ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,200

วีดิโอไดอารี่ผู้พัฒนาเกมฟอร์มเล็กแต่น่าสนใจ The Unfinished Swan

วีดิโอไดอารี่ผู้พัฒนาเกมฟอร์มเล็กแต่น่าสนใจ The Unfinished Swan

The Unfinished Swan ผลงานเกมดาวน์โหลดแนวผจญภัยในมุมมองบุคคลที่ 1 จากผู้พัฒนาเล็กๆ
    Giant Sparrow ซึ่งเกมนี้เป็น Exclusive สำหรับ PlayStation Network นำเสนอการผจญภัยที่น่า
    สนใจด้วยการผจญภัยในโลกสีขาวโพลนและต้องยิงหมึกสีดำเพื่อคลำหาทางไปต่อ กำหนดวางจำหน่ายให้
    ชาวสมาชิก PS Plus สำผัสก่อน 16 ต.ค. ในอเมริกาเหนือและ 17 ต.ค. สำหรับยุโรป ส่วนผู้ที่ไม่ได้เป็น
    สมาชิกจะมีสิทธิซื้อได้ในภายหลังคือวันที่ 23 ต.ค. ในอเมริกาเหนือและ 24 ต.ค. สำหรับยุโรปครับ

=====================================

ขอขอบคุณข้อมูลข่าวจาก : http://www.gconsole.com/cgi-bin2/sho...=news&id=14191
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ARON-JKG : 7th October 2012 เมื่อ 22:36
    - Manchester United Alex Ferguson 2012-2013 -

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923
    หน้าเล่นดี ครับ +1

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    สร้างสรรค์และแหวกแนวดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    โหย น่าเล่นวะเห้ย

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    น่าลองเล่นครับ +1

กล่าวขอบคุณ