ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 483

Prey 2 – วีดีโอเกมเพลย์ยาว 5 นาที และภาพ Screenshot โชว์กราฟิกสุดอลังการ

ทาง Human Head Studios และ Bethesda ได้ปล่อย Screenshot ใหม่ของ Prey 2 ออกมาแล้ว (เยอะด้วย!) ภาพเหล่านี้นำเสนอฉากแอ็คชั่นในโลกของเกมออกมาได้อย่างสมจริงด้วยเทคโนโลยี id Tech Engine 4 (ที่ใช้ใน Doom 3 และ Prey ภาคแรก) ที่พัฒนาขึ้นมาอีกขั้นจนแทบไม่เห็นเค้าเดิมเลยทีเดียว

และสำหรับใครที่พลาดวีดีโอเกมเพลย์ความยาว 5 นาทีของเกมนี้ไป (เช่นผมเป็นต้น ) เชิญชมได้ข้างล่างครับ.. ถึง 2 วีดีโอจะดูเหมือนกัน แต่ช่วงท้ายๆ จะไม่มีเหมือนกันครับ โชว์ฟังก์ชั่นเด่นๆ ไปวีดีโอละแบบ ซึ่งดูแล้ว ฉีกแนวจากภาคแรกไปเยอะเหมือนกันนะนี่

ใน Prey 2 ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น Samuels นักบินที่ถูกเอเลี่ยนลักพาตัวไประหว่างขับเครื่องบินข้ามทวีป ด้วยเหตุการณ์และเหตุจำเป็นหลายๆ อย่าง เขาจำเป็นต้องพลิกบทบาทด้วยการเป็น “นักล่าเงินรางวัล (Bounty Hunter)” เพื่อเอาชีวิตรอดในดาวของเอเลี่ยนอันโหดร้าย …และพลิกบทบาทจาก “ผู้ถูกล่า” เป็น “ผู้ล่า”

Prey 2 มีกำหนดวางขายในปี 2012 ทั้งบน PC , Xbox 360 และ PS3

credit:http://www.noob.in.th/blog/2011/08/1...y-walkthrough/

ปล.ก๊อบมาทั้งดุ้น อย่าว่ากันนะครคับ โทดทีครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ภาคแรกดูเหมือนจะไม่ค่อยดังเท่าไหร่ แต่ก็ใช้ได้ ผมเล่นมาแล้ว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    ผมสิ ภาคแรกยังไม่รู้จักเลย -*-

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    อยากเล่นภาคแรก แต่เหมือน win7 เล่นไม่ได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เอเลี่ยน เจ๋งดีครับ

ยิงกันมันส์มาก

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ภาคแรกออกมาตั้งนานแล้ว แต่หลายคนอาจไม่รู้จัก แต่จะรู้จัก DOOM 3 ซะมากกว่า ภาพสวยพอกันเพราะใช้ engine ตัวเดียวกัน

เกมส์นี้ทำกราฟฟิกพื้นผิวตัวเอเลี่ยนได้น่าขยะแขยงดี เคยเล่นนานมากแล้ว ตอนนี้ดองเค็มไว้ใน HDD ว่าจะเอามาเล่นอีก แต่ไม่มีเวลาเลย = =
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zadism อ่านกระทู้
    อยากเล่นภาคแรก แต่เหมือน win7 เล่นไม่ได้
    เล่นได้นะครับแต่ผมอัพ patch 1.4 เล่นบน Win7 64bit ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ภาพสวยมาก เอฟเจ๋ง สุด ๆ ครับ