ 100 % ไม่เด้งน้างิ

เป็นกำลังใจให้เสมอนะจร้า อิอิ

THK FOR My Center By NORNG
    อย่าเล่นเกมส์ กานจนดึกดื่น นะจร้า พักผ่อนบ้าง อิอิ

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread